[Fanclub] Mana the Dark Super Model

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Ice Dragon, 9/9/07.

1. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Sau cuộc họp liên hiệp nick, chúng tôi (gồm 2 thằng TmHoang và tui =))) quyết định tổ chức Club này (gọi tắt là MDSM) nhằm mục đích:
    - Bảo vệ cái đẹp và phê phán bọn mạnh bạo (ATK cao) xấu xí.
    - Đưa các trận duel lên 1 đẳng cấp mới, nơi mà cái đẹp đè bẹp ATK/eff.
    - Truy tìm và đưa ra ánh sáng những Clip/Hình ảnh liên quan đến DMG :D
    - Mỗi mem có ít nhất 1 deck chuyên các card đẹp và BẮT BUỘC phải có Dark Magician Girl trong đó
    - Và mục tiêu cao cả nhất là mang đến những duel đầy đẹp đẽ chứ ko phải đập nhau ầm ầm như trâu

Các thành viên có nghĩa vụ tôn trọng tôn chỉ của hội, thấy con nào xấu thì duel cố cho nó chết càng sớm càng tốt =))
    SKin GKO:

Thành Viên Hiện Lay:

PHP:
    +[Nick           ][Y!M                    ][Thông tin thêm             ]
    -[
    Ice Dragon     ][Y!Mice_dragon_return ][                           ]
    -[
    TmHoang        ][Y!Mking_of_light89   ][                           ]
    -[
    REXXAR         ][Y!Mdam_minh_khoa     ][REXXARMAMA@gmail.com       ]
    -[
    nhatquang486   ][Y!Mnhatquang         ][                           ]
    -[
    AnubisFan      ][Y!Mkhoibimiss        ][                           ]
    -[
    AnhlaPRO       ][Y!Mcambayvinhcuu     ][KCVDScambayvinhcuu       ]
    -[
    premiumheart   ][Y!Mpremiumheart99112 ][                           ]
    -[
    crazy_sp       ][Y!Marchangelsao12    ][                           ]
    Mẫu đăng ký:
    PHP:
    Nick:
    Y!M:
    Thông Tin Thêm:
    Ice Dragon, Kí tên và đóng ảnh

2. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Fan Club này có trách nhiệm tất tần tật, vì vậy bất cứ topic nào sau này bắt chước sẽ bị mem trong fan club spam cho sập topic=)). Ai hâm mộ cái đẹp trong các cuộc duel sẽ tìm thấy sự thoải mái ở đây. Và Tmhoang tui yêu cầu mỗi mem có ít nhất 1 deck chuyên các card đẹp và BẮT BUỘC phải có Mana trong đó:D

Trụ sở mới của Dark Magician Girl FC: http://yugiohvietnam.com/forum/index.php?topic=171.0

Edited: Đây sẽ chứa ngày sinh các mem trong FC:))
    Head 1: Ice Dragon 21-3
    Head 2: tui, tmhoang 19-11
    Head 3: Rexxar 4-4
    mem:
    nhatquang486 12-2
    Ai công bố ngày sinh nữa sẽ đc enlist ở đây:D

3. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Nhân vật chính của chúng ta: tèn ten ten ten, tèn tén tèn ten
    Bên trong Dark Magical Girl là linh hồn của Mana, học trò của Mahado, người chủ sỡ hữu trước của Vòng Tròn Trí Tuệ Ngàn Năm (Millennium Ring). Sau khi Mahado ngủm cù đèo và trở thành Dark Magician, Mana quyết tâm trở thành một phù thủy vĩ đại giống như sư phụ mình. Khi Mana lên đường theo sư phụ mình, linh hồn cô trở thành Dark Magician Girl, mãi mãi đi theo Pharaoh.

4. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Xin thông báo lun là tui sẽ kiêm "spam kí" chỗ này và quản lý nhân sự, ông Ice Dragon sẽ làm người chuyên post hình và làm gì nữa ông đó nói sau:D, còn Rexxar dzô sẽ phải trả lời câu hỏi của các fan =))(trách nhiệm nặng nề cho ông đó, hehe)
    Trong cuộc chiến DOOM, Dark Magician(Mahado) mang Yugi và Atemu tới Thế giới của Quái vật để hồi sinh Rồng thiêng Timaeus để giúp họ đánh DOOM. Cô ấy làm tương tự với Kaiba và joey, 2 người có đc 2 con rồng Critias và Helmos. Với sức mạnh của Timaeus, DMG trở thành Dark Magic Dragon Knight, chỉ tấn công nếu Yugi bỏ 1 lá từ sấp bài của mình

5. Kairi

Kairi Youtube Master Race

hình như ko có ai ủng hộ thì phải

6. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Chà...giờ mới thấy cái topic này (do ông tmhoang quảng cáo) nhưng xem ra ế vì có hàng ngàn quân bài đẹp + ngon hơn DMG nhiều và duelist việt nam tính ra được mấy chục người nên.......
    DMG cũng là 1 trong những lá tui thích, cho tui một tham khảo 1 bộ mà ông nói đẹp, tui vẫn chưa hiểu (đẹp về hình vẽ hay tính năng)

7. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Mới thành lập đc 3 tiếng đòi có người dzô... ông làm như phim=))

8. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Mới 3 tiếng àh, mong sao đừng để chỗ này thành chỗ spam, không thì...::(

9. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Chậc, nét đẹp thì nhiều lá đẹp thật nhưng có nhiu lá cute bằng lá này nhỉ???? Chờ đó, Rexxar dzô sẽ biết:D (hi vọng là ông đó thèm dzô:D) Và với mục tiêu của fan club thì phải quyết tâm mới đc chứ, phải ko nè:D

10. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Cute thì có rất nhiều, cái này tốt nhất là để sưu tập, trưng cho nó đẹp chưa mang ra duel thì chưa ra kịp DMG thì mình thua rồi, mà có khi vừa ra đã die, câu hỏi mình là club này nghiêng về DMG là vẻ đẹp bên ngoài hay tính năng bên trong, nên đọc cái bài viết trước khi post chứ...

11. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Coi lại tiêu chí hội: cái đẹp đè bẹp attack/effect. Tính năng có tính là effect ko??? Cái mục tiêu đã đề ra, ai thấy theo đc thì gia nhập, ko theo nổi thì cũng ko giữ.

12. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Cái này nè:
    Thế nào thì được gọi là card đẹp (hình vẽ hay eff).
    Và còn cái này nữa:
    Trận đấu như thế nào thì gọi là đẹp đẽ.

13. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Ông này đọc 1 là bỏ 1 ah... Cái dòng nói cái đẹp đè bẹp att/eff ông để đâu rùi???? Nói người khác spam thì lẹ, tui thấy ông spam chính hiệu. Đọc kĩ hẵng la, bỏ sót wá.

14. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Đánh nhau như thế nào khi không có 2 cái này (bắt tay làm hòa àh)

2 câu hỏi trên của tui ông vẫn chưa trả lời, còn tui đã đọc rất kĩ:
    Khác với dòng này là mấy
    Là người lập ra topic thì hãy trả lời các câu hỏi, chứ đừng có né tránh. Thấy 2 câu hỏi tui hỏi và cách ông trả lời ở dưới nó khác nhau hoàn toàn, và tui vẫn chưa được câu trả lời...

15. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Chán... ko nói nhiều, hiểu sao thì hiểu. Bộ card đẹp thì nó dởm ah???? Úynh như trâu thì đi tour tha hồ, duel đẹp là phải đẹp mắt, ko có mấy lá wá xấu, ko chú trọng ăn thua. Bộ duel thì ko thể mang cái đẹp vào ah??? Như vậy sẽ khô khan, hiểu ko?
    (Rexxar với Ice đâu rùi để mình tui đấu thế này... "Spam kí" ko cần nghỉ ah???)

16. PNTTHP

PNTTHP Mr & Ms Pac-Man

Có nhiều người rỗi hơi thật, lập ba cái topic lung ta lung tung.

17. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

Thích thì vào, ko thích thì đi ra, ko ai cản, đừng có rỗi hơi spam topic. Ông ko thích thì đừng nói là lung ta lung tung, sở thích mỗi người mỗi khác. Tui ko ép ông vào, nhưng ko thích thì đừng có chê bai người khác.

18. nhatquang486

nhatquang486 Mr & Ms Pac-Man

he he ,tui vào mana fan club với nào ,nhưng có 1 deck bài đẹp thì hơi khó (deck của tui kiếm 1 đứa là ngưòi còn khó ,đừng nói người đẹp :D) ,tui chỉ là fan cuồng nhiệt của phải đẹp

19. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

@Mr Thư Kí:đối đáp với khách khứa cho lịch sự vào, ông Anhlapro chỉ thắc mắc tí thoai, ông làm gì nạt qua nạt lại làm mất đoàn kết anh em >.<
    Mời các bác pro đi dza cho chúng em mần ăn ^^

Hem phải đẹp mắt, tức là ở đây chú trọng quân bài nhìn đẹp chứ ko phải chiến thuật hay, spell giỏi, ứng biến pro như phim, Heart Of The Cards OTK,...
    Ý 1 bộ đẹp ở đây giống như 1 bộ sưu tập, tập hợp những lá mình cho là đẹp và thích nhất (quan niệm cái đẹp mỗi người mỗi khác, giống như tui ko thích con Kaibaman nhưng ông lại thấy nó đẹp hoặc có kỹ niệm, cảm tình đặc biệt với nó thì cứ add vào :D), ko yêu cầu combo tốt hay tính chiến thuật cao.
    Đúng như lời ông nói, chính là để sưu tầm :D
    Sao ông nỡ vội spam vào >.<

Deck này tạo ra chỉ để cho đẹp, hoặc thành viên club lấy duel nhau cho dzui thoai :D

Đưa thông tin đăng k1i đê đại ka :D.

Dựa trên tính năng và sức mạnh của quân bài thì thật sự cón những quân mình thấy rất thích (như Harpie Girl) nhưng vì íu và ko có tích năng hay nên deck này là cơ hội duy nhất để những quân như thế được có mặt trên bàn bài ^^

P/S: ý mình ko phải là xì tiền ra mua card về sưu tầm, vì ko phải ai cũng có dư tiền mua card để trang trí.
    ông nếu thật sự thấy topic quá lung ta lung tung thì cứ pm thẳng mod, chả việc gì phải vào sủa 1 câu. Nói thật cá nhân tui thấy topic này tốt hơn cả chục topic "Chỉ em Fullcard", "Duel Online" thế nào. Nếu muốn topic này bớt vô ích thì tui sẽ thống kê link đến các topic quan trọng của box vào topic này.

20. davidmath

davidmath Legend of Zelda

DMG với dạng này dễ thương ghê đúng là nhân vật tuyệt vời