[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. caniongun

caniongun Youtube Master Race

bot này ko bot đc trong thần điện cứ bắt đầu dis Khôi fix cả lỗi này nữa đi với lại đợi thú nhặt đồ xong rồi mới bắt đầu đánh nữa

2. hatapha

hatapha Youtube Master Race

trời ơi, còn cái lỗi này ai biết chỉ giùm cái, khoi hien ơi giúp cái đi, log vào là ko lấy dc thông tin nhân vật là sao?giúp cái đi. thank

3. dzainhaque

dzainhaque Youtube Master Race

bbot này , nếu mún nhặt đồ đc bạn phải mở pt chia điem chia đồ thì nhạt đồ như bản pro vậy . không tin thì mấy bạn vào tes thử

4. naruto172

naruto172 C O N T R A

bạn có đeo đồ thời trang thì tháo ra nhé! :)

5. huynghien

huynghien Youtube Master Race

Mình là người dùng free nên rất cảm ơn tinh thần đóng góp chia sẻ của bạn khôi_hiền :D
    Lỗi font của bots thì các bác chuyển hết qua Vntimes là được.( chuyển trong files *.txt ấy nhé ).
    Mình còn có 1 vướng mắc nữa : Bots log vào được tầm hơn 1h là bị dis.Ví dụ mình chỉ log 2 acc.1 con dùng bots con kia chỉ đứng chơi.
    Chỉ được tầm hơn 1h là bị dis.Ai bị lỗi này khắc phục được thì chia sẻ với nhé :)

6. lucky2000

lucky2000 Youtube Master Race

Mình bắt đầu khởi động game thì nó báo là: Could not start "sro_client.exe"
    Ai biết làm ơn chỉ dùm nhé. Thanks

7. watersweet

watersweet Donkey Kong

Chan quá!Bot cứ oánh chay,thỉnh thoảng mới ra skill :(

8. The_Misery

The_Misery Youtube Master Race

Bạn thử cài đặt Vietkey2000 xem sao, nhớ cài kiểu custom nhé. Vì bot xài tahoma nên mình nghĩ bạn ko nhận dc font TV là vì đã cài TCVN3. Giờ cài lại Vietkey là ok.

9. gdnguyennhung

gdnguyennhung Youtube Master Race

anh Khoi_Hien oi, sao vao pt8 minh ko danh wai dc, no cu bao "Muc tieu khong hop le" roi chay vong vong quanh cho pt8 dang danh ko ah?

10. cocbu89

cocbu89 Youtube Master Race

chon toa do cho bot la ok......................................................................

11. ngockhac

ngockhac Youtube Master Race

dơ ve sao k su dung dc toan loi la sao~.. hixhix ko hieu sao nua~

---------- Post added at 15:10 ---------- Previous post was at 15:03 ----------

sao an' vao Free bot ma no ko dc. Hien ra Run time error 339 la sao ah khoi. Component ' TaBCTL3N.OcX' ò one.......... the nay la ntn hixhix

---------- Post added at 15:24 ---------- Previous post was at 15:10 ----------

khoi giup minh cai'. NHu the thi phai giai quyet nhu the nao.

12. knight_sk

knight_sk Youtube Master Race

Chào bác khôi.
    - em có ý kiến thế này code train + buff + imbue bác để thành 3 phần thì con bot nó sẽ chay ngon hơn cái này em thấy nó train thì bình thường nhưng đôi khi ko biết cái nào là imbue nó cứ load imbue qua danh sách buff nên chậm trễ trong việc sài imbue.
    -pần nhặt đồ cũng vậy cứ nhặt đồ xong nó mới đánh dẫn đến con bot nó chạy chậm các phần khác coi như ổn.

---------- Post added at 17:42 ---------- Previous post was at 17:41 ----------

Chào bác khôi.
    - em có ý kiến thế này code train + buff + imbue bác để thành 3 phần thì con bot nó sẽ chay ngon hơn cái này em thấy nó train thì bình thường nhưng đôi khi ko biết cái nào là imbue nó cứ load imbue qua danh sách buff nên chậm trễ trong việc sài imbue.
    -pần nhặt đồ cũng vậy cứ nhặt đồ xong nó mới đánh dẫn đến con bot nó chạy chậm các phần khác coi như ổn.

13. yakumo302

yakumo302 Youtube Master Race

pac oi cho em hoi khi em tao duong dan va ok no bi cai loi
    :"Criticl Error!! Mutex already created!!" thi fai lam sao
    pac lam on giup em nhanh cai
    thank!

---------- Post added at 22:33 ---------- Previous post was at 20:44 ----------

bac Khoi cho hoi khi em khoi dong game no bao cai nay:
    "Critical Eror!!mutex already created!!"
    fai lam sao day bac?
    thank

14. hatapha

hatapha Youtube Master Race

thật thế à, cũng có thể vì mình log bot = acc cùi thì lại dc,thiệt quá nhỉ, thank

15. babylovezzzzz

babylovezzzzz Youtube Master Race

Mình cũng đã bị lỗi này và đã khắc phục. Cái lỗi này là do thiếu các file thư viện Library
    Bạn cài thêm cái Library nhé:http://www.ascentive.com/support/new/libraryfiles.exe

---------- Post added at 23:10 ---------- Previous post was at 23:06 ----------

Cái này có lẽ do bạn chưa tải cái mutile log 2 acc sro từ vnbot.net hay vsrohelper cũng được.

---------- Post added at 23:13 ---------- Previous post was at 23:10 ----------

Mình cũng đã bị lỗi này và đã khắc phục. Cái lỗi này là do thiếu các file thư viện Library
    Bạn cài thêm cái Library nhé:http://www.ascentive.com/support/new/libraryfiles.exe

---------- Post added at 23:16 ---------- Previous post was at 23:13 ----------

Bạn đã chọn đường dẫn đến cái sro_client chưa? Nếu chưa thì hãy làm lại nếu không thì tìm trong thư mục bot tim cái file config mà sửa lại đường dẫn đến cái file sro_client nhé

16. truong159

truong159 Donkey Kong

anh em giúp mình cái lỗi này với
    tự nhiên dính, chả hiểu sao
    mình cũng đâu có làm gì lạ với máy đâu
    cài lại sro vẫn dính
    cài lại bot, cũng vẫn rứa
    mấy bữa nay ức chế we'
    bạn nào biết vụ này help giùm
    thanks!!!!!

17. littlekiss

littlekiss Youtube Master Race

CHo mình hỏi sao mình cắm bot dc tầm 30p , lâu dc 1 tiếng là disconnect vậy. Và chọn mục tiêu quái đánh cũng chậm nữa.. :(

18. quocthinh7

quocthinh7 Youtube Master Race

bot ngày càng bị sao đó
    hễ treo bot dc 1 tí nó ngưng đánh cho quái đánh chơi xong !! bot lại hoạt lại cứ như thế riết chịu sao nỗi
    còn cái buff bên asia nó deley mỗi lần buff skill nó chờ khá lâu nó mới buff lại
    khoi_hien coi lại dùm cái bot nha
    Mình chỉ đóng góp phần lỗi thôi

19. cocbu89

cocbu89 Youtube Master Race

ban xai win j zay?
    neu ma Win7 thi tat UAC roi chay thu xem nhe

20. GaNhatHPU

GaNhatHPU Mr & Ms Pac-Man

Em chào anh Khôi. Em là sinh viên năm 2 CNTT thôi ạ. Cho em hỏi bản bot của anh với KDLite của anh Dư có thể viết trong C không ạ, em muốn viết 1 bản auto cho game này bằng Turbo C, vì em chưa học C++. Anh có thể tư vấn cho em một chút về công việc của 1 auto không ạ, như bản Bot của anh và KDlite của anh Dư ấy, nếu đc các anh có thể chỉ cho em sơ lược về các modul và và thiết kế không ạ, cảm ơn các anh nhiều. Em chọn hỗ trợ cho game vì máu nghiền game này là chủ yếu, với lại em không thích làm kẻ ăn sẵn, nêucos khả năng sẽ làm 1 cái để mình xài thôi, đỡ phải chờ người khác làm hộ hay bỏ tiền ra mua:), rất mong các anh chỉ giúp, trình độ có hạn nhưng ham hố có thừa, em không giỏi lập trình cho lắm, bị ông thầy C chửi suốtY_Y. Có time thì giúp e với nha; yahoo em:con_rua_co_don14592.