Game hay - game đẹp - Game phát triển tự do nhân vật

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi gamethu2012, 27/10/12.

1. gamethu2012

gamethu2012 Youtube Master Race

Hôm nay rãnh rỗi sinh nông nỗi nên lượn quanh các web game TQ để tìm kiếm những game theo sở thích và để tránh cái sự hút máu kinh dị của các game tại quê nhà. Oh! có phát hiện lớn: Một game hoàn toàn mới, mang phong cách giải trí nhẹ nhàng của hãng sản xuất 4399.
    Theo cảm nhận ban đầu, game có yếu tố đồ họa tốt, các tính năng, tọa kỵ, pet … rất đa dạng và phong phú. Đặc biệt là nguời chơi có thể tăng tiềm năng cho nhân vật và pet theo sở thích của mình. Tính năng này có thể xem là điểm đặc biệt hiếm ở các tựa game xuất hiện trên thị trường thời gian qua.
    Hình ảnh: Nhân vật và pet đạt cấp 30, người chơi có thể tăng được tiềm năng theo ý thích.
    Tuy màu sắc hơi bị sặc sỡ một tí, nhưng nói chung đây là một tựa game có thể chấp nhận được đối với ngời hơi khó tính như mình. Tiện đây, mình sẽ hướng dẫn các bạn đăng ký và trải nghiệm game bằng phiên bản tiếng Trung luôn!
    Link: tzr.4399.com
    Lick “ Chơi ngay”( đoán là vậy) chúng ta chọn sever mà thỏa chí tranh tài với game thủ TQ.
    Danh sách sever:
    Chọn sever mới nhất để khỏi thọt đồ nhé các bác.

Bảng tạo nhân vật.
    Một số hình ảnh ban đầu của game

2. gamethu2012

gamethu2012 Youtube Master Race

Ai chơi sever 51 pm mình nhé! Mình Mới Cày được tiền và lập bang rồi!

3. 123456a2

123456a2 Youtube Master Race

làm thế nào để có con pet Tiên cá ?

4. minhson31192

minhson31192 Youtube Master Race

ai chơi sv51 pm mình nhé.Nick: Ironhide

5. 123456a2

123456a2 Youtube Master Race

mình chơi sv 55 sv mới đó cũng 5x r bạn qa chơi vs mình đi chứ sv cũ vắng tanh hà nhe :) mà cho mình hỏi pet tiên cá làm thế nào mới có trong đảo bắt pet đâu có nó đâu ? với con đám lửa nữa hi vọng lên 50 có :s