Đăng ký tài khoản CB và báo danh ngày hội Isagaf

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi AlanTDave, 15/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AlanTDave

AlanTDave Youtube Master Race

Anh em ơi, vậy là qua nhiều ngày chờ đợi thì cuối cùng nhà phát hành NCS Media đã cho phép người chơi đăng ký tham gia CloseBeta Đại Chiến Xích Bích tại trang chủ www.xichbich.vn. Link đăng ký có hiệu lực bắt đầu từ ngày 16 - 10, mọi người hãy nhanh chân vào đăng ký game nào...

Và trong topic này chúng ta hãy báo danh để cùng nhau đến chơi thử game Đại Chiến Xích Bích tại triển lãm Isgaf (17-19/10 tại Nhà Thi Đấu Quân Khu 7). Các bạn báo danh theo mẫu nhé:

Họ Tên:
    Nick yahoo:
    Số điện thoại liên lạc:
    Nhân vật bạn yêu thích trong game:

Tình hình chung sẽ như thế này: các bạn nào đi báo danh theo mẫu cho Alan và chúng ta hẹn nhau vào giờ nào đó từ ngày 17-19 (tùy anh em chọn) Alan sẽ có mặt tại hội chợ Isagaf 2 ngày 18-19 (T7 và CN tuần này), Alan cũng là người chính thức hướng dẫn anh em chơi game, minigame và nhiều phần quà hấp dẫn sẽ thuộc về người thắng cuộc.

Giải thưởng gồm có: 4 LCD (bốc thăm), ngoài ra khi anh em tham gia các game mini và tham gia chơi test game, đua lv....sẽ có nhiều giải thưởng hấp dẫn như USB. Anh em ta cùng lên tham gia và nhận những phần quà hấp dẫn nào các bạn

P/S: hiện giờ trang chủ không vào được vì mở chức năng đăng ký acc cho anh em. Đúng 16-10 sẽ mở ra cho anh em vào. :)

2. .::HuynhAnhTu::.

.::HuynhAnhTu::. Mario & Luigi

^^ em đợi game này hơi bị lâu rùi nên mặc dù chưa vào game lẫn trang chủ đc nhưng cũng xin báo danh luôn
    họ tên:Huỳnh Anh Tú (nick của em quá rõ rùi)
    Nick:[email protected] (em với bx xài chung ạ)
    nhân vật yêu thích trong game: em thích Triệu Tử Long (ko bít trong game có ko):D

3. Mp2

Mp2 T.E.T.Я.I.S

12h đêm nay bắt đầu cho đăng kí hả bạn????

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.