[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. Anhtsc

Anhtsc Mr & Ms Pac-Man

Hum qua ca test được 2h không bị dis chỉ buff chậm 1 chút thôi paty quá ổn vì chỉ đánh ở bãi ong lv cao quá nên không test được phần nhặt đồ ----->>> bot quá ổn.

Nhân tiện cho em hỏi luôn cách chỉnh để buff vũ khí thứ 2 làm sao vậy :D

Chỉnh sửa cuối: 24/3/11
  2. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Ai chơi char EU hướng dẫn mình buff = vk thứ 2 cái nhỉ =.="

3. sky_007

sky_007 Youtube Master Race

đơn giản thôi bạn, trong hòm đồ người phải cỏ vũ khí 2 add skill bình thường (nháy dupple vào skill buff nhà đừng có chọn thêm hỗ trợ) bắt đầu bot chú ý là trên tay cầm vũ khí chính

---------- Post added at 20:13 ---------- Previous post was at 20:07 ----------

Trước khi bot cần chú ý 2 điểm (có thể là nguyên nhân nó không đánh)
    1. Phải có pt chia đồ-
    2. Phải lấy tọa độ train

---------- Post added at 20:16 ---------- Previous post was at 20:13 ----------

eo. bót hô trợ buff vk2 chú có hỗ trợ Buff đâu mà bạn đòi add skill bar với chả hs cái đó dùng của vnbotparty đi

---------- Post added at 20:20 ---------- Previous post was at 20:16 ----------

2 hôm nay cắm bot ở xa thành một chút cụ thể là ỏ bãi kala vói xạ thủ thì cắm bot vô tư chẳng dis lần nào. hay bot của khôi nó kỵ chỗ đông người. bot ở gần thành như bãi ong hay lbb hay bi dis lắm

4. SiLiGan

SiLiGan Mr & Ms Pac-Man

thật nó không bar không vậy bạn
    chiều nay, vbot chứ giật đùng đùng nên thử freebot,
    minh train 109 nó vẫn bar mana, tránh quái, PN, .... ko đánh quái, tọa đọ luyện 0
    vẫn bình thường như vnbot mà

---------- Post added at 21:41 ---------- Previous post was at 21:34 ----------

mình cũng bị khá nhiều lần eror, đúc kết được là down vnbot Pro về giải nén là nó auto cài đặt hết C++ và thư viện
    chớ nên down botbuff nó vẫn hiện lỗi

5. huynghien

huynghien Youtube Master Race

bạn ơi khi mình chạy cái launcher thì nó báo thế này :
    Run time error '5':
    Invalid procedure call or argument
    .

Mình down cái C++ mà không được.Ấn vào toàn bị lỗi như kiểu chặn proxy hay firewall gì đó ( Mình đã tắt tất cả firewall đi rồi ).

6. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

MÌnh chơi char PT-NC mà dùng buff đâu có dc hả bạn ( mình đã làm theo lời của bạn nhé mà có dc đâu )

7. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda GVN Veteran

trước khi nhấn bắt đầu bot thì phải cho nhân vật cầm vũ khí chính. vũ khí phụ để ở ô bất kỳ trong hòm đồ (ngoại trừ slot 1). add skill buff vũ khí 2 = cách double click vào tên skill bên bảng danh sách skill (không được dùng nút thêm hỗ trợ)

8. vudatttnn

vudatttnn Youtube Master Race

tình hình là nó không có nhăt đồ. chỉ nhặt mỗi nhiệm vụ thội. còn đánh ra cái j nó cũng bỏ đi. mà roz ràng cho nó nhặt mà. buồn cười quá đi

9. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Mình làm dc rồi thanks Khôi :D:D

10. izendragon

izendragon Youtube Master Race

Thankssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

11. docco36

docco36 Mr & Ms Pac-Man

Khôi ơi, nạp skill Hỏa Độc Quyết thì bot không đánh, xóa đi thì bot mới đánh. Bot không biết lựa chọn quái nhỏ đánh trước. khi khổng lồ còn ít máu thì bot đánh chay không sử dụng skill. Mong Khôi fix dùm.

12. penanc2609

penanc2609 Youtube Master Race

Cho mình hỏi có ai bị như mình k , của minh cứ khi bị het 50 bình mana or hp chuyển sang 50 bình khác thi lại bị dis , mình k biết làm sao để khắc phục . Ai biết chỉ giùm , thanks nhiều .....

13. chimse2027

chimse2027 Mr & Ms Pac-Man

Muốn có những chức năng đó thì trả phí đi rồi dùng, bot free mà cứ đòi hỏi như đúng rồi, ng` ta còn lo cơm áo cuộc sống, hơi đâu đáp ứng A--Z cho các vị, nghĩ cho mình thì trước tiên phải nghĩ cho người ta đã :)
    Còn thể loại vừa không muốn trả tiền vừa muốn xài bot ngon thì đi học 5 năm Đại học rồi về xem có code đc cái bot nào ko

14. julynine

julynine Youtube Master Race

Uhm mình cũng bị lỗi như bạn nè. Nếu lỗi 1 lần ở bản 3.01 thì bạn chuyển qua sử dụng bản 3.0 Thì sẽ ổn hơn và khi bản 3.0 dis bạn lại dùng lại bản 3.01 thì nó đỡ hơn mình thấy như vậy không với bạn có tác dụng không

15. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Khôi khắc phục chỗ dùng cho pet với lại chết tự djsconect đi

16. mrpham990

mrpham990 Youtube Master Race

Dùng bot sao bị thằng nào chơi đểu mình bị PK và rơi đồ được nhỉ?. Ai biết chỉ mình với?

17. taohiencuong

taohiencuong Youtube Master Race

các bạn cho mình hỏi, mình cài Freebot trên win 7, mình cũng đã cài Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable Package x86 và Microsoft Visual C++ 2010 Redistributable Package x86, minh cũng đã share quyền như k_h chỉ nhưng khi khởi động game thì bị lỗi X_Trap, khởi động game runas thì bị lỗi "time - error 75", minh cũng đã chạy multipatch để log multi acc, nhưng không hiểu bị làm sao, các bạn giúp mình giải quyết với

18. cocbu89

cocbu89 Youtube Master Race

ban dang dung phan mem bao ve vỉut j z? neu ma dung KIS thi ban thu tat no di roi khoi dong xem ....

19. vantung_87

vantung_87 Youtube Master Race

mình làm 1 phát được luôn, dow load hết các phần mềm cần thiết mà ông khôi đưa ra về là dùng được luôn, ahf mà mấy bạn nhớ tắt cái tường lửa của win đi rồi hãy chạy bot nhé, gôdlucky

20. Jamies

Jamies Donkey Kong

Sao bot mình chạy skill bình thường nhưng nó lại ko nhặt món đồ nào cả, mặc dù đã chọn nhặt tất cả vậy mọi người?