Công thành xưng đế 2 private cực hot :)

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi [S]akura2908, 26/6/15.

1. [S]akura2908

[S]akura2908 Legend of Zelda

Công thành xưng đế 2 thì bên kia có 1 topic rồi, nên mình không nói nó chơi thế nào nữa mà nói luôn về đặc điểm server này
    Server mới mở lúc 16h 26/6 nha
    Free: 10000 điểm knb chưa nạp + điển vi đỏ + 2 set tím + 1 set cam

Free như trên thì quá cùi phải không ? nhưng cái hot là cách chơi
    +Bạn có thể có tất cả tướng nạp thẻ thông qua farm ( mở túi ra hên xui nhận lệnh bài tướng tỉ lệ 12%, hoặc farm lấy knb mua tướng trong thương thành, con rẻ 100k knb, con đắt 15 triệu), có nghĩa là bạn không cần level cao, không cần nạp, chỉ cần 1 chút may mắn và chạy farm mấy con npc cùi cũng có khi có tướng siêu hot
    +Đầu game có bán đủ sách chế đồ, 3 loại ngựa trong thương thành => khởi đầu cực kì dễ dàng không như server khắc cần 1 mốc danh vọng khá cao để mua sách
    +Tất cả nguyên liệu(kể cả ép đồ xịn nhất) có thể đổi = danh vọng ( bao gồm 4 loại ngọc đỏ, ngọc tinh chế, tướng vip
    +Event lúc nào cũng có ( web nói thế) còn bản thân mình chơi lúc 9h tối bây giờ là 11h44 vẫn có giặc khăn vàng
    +Farm knb cực dễ, túi vật tư nào cũng có tỉ lệ mở ra knb, mới thử 100 túi màu xanh lam mở ra ~250 túi 20 knb
    +Binh lính nhiều loại, đa dạng, chỉ số khác nhau
    .v.v.v.
    Đang tìm hiểu, vừa xúc tiến vừa chơi nên hơi chậm

link :http://sgz.fxinz.com/UserCenter/Register.php?Sid=DmsJZ1A7ADtSPFZrXDMPaQ==

2. [S]akura2908

Đồ cam các bạn mua cái rương màu vàng giá 3000knb trong shop mở ra random 1 đồ cam, có thể phân giải lấy nguyên liệu cam cũng được
    Exp thì các bạn farm phó bản lên cao, rồi farm ải 9 tại mỗi phó bản mỗi lượt sẽ được mấy chục lọ exp, tướng thì mở thẻ hên xui, nhiều tướng tỉ lệ rất rất hiếm :)

3. binlado

binlado Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi hình bạn up trong topic kia lỗi hết rồi, bạn up lại mấy con tướng bạn hay xài để mình tham khảo được không bạn :)

4. [S]akura2908

5. binlado

binlado Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi cho mình hỏi là mình có 1 đạo quân bị sao đó mà nó k cho mình gỡ tướng không cho di chuyển không cho đổi quân không cho đánh, xóa cũng không được luôn thì làm sao bạn?
    Với mình bị hết lượt đánh phó bản, có cách nào tăng lượt không bạn? Cám ơn bạn trước nhé :)

Chỉnh sửa cuối: 30/6/15
  6. [S]akura2908

lượt phó bản bạn mua cái lệnh bài trong shop knb, dưới con ngựa trắng, giá 1000knb được 10 lượt phó bản
    Còn bị lag 1 đạo tướng là do đánh khăn vàng, thỉnh thoảng lúc kết thúc hết thành khăn vàng mà bạn có 1 đạo ở trong là sẽ bị kẹt, hết khăn vàng là hết

7. binlado

binlado Mr & Ms Pac-Man

mình làm đc rồi cám ơn bạn, cho mình hỏi sao mấy món đồ trong thương thành ở tab 1 không mua đươc vây bạn?

8. [S]akura2908

ad nói nó khoá k mở