Dành cho những người còn đam mê với warcraft 3

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi RoS.shreak, 7/7/11.

1. RoS.shreak

RoS.shreak Mr & Ms Pac-Man

Nghỉ hè rảnh rang mình chơi một vài trận trên VS-client và cảm thấy đây là môi trường training lí tưởng cho mọi người nên mình có một vài hướng dẫn cho những bạn chưa biết.:).
    Sau đây mình xin hướng dẫn các bạn một vài thao tác để có thể chơi trên mạng này ( Trích của INF.lucy)
    http://tinhocvaban.friendhood.net/t110-topic
    Trên đây là link hướng dẫn đầy đủ nhất. Mình nói thêm là khi đánh trên này các bạn thắng thì được cộng điểm, thua thì bị trừ điểm ;;) ( Nếu bạn thua nhiều sẽ dẫn đến tụt lv, mình quanh đi quẩn lại mới lv 11 Y_Y, bị rape ko lên được). Nếu các bạn nào mới đánh và chưa tự tin vào trình độ của mình thì có thể đánh ở các room 4,5,6- 1.24e, còn ai thích rape gosu thì vào room từ lv9 trở lên-1.24e ( các bạn kéo thanh dịch chuyển xuống cuối cùng sẽ thấy room ây). Căn bản là mình đánh với WE.Like và bị anh ấy rape ko còn gì để nói Y_Y, hận quá khui ra để gấu xù Việt Nam xử lí chúng nó.Vô ấy bạn sẽ gặp rất nhiều gosu như Like, una( moonfans),believe và còn nhiều thằng kinh khủng lắm, hành ko thiếu :D
    Bài viết sơ sài mong chém nhẹ tay dùm em b-(b-(b-(b-(

---------- Post added at 00:55 ---------- Previous post was at 00:54 ----------

Dứoi đây là link download
    http://www.mediafire.com/download.php?lkx4hl4zezoauya

2. nhaxaysan.vn

nhaxaysan.vn Youtube Master Race

cảm ơn nhìu, bài viết rất bổ ích

3. RoS.shreak

Nếu bạn dùng mạng nhà thì nên chơi buổi sáng sớm hoặc tầm 9-10h đêm trở đi, còn nếu bạn chơi ngoài tiệm có cáp quang thì chơi lúc nào cũng đựoc, tiệm mình chơi 2k7/tiếng mà ping VS chơi như gg ấy

4. WildDaisy

WildDaisy Youtube Master Race

Anh ơi em không thể giải nén đc ... Nó bảo không thể mở output file

5. flow

flow Legend of Zelda

VS giờ khác nhiều rồi, đăng kí phải có tên bằng tiếng tàu, số ID của tàu nữa, giao diện cũng khác
    nếu nhiều người cần thì gosu hướng dẫn lại cái khác cho =)

6. RoS.shreak

Em xem thử lúc download xong nó hiện cái list trong file giải nén, tắt nó đi thì giải nén được đó @_@

---------- Post added at 12:36 ---------- Previous post was at 12:29 ----------

Hay anh chụp cái hình cách đăng kí giúp em với, cái nick em cũng đăng ký từ lâu lắm, gần đây mới chơi lại:(

---------- Post added at 12:51 ---------- Previous post was at 12:36 ----------

http://www.vsa.com.cn/user/center/register/user_register.jsp
    Link đăng kí tài khoản
    http://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20100307005909AA8qpDL
    ID là mã số CMND trung quốc các bạn có thể lên google tra, link ở trên mình kiếm được.

---------- Post added at 13:06 ---------- Previous post was at 12:51 ----------

Các bạn nào ko hiểu thì pm nick yahoo : hoquangdinh, mình sẽ chỉ cho

7. CSReloaded

CSReloaded Youtube Master Race

em thích chơi WarIII lắm mà nghe nói mới đây Blizzard ko hỗ trợ warcraft nữa :(( chỉ hộ trợ StartCraft2 và WOW phải ko các pác

8. RoS.shreak

@_@, bạn giải blizz con chỉ mang hình thức show match thôi, với lại em thích chơi liên quan gì đến cái ấy :)), có nhiều hành mà

9. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

Có mấy chỗ trong hướng dẫn không có, mình xin bổ sung:

Đăng nhập:

Thành công:

Good luck.
    Have fun.

10. RoS.shreak

Ở dòng đăng kí của Quân, dòng 6 và 7 các bạn chọn 1vs1 hết nhé
    Khi đã đăng kí đựoc, các bạn vào biểu tượng warcraft ở trên biểu tượng starcraft.
    Gluck all

11. vupolylaitrolai

vupolylaitrolai Mr & Ms Pac-Man

Đánh ở garena là đủ rồi . Có 1 tí người . Tập trung vào 1 chỗ không muốn lại muốn tách lẻ ra .
    Với cả đánh ở mấy chỗ đấy lại gặp mấy thằng " gosu thời cổ đại " như Noob_T thì mệt . =))

12. Clarkkentxz

Clarkkentxz Donkey Kong

" gosu thời cổ đại " tao thích câu này.....
    Đang down vS-về vì thú thật GG tao ***** còn đối thủ xứng tầm nữa rồi.....ha hahaha

13. RoS.shreak

Nói chung Vs nhiều hàng lắm, luyện lên trình kinh khủng =)).

---------- Post added at 21:49 ---------- Previous post was at 21:46 ----------

Tụi lv 10 trở xuống bình thường thôi, cố gắng luyện lên lv 9 đựoc vào room 1.24 >9lv thì đựoc đánh với thứ dữ đó, thường nếu lv chênh lệch quá thì tụi nó ko đánh đâu, tại lv thấp mà win thì tụi nó bị trừ exp dữ lắm

14. Clarkkentxz

Clarkkentxz Donkey Kong

sao ko start game dc.
    Chọn đường dẫn đúng rồi mà ko startgame đc ..và ko biết nút start game ở đâu///////////zzzz

15. flow

flow Legend of Zelda

nôb =) cái nút màu vàng ý
    nick gosu là dmTauKhua nhé ;))

16. Clarkkentxz

Clarkkentxz Donkey Kong

ấn vào nút đó cũng ***** đc la sao nhỉ???????????????????

17. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Thik chém gió với tao à ? Gosu thời cổ đại thì sao ? Mày trình ***** cả đời ***** bao giờ ngó mặt lên nhìn tao đc mà cũng dám sủa ? Đéo hỉu lắm nhỉ? =]] . Tiện tao nói lun , vs này nick tao chơi từ lâu lắm rồi mới có level 15 thôi à =]] . Thik thì vào tao cho vào liếm đặc sản của tao chứ đừng có mà bới móc đặc sản ở đây ? Đéo hĩu lắm nhỉ ? Óc chó à bị chữi hoài ***** khôn lên tí nào ? Mẹ mày sinh ra mày đã thối óc vậy à? =]] Đã ***** mún nói tới rồi mà suốt ngày cứ gân cỗ lên sủa sủa , đàn bà vcl =]]

Chỉnh sửa cuối: 8/7/11
  18. flow

flow Legend of Zelda

room đánh patch bao nhiêu thì chọn đúng patch đấy

19. RoS.shreak

Nếu anh chọn đúng đường dẫn thì sau khi oke là nó tự nhẩy vô luôn

20. Clarkkentxz

Clarkkentxz Donkey Kong

Làm y như vậy...hay tại war3 của ta lỗi file wa3.exe zzz chán thế...........

---------- Post added at 15:10 ---------- Previous post was at 14:54 ----------

chọn đường dẫn xong rồi ấn vào nút vàng..nó đen màn hình 1 tẹo rồi ***** vào đc war3
    mà ra trang web L` nào đó...............
    có nhất thiết phải là ổ D:/ hay ko? :file:///C:/DOCUMENTS%20AND%20SETTINGS/ADMINISTRATOR/DESKTOP/VS%C2%A6G-+%C2%A6%C2%B52.7.5/Resource/help/startgamefailed/index.html

Chỉnh sửa cuối: 8/7/11