complete GTA SA trong 7h46' (movie)

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi minze, 14/7/05.

1. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

Hoàn thành tất cả nhiệm vụ Grand Theft Auto San Andreas trong vòng 7h46' . Các bác vào đây để down miễn phí về , mỗi tội hơi lớn (750Mb) :D
    http://www.gamershell.com/download_9554.shtml
    em đã thử link vẫn còn work

2. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ặc, gã nào mà tài thế nhẩy, em cũng muốn coi lắm nhg dung lượng lớn wá down chắc mất cả đêm mất. Mà bác nào đã down roài thì kể cho em với, gã này làm mấy nv học bay 1 lần ăn luôn hay sao mà nhanh thế, mà làm sao hắn có thể duy chuyển từ nơi này tới nơi khác bằng cách nào mà có thể rút ngắn tg như vậy? Riêng làm nv thoai, chưa nói tới mấy vụ ăn uống mua sắm mà nhất là đi tới nơi nhận nv đã hơn 20h roài, sao gã này đỉnh thế nhẩy???
    Mà sao các bác ko chia cái film này thành từng đoạn nhỏ để down thuận tiện hơn?

3. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

hx thán phục. mai ra hàng download liền
    30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char

4. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

7h46' chỉ hoàn thành stories line thôi chứ đâu phải tất cả các nhiệm vụ . Mí vụ ăn uống , mua sắm, bạn gái ,hoặc học các thế võ...đều không đụng tới (nhưng chắc là có ăn chút đỉnh^_^).
    Để hoàn thành trong thời gian ngắn như trên , tác giả cũng phải chơi qua nhiều lần chứ có phải lần đầu tiên chơi đã được thế đâu ,khi đó các nv khó cũng chỉ 1 lần là qua roài.
    Dung lượng down lớn wá , potay.com thôi:D

5. vsniperu

vsniperu datinh4you

omg ai vậy ta mà ko bít có chẻat code gì ko đây
    đang down 23% rồi
    hên là 1h rồi nên down cũn 150k -->
    :D

6. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

em down mất 58' , file đã dc chia nhỏ nhưng lại bị nén chung vào 1 file zip :D
    em chưa xem hết , ko bít nó có hoàn thành hết nhiệm vụ ko nhưng xem đoạn đầu thấy đáng để coi lắm

7. boculadop

boculadop Youtube Master Race

Down rồi chơi rất hay.Nhưng hình thì rất xấu khó coi lắm.Nó làm nhiệm vụ hay lắm ,Vd như nv Learning To FLy nó làm 100% chỉ một lần thôi

8. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Thằng này nó hàng khủng quá !
    Chơi ko cheat mới sợ !
    Mình chơi lại, về lại LS mà mất đến 9 tiếng 37 phút rồi ! Thằng này chắc chơi PS2 từ trước rồi nên mới đi nhanh thế này chứ !

Ngoài ra thì nhiệm vụ LTF và nhiệm vụ đuổi theo cái máy bay tui cũng chỉ chơi 1 lần là qua hết đó thôi ! (oai quá ! ^_^)

9. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

nói sao chứ....mình thấy hoàn tất nhanh như vậy cũng ko hay lắm, nhưng phải công nhận đây là 1 kỷ lục..... riêng mình thì thích chơi từ từ :D

10. boculadop

boculadop Youtube Master Race

Trùi nó chơi đi toàn là máy bay ko, điều khiển gamepad rất hay,muợt mà.Và hay hon nữa là nó có trí nhớ rất hay.VD như là nhớ các chỗ súng, máy bay

11. Super_man_199

Thằng này nó chơi nhiều rồi nên mới có thể thông thuộc thế chứ !
    Phen này phải cố làm 1 quả chơi GTA:SA trên PC trong vòng 7 tiếng 45 phút để được đưa vào kỉ lục ghi nét của R* mới được !

Có anh em nào có máy camera ko vứt tui mượn cái ! ^_^

12. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Hic, nghe các bác bàn tán hay wá mà ko đc xem, cú lém!!! Mà đoạn film này way cảnh nó chơi 1 mạch hả bác, có savegame ko? nếu ko savegame, làm tới nv gần cuối rồi mà mất điện thì vui nhẩy!:D Còn vụ nó chơi nhiều GTA SA là chắc chắn roài, nó có khoảng gần 9 tháng(từ thánh 10 năm ngoái) để chơi trò này cơ mà!!!

13. hoa_long

hoa_long Mr & Ms Pac-Man

tui down vều rùi .. nó chơi trên PlayStation2 , rùi quay Video lại . Nó ko chơi 1 mạch đâu ,mà chơi từng nhiệm vụ thàng công (trong thời gian thấp nhất) rồi ráp lại thành 1 đoạn Move .có bác nào ngại Down thì tui gởi CD cho... free (tiền nong gì ..uống cafe thôi he he) Xem đoạn move thay cho hướng dẫn game đã lắm, (tui thì NV nào bi' thì xem move là qua ngay..good).Hình ảnh của đoạn Move thì hơi tệ (nén lại cho nho í mà 750M- bản gốc là vậy, chứ tui ko nén lại đâu nha!

14. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Bạn đang ở đâu ? Gửi cho mình tui được ko, down lâu khiếp, chịu ko được.......

15. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Em cũng muốn mượn với bác hoa_long ui, cũng muốn coi thằng đó giỏi cỡ nào mà các bác ca ngợi suốt thế, mà em tg thằng đó chơi trên pc chứ, ai dè lại là ps 2 à? Mà vụ bác ko lấy tiền mà đòi "uống cà fê" làm em liên tg đến mấy con bạn gái của CJ, ghê wá!!!

16. hoa_long

hoa_long Mr & Ms Pac-Man

co' gi` 2 chú em gởi địa chỉ nhà qua mail cho hoa_long đi .ok. hoa_long sẽ gởi qua đường bưu điện cho.ok a` còn li' do tại sao cho free hả : những ai đam mê GTA như tui thì tui sẽ giúp (tui được hưởng mà pà con ko được hưởng thì áy náy lám) :D [email protected]

17. Infernus

Infernus Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

cho thêm em nữa được ko bác, hôm qua ngồi ngoài tiệm 2 tiếng down gần xong rồi mà tự nhiên bị cúp điện, nản quá ko muốn down lại nữa

18. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Thì làm NV trong khoảng thời gian đó là đúng rồi, cái này chắc cũng đi lại 1-2 lần. Chứ GTA SA mà tính thời gian đi lại, ăn uống ... cũng chiếm bộn time rồi còn đâu :D ... nhất là trước khi làm NV cuối phải chiếm khu vực sao cho đầy cả thanh respect nữa.

19. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Híc , tui chơi lại đến khi nhận nv cuối thì cũng hơn 12h rồi ( chỉ tập chung làm nv chính thôi đó ,bỏ hết mí vụ ăn uông ,mua sắm....) thế mà thằng kia chỉ chưa đầy 8h đã kết thúc...bótay.com thôi^_^

20. Super_man_199

Tui nghi cái thằng này nó chơi cheat quá !
    Ko thì nó đúng là siêu nhân mất rồi.

Mà nó ko ráp các nhiệm vụ lại đâu ! Nó di chuyển giữa các nhiệm vụ bằng xe chứ tui xem có thấy hình bị khựng lại hay có dấu hiệu rap nối lại đâu !