dau thu 3 ? tuyet chieu ?

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Kimura, 2/8/03.

1. Kimura

Kimura Youtube Master Race

Chao , la 1 gamẻ choi pc , toi rat it dung den tay bam cua play station . nhung da choi wa ( do ban be ru ) va nay that su me tro dau thu nay , nhung it choi nen ko biet tuyet chieu gi het . mong cac ban giup do . ma chac o dien dan cung co nhieu nguoimuon biet day , toi da doc wa , thay cac bac cu viet , post bai vo van , chang co noi vao chinh de gi ca , khi noi den game thi ta hay noi den game play , noi den cach choi chu , dung tyan gau vo van nua , mong co ` cuoc dau som , toi se la nguoi tham gia dau tien , a , noi la do , nhung trinh do cua toi ko te dau .

2. Dart

Dart Persian Prince

Bạn nên post bài có dấu để mọi người dễ đọc và giúp đỡ bác nữa chứ , bác nên đề cập ra nhân vật nào thì các thành viên gamevn mới có thể giúp bác...chúc may mắn...

3. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Hừ...sao gọi là tán gẫu vớ vẫn...đâu phải lúc nào cũng đấu đâu mà cũng làm sao ghi được các tuyệt chiêu trong khi điều cần nói đã nói hết, chiêu thì cũng có rồi...hổng lẽ cứ đồ đi đồ lại ba cái chiêu cũ rích sao...mà đâu phải ai muốn gặp mặt là gặp, ai muốn đấu là đấu, phải có trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau chứ...heee...ông chê tụi này tán gẫu vớ vẫn vậy thì ông cứ vô vài lần xem , lúc đó ông cũng tán gẫu luôn thì nói ai? heeee

4. SF

SF Mr & Ms Pac-Man

Xin mời bạn tham gia diển đàn chuyên mục về Bloody roar của chúng tôi, chúng tôi rất hoan nghênh những người thích trò chơi này:
    www.Bronvn.com/forums
    về phần tuyệt chiêu thì nói tới sáng cũng chưa xong, bạn phải nói cụ thể là bạn cần tuyệt chiêu của nhân vật nào mới đựơc

5. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Xin mời bạn thử game SoulCalibur2. Chuyện bác chơi trên PC thì chắc bác chơi thể loại này lâu chưa zậy ? bác đấu nhìu người chưa ?

6. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

trời...sao lại biến thành quảng cáo dzậy...heee...Kimura à ông nên chọn lựa cho đúng nhe...heee...thôi để tui hường dẫn cho...heee...ông nên vào Bronvn.com/forums dzì trong đó toàn là cao thủ fighting ko hà, có cả những chiêu thức mà ông cần nữa...heee...vào trong đó mọi thắc mắc về game của ông sẽ được giải quyết...heee...đó là chỗ tốt nhất cho ông đặt chân vào, ông xem cả cái tên điều hành kenji còn là thành viên trong đó nữa là...heeee...

7. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Vô hay ko tuỳ bác , nhưng trong đó cao thủ Fighitng có phải ko thì chưa chắc đâu, đừng tin họ . Mà cao thủ hay ko kệ họ, cứ chơi SC2 làđược .

8. Xion

Xion Donkey Kong

Cao thủ Fighting thì ko dám nhưng cao thủ Bloody Roar thì chắc chắn. Đánh 1 trận thì biết liền chớ có gì đâu ^^ Người ta hỏi Br, ko ai hỏi SC, quảng cáo vừa phải thôi. SC được cả thế giới bình chọn mà, đâu cần ông phải mau mồm quảng cáo thế, ông sợ Br dánh mất fan à ? ^^

9. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

To SC2:Dzô đây quẳng cáo SC2 nữa hả?
    To Kimura:Tháng 9 có giao lưu BR3^^

10. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

SC2 từ giờ ko wáng cáo nữa. Dỗi rùi.

11. Xion

Xion Donkey Kong

Thui mà, dỗi thì dỗi, đừng có giận Xion nhe cha ^^