DÙ KHÔNG MUỐN NHƯNG CŨNG FẢI NÓI RA CHO RÕ RÀNG,KIỆN CÁC MOD

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi doumyouji, 19/4/04.

1. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

các bác thử để ý các bài của bác chimcanhcuthuydiet xem,bài nào cũng vậy,mặc dù chỉ có vài dòng,thậm chí có bài còn chựa tới 10 chữ,thế mà vẫn được +5MP,là mức cộng cao nhất,trong khi các người khác viết bài rất dài mà chỉ được +3MP hay +4MP thôi,mà bác chimcanhcuthuydiet lại được cộng đến +5MP mặc dù bài ngắn vô cùng [-( [-x ,tui đã xem kĩ rùi,cái đó không fải là chữ ký đâu,thật 100%(có lẽ vì vậy mà MP của bác chimcanhcuthuyhiet luôn luôn đầy),mong các mod điều tra làm rõ vụ này,không biết đây là do tại vì lỗi của 4rum hay là do mod nào đó bênh vực đây :-/

2. Moz@rt_2910

Moz@rt_2910 Donkey Kong

ừ bây giờ tui cũng mới để ý bác đó viết có ngần này
    "Ê người ta có bài post hết goài mà ông pót chi dzạ..."
    mà cũng +5MP lận,ông "golden_ghost2004" tui với ông phẩi cận thận à nghen có khi bac chim cùn cụt gì đó trả thù chết ông canh đằng trước tui canh đăng sau nha

3. jackychun

jackychun Mega Man

Ủa vụ này tôi không hề biết gì đâu nghen... chimcanhcut là ai thì mau vào giải thích đi kẻo bị quây là tôi ko chịu trách nhiệm đâu... B-)

À mà bạn muốn tố cáo ai thì nên có dẫn chứng thì mới thuyết phục... :-?

4. doumyouji

ở bên box "nơi dành cho thưa kiện"tui đã đem vài cái link vào làm dẫn chứng đó,mod VHH(vương hán huê)cũng đã kiểm tra và công nhận rồi,qua đó xem thử đi
    --ngoài luồng 1 tí:bác Mo@zt ơi,nếu tui và bác canh đằng trước và đằng sau thì 2 bên 2 canh bi giờ

5. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

hai bên thì cho tôi canh cho 1 bên còn 1 bên thì jackỵchun canh hehhe ,cái chuyện +MP này chắc tại trục trặc của diễn đàn ,còn không nữa thì tôi cũng chẳn biết tại sao ? tôi thấy mấy cái thanh điểm đó không quan trọng những đâu đó phải rõ ràng mới được chứ sao lại có những chuyện thế này chứ ..

6. jackychun

jackychun Mega Man

7. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Kiện làm gì cho nó mệt hả các bạn,nó được cộng +5Mp là do bài viết súc tích hay ,hoặc là 1 lý do nào đó.../

8. doumyouji

bài mà hay,súc tích nên được cộng 5MP ?????sao u không đi kiểm tra xem có gì hay không mà u nói vậy..
    ---ngoài luồng tí:bác truonghaohung ơi,nếu nó dùng trực thăng tấn công từ trên đầu thì sao,hay là chúng ta mua 1 cái lô cốt phòng không đi??

9. doumyouji

bài mà hay,súc tích nên được cộng 5MP ?????sao u không đi kiểm tra xem có gì hay không mà u nói vậy...
    ---ngoài luồng tí:bác truonghaohung ơi,nếu nó dùng trực thăng tấn công từ trên đầu thì sao,hay là chúng ta mua 1 cái lô cốt phòng không đi??

10. doumyouji

bài mà hay,súc tích nên được cộng 5MP ??????sao u không đi kiểm tra xem có gì hay không mà u nói vậy..