Dịch vụ tư vấn ái tình

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Get Backer, 8/4/09.

1. Get Backer

Get Backer Mr & Ms Pac-Man

Thấy nhiều chú, nhiều em có vấn đề về tình cảm, ngộ liền mở dịch vụ này . Ai có nhu cầu, hãy tới gặp ngộ, ngộ không chắc là những vấn đề của các bạn được giải quyết ổn thỏa, nhưng có điều chắc chắn là mối tình của quý vị sẽ ngày càng ... xuống dốc ..

Mời ask some questions :>

2. Hero of chaos

Hero of chaos Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Làm sao tăng tốc từ chưa quen thành GF nhanh nhất ;;)

3. Get Backer

Thế này nhé ...

Nị hôm nào đó, hãy thử dẫn đối tượng mà nị thích ra một chỗ, phong cảnh thật lãng mạn vào ...

Nị nhìn trời, nhìn mây, rồi nói :

-Ô kìa ! Có con muỗi, đẹp không em ? :D

P/s : muốn đẩy thì phải tán, thường thì đừng để cho mình vào thế bị động, hãy chiếm thế chủ động trước, oánh cho nó tơi bời hoa lá, sau thì làm ra " chảnh " . Em nó hụt hẫng, lại phải van lạy mình, lúc ấy tấn công dồn dập bằng các loại pháo cao xạ hoặc súng tiểu liên, đảm bảo chú thành công !:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nói đùa vậy thôi, nếu cậu còn trẻ, hãy cố gắng mà học, sau này có tiền, kiếm vợ cũng chưa muộn . Tiền ở đây là để nuôi vợ nuôi con, chứ không phải đem khoe mẽ với thiên hạ, thằng đàn ông sinh ra trên đời phải lấy vợ mới khá lên được ( trừ cụ Hồ nhé ) , có lấy vợ rồi mới biết tích cóp mà sống .

Thân !

4. _JFK_

_JFK_ Donkey Kong

Thực tế xí anh ơi ! Chưa quen mà nó để cho anh dắt đi đâu thì dắt à ???:-"
    [Bài vik mang tính TG nhiều hơn TS, mặc dù hơi xàm]

5. Hero of chaos

Hero of chaos Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Chuẩn :))
    Làm gì có chuyện dễ dàng thế :-"
    Đã thế em nó thuộc dạng khó kua.

6. babybluehuy

babybluehuy Mr & Ms Pac-Man

Chưa quen mà thành GF nhanh nhất chỉ có thể bác nhà giàu, đẹp trai gặp mấy em hám tiền nó nhảy vào giành giật như chơi ý chứ :D

7. Get Backer

Bạn này nói đúng đó, ta từng thử rồi . Đi con wave ghẻ mời em than vãn cả buổi, đi Dylan một hôm, mời được cả 2 à ...;))

Nhưng đó chỉ là cái trước mắt thôi bạn à, quan trọng là có tự tay mình là được ra tiền không đã, còn nếu mà chỉ dựa vào cái miếng của ông bà già thì nhục lắm . Lúc đầu có thể có con đàn bà xun xoe bên cạnh thật đấy, nhưng cuối cùng, khi your money out, bạn lập tức thành dân vô sản chính hiệu !:))

8. Ricecool

Ricecool Mr & Ms Pac-Man

ơ thế thì làm thế nào cua ẻm nhanh nhất đây? :-/ mà ko phải là mấy ẻm hám của ấy các bác ạ! :((

9. Get Backer

Không có đâu, anh bạn của tôi ạ ...:))

Tình đến nhanh, rồi cũng qua nhanh lắm đấy . Những mối tình như vậy, chẳng bao giờ bền vững, đôi khi còn chuốc thêm phiền phức .b-)

10. trumsieuom5151

trumsieuom5151 Youtube Master Race

:(Mới lần đầu tiên gặp mà em nắm tay người ta rồi(tất nhiên gặp riêng tư):(
    Lần 2:Chuẩn bị gặp tuần này(hix từ buổi nắm tay đến buổi gặp chuẩn bị là hơn 3 tuần nhớ em quá:).Em định lần này ngậm môi em lun:(
    Vì sau khi lần đầu nắm tay:Em tỏ tình lun rồi:((Qua mobile)
    :(Cô ấy nói:chưa muốn có người yêu vì đang học chưa ra trường:(mẹ cô ấy cũng muốn vậy!
    Nhưng cô ấy lại chịu đi riêng với em:D(em có nói muốn nắm tay em ngồi thật lâu):D.Tóm lại là cô ấy biết tình cảm của em:D.Em thì là dân xã hội(học luật) nên tán gái trùm(nhưng hồi đó giờ chỉ người ta không ah` nhưng tóm lại ăn nói câu chữ nhắn tin số 1;;))
    :(:(:(:(Đang thắc mắc và hỏi cô ấy:em đi do anh ép em đi hay em đi vì lý do khác(cô ấy cực kỳ hiền lành thậm chí quá ít nói trầm nữa;;)>>>cái tính em rất thích).Cô ấy không trả lời!
    :)Nhưng cô ấy nói hứa sẽ gặp em:)(em đang phân vân có nên hôn cô ấy không hix;chắc là có nhưng lại nghi ngại mới 2 lần đã muốn:Dcó nhanh quá không(chắc do em tán hay quá):D.Cô ấy là họa sĩ:Drất thích nghệ thuật;;)

11. babybluehuy

babybluehuy Mr & Ms Pac-Man

To trumsieuom51 : Cô ấy đã bật đèn xanh cho cậu. Gái ngày nay thoáng lắm :D ( 1 số thuj nhá) tốt nhất bác nên từ từ, vồ vập quá em nó lại có ấn tượng xấu. Ko tốt chút nào.
    1 câu dành cho bác : Dụng tốc bất đạt ^^!

12. Get Backer

Lời khuyên nhe, đừng quá nhanh . Tớ tiếp xúc với các designer khá nhiều nên biết tính họ đôi chút lập dị với người bình thường, và tình cảm tới nhanh quá là .... bắn luôn đó !:))

13. binh44tito

binh44tito Mr & Ms Pac-Man

mình thix nhìu người quá ko biết chọn ai thì sao :-w;))

14. Get Backer

Chắc là bạn có máu của thằng Vi Tiểu Bảo ...=)) . Cứ cho các em vào 1 cái tủ, khi nào muốn thì lựa 1 em, sướng thế còn gì ?:))

Nói thật chứ, tớ không biết có đúng với 1 số anh hay không, nhưng là đàn ông, nên có 1 số bộ phận không ít những anh chàng đa tình . ;;) ngay cả tớ cũng là 1 thằng có chút biểu hiện như vậy . Tuy nhiên, bạn đi với nhiều cô, dần dần sẽ nhận ra đâu mới là cô hợp nhất với mình, và chán đám kia ngay .

Chọn cô nào trái tính cách của mình, chứ hợp tính thường là không hay đâu .;))

15. binh44tito

mà người trái tính với mình nói chiện ko hợp thì sao, mình thường quen người hợp tính ko à chắc vì thế ko trải nghiệm đc gì :(

16. Get Backer

Thế mới hay đó ...

Cái này tuy không phải là luôn luôn đúng, nhưng example nhé, cậu là tay tiêu tiền, mà vợ cậu là tay giữ tiền ===> đừng có lo chuyện nhà cậu không giàu ..;))

Thằng anh họ cưới đúng bà cô như vậy mà ...:>

17. binh44tito

à ra thế :D. rep bạn cái nè ..................

18. LangVuDai

LangVuDai Donkey Kong Lão Làng GVN

bác tư vấn dùm tui nhá:P:P:P
    thoe nhận định của tôi em là 1 cô bé thích cười , tính tình ngay thẳng ( đoán), giản dị, mộc mạc, thích chơi thể thao ( bơi và những thứ liên quan đến nước) và hơi trẻ con.
    tôi quen em trong 1 lần chở em đi chơi chung với lớp, khi về thì em có nhắn tin cám ơn tôi. qua ngày hôm sau khi đi karaoke với lớp về thì vẫn là tôi chở em về vì em nó nhờ và lúc tối về thì em nó nhắn tin kêu anh có rảnh ko lên mạng chat với em và cho tôi nick.
    Vì muốn làm em vui nên tôi luôn nói đùa và khiêm nhường ( mặc dù thì bản thân tôi cảm thấy mình chả đến nỗi đó đâu :>:>:>)
    trong wá trình chat thì tôi lấy dịp lĩnh lương để mời em đi uống nước và em đã đồng ý. Tối hôm wa, tôi hỏi lại em chủ nhật em mún đi lúc mấy giờ, em nói vài câu đại loại thế này :" anh có chắc là mún đi uống nước với em ko" , " gặp nhau hoài ko chán ah". Cũng có thể là em nói vui nhưng cũng có thể là em đã thấy chán tôi roài.nhưng em cũng có nói là "em sẽ đi nếu làm anh vui lòng vì em ko muốn ai buồn vì em cả"
    Thế bác giúp giùm mình phân tích dùm em nó có tí ti nào cảm tình với tôi ko và tôi nên đánh nhanh hay là đánh chậm.
    cái thứ 2 là tôi và em chat với nhau cũng chỉ vài ngày, tôi có nên hạn chế gặp em trên mạng hay ko và nên giao tiếp trầm xuống hay ko ( con gái sinh năm 90 nó thích trai vui tính sôi nổi hay là trầm tính vậy các bác)

19. Get Backer

Theo thiển ý của tại hạ, các hạ hôm nào đó dẫn em ra hồ tây, đợi khi em không để ý, lựa tay đểy em nó xuống nước .:> Nếu em nó yêu mình , thì tất gọi tên bác đầu tiên ...:>

Đùa thôi . Con gái 9x là thứ thượng đế cóc thể hiểu nổi ( đến cả Eva ổng còn không hiểu nói gì girl 9x ?:> ) sáng nắng chiều mưa, trưa bão lớn . Có 1 điều dễ nhận thấy là các thành phần 9x tự nhận là đã người lớn , nhưng thực ra các bác đó vẫn còn trẻ con và nhắng nhít chán .:)) Girl 9x khác girl 8x, girl 8x muốn thay đổi, muốn bứt phá khỏi những lề lối thông thường, nhưng họ không có đủ can đảm mà làm điều đó, nên họ thường chỉ trích girl 9x, nhưng thực sự trong thâm tâm họ lại muốn được như các girl 9x . Girl 9x thì được cái bạo, nói là làm, yêu ra yêu, ghét thì ...:-w

Vậy cho nên, nếu bác thực sự muốn có em, thì cứ lựa theo chiều của em;)), thỉnh thoảng hãy nghe em nó thể hiện suy nghĩ người lớn , như vậy để cho con bé thấy trong mắt mình nó có vị trí không nhỏ . NHưng cũng đừng để cho nó lấn át quá, vì bọn 9x chuyên có cái tật " được voi, đòi cả bà trưng lẫn bà triệu " :> .

Còn về cái chat, thì ta chưa dám khẳng định là em nó đùa hay không . Tuy nhiên, nếu có dịp face to face vấn đề này 1 lần nữa, bác hãy thử nhìn vào mắt cô nàng, nếu em nó đảo mắt, tức là nó nói dối, và đang " cảm " bác đó,;)) còn nếu nó nhìn thẳng vào mắt bác, giọng điệu đôi phần khắc nghiệt thì đúng là bác nên rút lui .:(( Nhưng nếu em nó thuộc dạng đóng kịch giỏi, tốt thôi:>, hãy thử im lặng vài ngày, nếu em nó thích, tất phải gọi điện cho bác với câu : " Sao anh tồi thế ? Mới nói vậy đã hông chịu gặp em ? " .:>

Nếu quen đã lâu, thì nên tấn công . Còn mới quen, thì cứ từ từ rồi đá nó cũng nhừ :> , bác kô phải Hoàng Hy BÌnh đâu mà muốn em nó yêu ngay được .

(hoàng hy bình : cái này thằng nào đọc sếch hiệp mới biết , thần tượng của ta đó =)) )

Chúc bác vui khỏe !:D

20. sorrowdragon

sorrowdragon Legend of Zelda

Hỏi bác Get backer 1 câu nhé.
    Một mối tình đã kéo dài 7 năm, cũng trải qua tương đối sóng gió rồi.
    Liệu có cơ hội cho kẻ thứ 3 chen vào hay không?