Cup GVN : thông báo

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi bilgate, 19/1/05.

1. bilgate

bilgate Fire in the hole!

mặc dù là không gặp xuôn sẽ lắm tuy nhiên cúp GVN cũng đã bước đến những vòng đấu cuối cùng,theo dự kiến ban đầu là sẽ thưởng cho các đội xếp hạng 1,2,3 suppoter tuy nhiên là gặp trục trặc cho nên sẽ thay hình thức trao giải, đó là từ suppoter chuyển qua điểm thưởng và các đội có thành tích 1,2,3 sẽ được nhận mức điểm công như sau:

Đội vô địch : 10 EXP + 10 MP
    Đội hạng nhì :10EXP + 5 MP
    Đội hạng ba: 5 EXP + 5 MP

Và quan trọng hơn cả là đội vô địch sẽ được vinh dự ghi tên mình vào bảng thành tích của Liên Đoàn Hattrick Việt Nam và sẽ được lưu mãi mãi ( đến khi nào không còn box hattrick nữa mới thôi) và danh sách này sẽ tiếp tục ghi thêm tên của các đội vô địch mới trong các mùa giải tiếp theo.

2. changtrailuumanh

changtrailuumanh T.E.T.Я.I.S

Đội vô địch : 10 EXP + 10 MP
    Đội hạng nhì :10EXP + 5 MP
    Đội hạng ba: 5 EXP + 5 MP

sao kẹo thế, thà không thưởng thì thôi chứ nếu thưởng thì nên thưởng nhiều nhiều cho anh em khoái nữa chứ bác :D

3. ASAngleUnited

ASAngleUnited Donkey Kong

vì trong gamevn này thì 10 exp + 10 mp là nhiều nhất ròi, nếu muốn được cộng số điểm như vậy ko dễ đâu

4. bilgate

Cái này chỉ là động viên tinh thân của anh em thôi,mặt khác tui sẽ lập 1 topic để lưu danh các đội vô địch lại và những thông tin về đội đó.Còn việc công điểm thì đối với các user hoạt động nhiệt tình,nghiêm túc thì sẽ được công dài dài mà, lo gì :D

5. DuyBinh

DuyBinh Donkey Kong

Bác Mnhân rất là hay đó tui cũng nghĩ chuyện này rất hay :wink: ,tui đồng ý với bác ,chúng ta sẽ làm như Mnhân nói ,tui sẽ cố gắng đạt CUP lấy mấy EXP và HP :'> .Hy mong trận đá giao hữu 2 chúng ta thật hay nha :hug: .

6. hattrick

hattrick Dragon Quest

trùi, cúp giao hữu cũng có chỗ đặc cách riêng nữa hả, bất công wa' :D j/k

sao ko cho i tham gia cúp dzới :p , để i kiếm thêm ít exp chứ :devil:

7. Ginta

Ginta Donkey Kong

ý kiến của lion đúng đó phải có Cup cho bảng 4 nữa mới công bằng
    đá với mấy cha trên bảng hẻo quá à
    không có hy vọng thắng

8. DuyBinh

DuyBinh Donkey Kong

Tôi nghĩ 1 đỉều công bằng nhất là bảng IV và III 1 cup ,và II và V_L la 1 cup vậy mới công bằng :p

9. Văn Lang

Văn Lang Mr & Ms Pac-Man

em đá hết.....cup nào cũng đá :D

10. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

E không đăng ký được đội ở VN mà chỉ có đội ở nước ngoài thôi có được tham dự không ah???

11. DuyBinh

DuyBinh Donkey Kong

Bạn có đội nước ngoài muốn tham gia cũng được thôi vì bạn cũng là thanh viên của gamevn mà tui đồng ý bác có thể tham gia ,con KCC làm sao tham gia 2 cup được chứ :D ,2 cup diễn ra cùng lúc thì sao mà tham gia 2 cup được coi chừng không theo được cup nào nữa đó chứ :;) :> :cool:

12. bilgate

Thiệt tình thì mọi giải đấu( dù trong game hay ngoài đời) cũng khó mà có sự công bằng được, giải đấu phải có đội mạnh đội yếu chứ.Với lại bây giờ đa số các đội đều mới tham gia thôi( lock gần hết các đội mạnh rồi còn gì) vì vậy mọi người cũng không nên lo nắng làm gì.Mặt khác tham gia cho vui và có dịp mang đội hình của mình đi " khoe "với mọi người (chứ cứ im im thì ai mà biết được :D ).Đội yếu thì cố gắng thi đấu thật tốt để làm thay đổi thứ tự các vị trí bảng xếp hạng,chỉ cần đặt mục tiêu của giải đấu ra( ví dụ như tối thiểu phải thắng 1 trận hoà 1 trận) và hoàn thành xuất sắc mục tiêu đề ra là tốt.Vì vậy hy vọng mùa sau sẽ có nhiều đội tham gia, không nên tự ti đội yếu mà không dám thi đấu,và tất nhiên hi thi đấu với các đội mạnh mới thể hiện rõ hơn năng lực quản lý đội của mình được và qua các trận đấu đó sẽ rút ra được nhiều điều thú vị hơn là chỉ toàn thi đấu với các đội yếu

13. DuyBinh

DuyBinh Donkey Kong

Bác mnhân nói rất đúng tui cũng nghĩ vậy ,các đội yếu muôn co thêm kinh nghiệm và muốn tiến xa hơn thì phải tự tin thi đấu với những đội mạnh để có thêm kinh nghiệm như tui rất thích đá với nhưng đội mạnh ,vì đá với mấy đội mạnh ta sẽ có thêm kinh nghiệm về lãnh đạo hay điều chỉnh đội hình thích hợp hơn ,vả lại đá với mấy đội mạnh mà đá sân vận động của mình nữa thì kiếm được 1 số tiền khá béo bở :'> nên các đội đang còn yếu phải tự tin đá giao hữu với những đội mạnh chúc các bác quản lý tốt hơn nha . :;)

14. hattrick

hattrick Dragon Quest

đúng rùi, cho i tham gia sẽ có nhìu khán giả hơn, thu nhìu tiền hơn :>

còn muốn phân bảng kiểu nào cũng được, miễn đừng mời mấy đội như SGS, PD, CSG, JK thì ... xong tuốt :devil:

:hug: :hug: :hug:

15. Nha Trang

Nha Trang Donkey Kong

cho tui tham gia voi, ki nay may thang tru cot di du lich het, nen toan may em hau can(chua phai la du bi nua), nen cung rang cho tui no thi dau, kiem it tien cho tui tre no uong tra` da'
    nhan tien quang cao cau thu dang ra ban luon
    Dai Linh
    TSI = 310 , 17 years, passable form
    Has disastrous experience and passable leadership abilities

Stamina: inadequate Keeper: disastrous
    Playmaking: weak Passing: poor
    Winger: poor Defending: passable
    Scoring: weak Set Pieces: inadequate

16. DuyBinh

DuyBinh Donkey Kong

Được thôi bác manbay và nha trang muốn tham gia cũng được ,tuin nghĩ là thành viên gamevn thì ai tham gia cũng được hehhe :cool: ,vả lại tui rất thích đá với những đội mạnh :hug: :;) ,càng mạnh tui càng thích đá :cool: :>

17. Gia_Nguyen

Gia_Nguyen Youtube Master Race

nói tới nói lui,nói nhiều wá mà chả ai chỉ cách đăng kí cả
    2 năm 1 bảng iv.11
    sẵn nói luôn ai có cầu thủ "trẻ" (19 trở xuống)Việt Nam mà có kĩ năng chính từ pass trở lên mà cần bán thì box lên mình sẵn sàng mua tuốc ,
    MÌNH ĐANG DỰ ĐỊNH LẬP 1 ĐỘI HÌNH TOÀN VIỆT NAM ĐÂY #>:) #>:) #>:)

18. mastergameover

mastergameover Youtube Master Race

còn đăng ký nữa ko vậy hả tui cũng đăng ký với
    mà sao đọc đi đọc lại chẳng nói tới chỗ nào đăng ký cúp vậy
    làm ơn giúp tui với

19. Footballdatabase

Footballdatabase Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho em tham gia với nào nhưng mà có bác nào hướng dẫn viên cho em phải làm thế nào thì mới tham gia được cái giải này không vậy. Em mới chơi nên nhiều cái còn không hiểu mong các bác chỉ dạy tận tình :d

20. voiconakl

voiconakl Mr & Ms Pac-Man

Sao mấy ông không tổ chức 2 giải luôn. 1 cho V_league và II. 1cho III. và IV. rồi sau đó lấy 2 đội vô địch mình cho đá siêu cup Viet Nam nhu vay co phải hay hon không? CHo giống với ngoài này