Freelancer

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Hung Long, 10/3/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lu Xun

Lu Xun Mr & Ms Pac-Man

cái trò này mà nó có thêm phần chở lính trên thuyền, rùi sáp vô đổ bộ lên tàu địch như trò cướp biển thì hay, hoặc đấu tướng như trò đại chiến Songoku ( ở máy ufo ngày xưa bây giờ ra cả truyện tranh nữa) thì hay phải biết. Được cái là dễ điều khiển mà lúc nào bay gần đến hành tinh của địch thì oánh nhau phải biết

2. hoanganh84

hoanganh84 Mr & Ms Pac-Man

[có phải bác cài freelancer bằng win 98 hoặc thấp hơn phải hông?nếu có thì là do khi cài đĩa đã bị lỗi nên chơi tới đó nó cứ đề chữ "Awaiting Mission" hoài. Đúng ra là khi tới chỗ đó mấy cái tàu của tụi cảnh sát vừa mới hiện ra đó sẽ tấn công mình cơ. có lẽ bác thử cài trong win Me hay phiên bản nào đó mới hơn coi. Hồi đó tui cũng bị như vậy nhưng sau đổi lại cài bằng Win Me thì nó lại qua được liền.]

Mình xài windows xp đó chớ thôi để mình thử chạy win khác xem,cám ơn bác nhá,à mà freelance có bản path ko vậy bác?

3. hiếu tay to

hiếu tay to Youtube Master Race

Tui dùng win ME mà tui cũng bị.......Có khi nào đĩa lỗi không hay do khi cài dĩa vậy

4. Tatsuya chan

Tatsuya chan Mr & Ms Pac-Man

Bố ơi làm ơn đừng làm sống dậy 1 topic chết từ đời tám hoánh gòi...hỏi mấy thằng chết theo trong đó thì được cái gì;))
    Mình cũng thích trò này:-"
    Đổi win xem.....tớ 98, Xp đều chạy ngon:'>

5. zedgetheme

zedgetheme Youtube Master Race

tui choi freelancer ca tram lan roi ma khong chan,tui dang cung phe voi bon corsairs,lai chiec titan voi 4 khau weapon cap do 10,da lum do.........

6. leochip

leochip Youtube Master Race

Ai lam on chi cho tui cho down tro freelancer cai. Tui bi hong dia ma khong mua duoc. Tui dang di du hoc nen khong the mua duoc dia nua. Tu nhien bi hong dia,chan wa'.....huhu

7. thaitrung

thaitrung Legend of Zelda

hix tui thấy trò này khó kinh tôi nhớ chơi tới màn gì đó, phi thuyền của tôi và 1 đám đồng minh đi tấn công 1 trạm không gian nào đó bị tụi nó bắn tới tấp vửa bắn xong tưởng im xui rồi ai ngờ lại có thêm 1 đám từ đâu bay tới bắn tui ko thấy đường về luôn chơi đi chơi lại gần 20 lần màn đó mà vẩn chết pó tay xóa luôn

8. sevenkingdoms

sevenkingdoms Mega Man Lão Làng GVN

Hình như đó là cái màn ám sát thằng thủ lĩnh bon cướp hay sao ý. Trò này mình chơi cũng lâu rồi, nhưng hồi đấy gặp một lỗi rất khó chịu là cứ đi từ vùng cũ sang vùng mới là nó đơ đơ, thỉnh thoảng mất cả file save. Bây giờ thấy anh em chơi lại trò này có khi mình cũng thử lại xem sao :))

9. tommyharvery

tommyharvery Youtube Master Race

Bọn alliance nó phóng 5 con tàu tên là Bretonia, Rheinland, Kusari, Espania, Liberty. Trong đó chiếc Espania bị gặp trục trặc nên định vị sai khu Sirius do đó nó bị lạc và đã mất tích.

Phổ biến cho anh em : chơi game này ngay từ đầu sau khi dành đủ tiền thì mua ngay con Patriot tại Manhattan, Chiếc này dù nhỏ và chỉ có chỗ chứa 12 nanobots và 12 shield battery nhưng đừng coi thường, mình chơi nó đến tận mission 9 mới bán đi để mua anubis (heavy fighter khủng nhất game, giá lại rất bèo : 1100$).
    Game này bài khó nhất là bài đột nhập vào Tekagi Base. Bạn cứ tưởng tượng là phải hạ 4 shield generator trâu kinh dị, ở bên trên thì có 2 chiếc battleship liên tục phóng tên lửa về phía mình, xung quanh có Naval Force đông như kiến (ko đông bằng Nomad).

Chiếc mình muốn mua nhất là Banshee ở Rheinland, vì bản Freelancer nhà mình bị lỗi nên ko vượt qua được level 19, mà banshee nó cần level 20.

Khuyên anh em là đừng mua tàu có cánh (ví dụ như chiếc hawk), vì nếu bị shield fail thì rất dễ bị gãy cánh và đi mất khẩu súng.

10. titeo6000

titeo6000 Fire in the hole! Lão Làng GVN

Cái này cấu hình sao vậy mấy anh ? cảd onboard chơi được ko ?

11. dinhlong78

dinhlong78 Youtube Master Race

khó nhất vẫn là cái màn bắn mấy cái trụ để bọn ngoài ko vào được, cái tụi giống như con mực ấy, đông như kiến mà chỉ có mình mình hichic xong vòng đó lên lv 99 luôn :D mà vòng đó chẳng hack thì chảng thể nào đi nổi cả. ai pro thử đi kô hack post lên thủ xem
    pro

12. DarkAngel1092

DarkAngel1092 The Warrior of Light

:| đào mộ thật vãi chưởng :|

13. AMOEX

AMOEX Mega Man Lão Làng GVN

Nhìn cái thread admin tạo mà giật cả mình :| Cứ ngỡ mình nhìn nhầm :))

14. wonbincom

wonbincom Donkey Kong

cái vòng mà ông nói là vòng nào thế?? sao tui đi hết cái Campain rồi mà có thấy khó j đâu.

15. chaos's reborn

chaos's reborn snake, snake, snaaaake

Lạy trời , topic này sắp phá kỷ lục về số lần bị đào lên rồi đấy
    Cho nó yên nghỉ đi các bác ơi :-s

16. S.I.L.X

S.I.L.X Space Marine Doomguy

cho mình hỏi ... các bạn down bản full ở đâu vậy ?
    mình down demo chỉ chơi dc lên lvl 2 là hết òi ... buồn quá !

17. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion

ôi trời:))cái topic bị đào chục lần:))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.