Gamer SC2 ở HN có ai ko?

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Zero_SC, 8/9/03.

1. Zero_SC

Zero_SC T.E.T.Я.I.S

Ai ở HN mà khoái chơi Soul Calibur 2 mời vào đây đàm đạo.

2. Showtimes

Showtimes Youtube Master Race

Có tui đây, thời gian địa điểm, bác cho hẹn đi. Thu 7, 3h-4h tui ra Veno BK đó. Nếu rảnh bác ra luôn

3. Showtimes

KO Cá độ dưới bất kì hình thức nào

4. Warden

Warden Donkey Kong

Có Soul Calibur ở Hotgame gần trường Am sao phải ra tận Veno làm gì cho mệt , tôi đã lấy gần hết các vũ khí và trang phục rồi qua đấy đánh với tôi cho tiện tôi chỉ rỗi vào thứ 7 và chủ nhật thôi bởi tôi đang học đại học.Tuỳ bác chọn giờ đừng quá sớm cũng đừng quá muộn vì ông bà già tôi khó tính lắm

5. Showtimes

Who are yuo
    ????????????????????????????????????????????

6. Zero_SC

Zero_SC T.E.T.Я.I.S

Chỗ chơi SC2 xem ra cũng ít nhỉ... Thế bác nào biết chỗ bán DVD SC2 ko vậy?

7. Warden

Warden Donkey Kong

Tôi là lính mới ở trong box này nhưng trình độ chơi SC2 thì không nhu lính mới đâu . Khi nào chúng ta có thể đấu vài trận cho vui

8. Showtimes

Hotgame bán nhưng là ĐV copy.Theo tui biết HN chỉ có mỗi tôi có 1 đĩa SC2 xịn?KO phét vì lúc tôi ,mua đẫphỉ chạy khắp HN và cuối cùng thì ông chủ QTG phải bán cho tôi đĩa gốc.
    Trình độ thế nào phải đấu mới biết, cứ chiều thứ 7 chủ nhật là bọn tôi đi chơi đó. Nếu bác nào muốn hẹn thì gọi 8524222 rồi nhắn "ngày giờ với tên nick là tôi biết"
    nick YM soulcaliburvn
    Còn cái này nữa thoả thuận luôn:
    Tôi xuống dưói đấy xa mà bác lên đây cũng xa. Vậy thế này, trận đâu tôi xuống, từ trận sau ai thua phải xuống chỗ người thắng để đánh....tất nhiên nếu còn cảm thấy mình đủ tự tin chiến thắng. Tôi đã đánh với khá nhìu người nhưng sau khi thua thì họ thường bỏ nghề luôn....KO HIỂU.

9. Zero_SC

Zero_SC T.E.T.Я.I.S

Mr.Showtimes yên tâm, ở HN dân chơi fighting game ít lắm, những người bạn gặp chắc không phải dân "chuyên nghiệp" rồi, họ bỏ cuộc cũng là chuyện thường thôi! Tôi đã có thâm niên SE và SC còn SC2 là trò tôi khoái nhất bây giờ, kiểu gì cũng không bỏ cuộc đâu (mà chắc gì đã thua dễ thế...)
    Nick của tôi bên ttvn là kata_vtm đấy.

10. Warden

Warden Donkey Kong

Tôi đã đọc tin nhắn của 2 bác , tôi chưa có nick ở TTVN vì tôi không thích chat . Tôi cứ lấy Nick là Warden thôi hẹn . Tôi sẽ thu xếp để hẹn ngày đánh với các bác .
    Bye

11. Warden

Warden Donkey Kong

Bác Showtimes cho số điện nhưng nếu tôi gọi điện cho bác gặp bố mẹ bác thì tính sao tôi có biết tên của bác đâu . Nếu đây là số riêng của nhà bác thì tốt . Yêu cầu bác Showtimes giải thích rõ cái nào

12. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

??????????????????????????????????????????????

13. Zero_SC

Zero_SC T.E.T.Я.I.S

Không biết chiều Chủ Nhật này (21-9), đồng chí Showtimes có ra Veno oánh SC2 được không?
    Tôi sẽ ngồi ở đấy từ 3 giờ, bác đến thấy ai đang chơi SC2 thì cứ nhào dzô luôn, tự nhiên đi!
    Rất muốn lĩnh giáo cao thủ (tôi mới chơi SC2 được 1 tuần).

14. Warden

Warden Donkey Kong

Chủ nhật ngày 21/9 vừa đấu với bác Zero đã tay quá lâu lắm rồi em mới có một trận đấu như vậy. Best character của bác ép em đến mức em phải dùng Best character của em ra mới oánh thắng với bác . Hu hu em tưởng em đánh hay Nightmare lắm ai ngờ gặp bác em mất điện , bác bịa em là bác mới chơi SC2 có một tuần hả ! Em phải vất vả lắm mới thắng bác đấy . Bác thấy em dùng Astaroth và Necrid được chứ , đừng tưởng đánh chậm mà không thắng được bác tuy nhiên em vẫn nể bác dùng Xianghua và Maxi lắm chỉ có mấy Best charater của em mới thắng được , em chỉ tập Xianghua đúng trò né và phản công của nó nên bác dùng Xianghua vs Xianghua em đi đời vì em không biết nhiều chiêu của nó lắm , khi nào nhờ bác day em dùng Nightmare và Xianghua nhé em không tập nó nhiều lắm . Tuy nhiên bác nên tập thêm các con chuyên dụng em thấy bác dùng mỗi Maxi và Xianghua giỏi thì không ổn lắm hơi ít . Bác phải tập nhân vật nào khi dùng là đối thủ không bật được thì mới hay được . Đáng tiếc là lúc em đến các bác đã chơi lâu rồi nên chỉ được ít quá bác đã phải về ngay nên em phải ngậm ngùi đi về theo . Đây là mấy lời em nhận xét của em về bác nếu bác thấy khó chịu thì cứ chửi lại em , em sẽ sửa chữa ngay lỗi lầm của em trên bài viết , em thấy bác đánh hay ăn thua quá bác cứ phải chờ em chọn nhân vật bác mới chọn để khắc chế nó , chúng ta chỉ đánh vui thôi mà ăn thua gì cái tỉ số .Khi nào bác xuống chỗ HOTGAME đánh với em , em bao lại bác chúng ta cùng vui , lâu lắm rồi em mới vui như thế này . Mấy bác chỉ luôn em địa chỉ để xem cốt truyện SC2 với

Còn cái ông Showtime kia mồm to tổ bố , người ta hẹn thì chẳng thấy đâu . Nói chuyện thì xổ cả một tràng tiếng Anh trả hiểu gì cả không biết trình đến đâu mà kiêu ngạo thế . Giỏi thì ra mà đánh , tôi đã giao lưu với bác Zero rồi đấy .

15. FFLeader

Sorry, tôi cứ yên chí các bác đi đánh sẽ gọi điện thoại cho tôi thành ra tôi ko lên trên này xem. Đại đại sorry ....Cả buổi sáng đó tôi oánh với mấy thằng bạn ở chỗ Lê Thanh Nghị vì chỗ đó có máy 29inch chơi đã lắm...
    Thứ 7 hay chủ nhật tới cứ hẹn là 3h ở Veno nha. Tôi sẽ rủ thêm mấy người bạn đi nữa. Tóm lại này....
    3h 28/9 Veno Tạ quang Bửu Bách Khoa
    Bên tôi ...sẽ có chính xác 3 người trở lên, hiện tại tôi khá nhất trong hội...ko biết có phải khá nhất SC2 HN ko thì chưa biết...
    Các bác sẽ có Warden và Zero_SC phải ko ?
    Tui nghe chừng Zero_SC có vẻ có kinh nghiệm thì phải...Chọn cả con khắc chế thì chắc cũng oánh với ngưởi nhiều rồi.........
    Handicap và time lần này tuỳ các bác chọn....Lần sau tôi sẽ nói tiếp
    Kì này vui đây,
    Nếu các bác có gì ko đồng ý thì hãy post trước ngày thứ 7. Trong cả ngày thứ 7 tôi sẽ vào xem trước để xem địa điểm ở đâu và nhất định tôi sẽ đi..........

16. FFLeader

Tôi có mấy đĩa clip của SC2 về 1 số con...Bác nào thích thì đợt tới tôi đưa để tham khảo...Nhưng xong rồi phải trả đấy..Cho mượn để copy thôi....

17. Warden

Warden Donkey Kong

O.K chủ nhật tôi sẽ tới. Nhưng các bác phải thông cảm có thể tôi sẽ đến muộn vì nhà tôi xa . Hic lúc đánh với bác Zero bác ấy đã chơi được quá nửa thời gian rồi không được dịp thể hiện hết trình . Bác illusionNightMare vác cả đống bạn đi thế thì lấy đâu máy mà chơi hả tôi , bác và Zero là quá đủ rồi . Công nhận chơi ở Veno sướng hơn ở chỗ tôi , âm thanh và nhạc của trò quá tuyệt, ở chỗ tôi các trò khác nó át hết cả tiếng nên không thưởng thức hết được cái hay của trò .
    Bác illusionNightMare à oánh ở đây cần gì time , mà là oánh đến chết . Tôi chỉ quen đấu 5 hiệp một trận và 100% máu , nhưng khi đấu với bác Zero thì phải chọn 3 hiệp 1 trận và 200% máu nên không khoái lắm , bởi kết thúc trận đấu mất quá nhiều thời gian .

Bác Zero cố đến nhé
    À còn bài thơ của bác Zero hôm trước khi rủ đi đấu : Phượng Hoàng ẩn tích lâu năm đó sau trận đấu hôm chủ nhật rồi tí nữa thì bị vặt hết lông , bác ngồi lâu hơn tí nữa thì đảm bảo là trụi lông ngay , tôi đến phải giải quyết cái hậu quả của ông bạn bác bác hơn ông ta 7-8 trận thắng nên tôi gỡ đến khi tỉ số là 16-17 bác lại về . Chán thật :cool:

Ha ha nói khích bác Zero tí thôi để chủ nhật này đánh cho máu . Bye [-xt

18. Warden

Warden Donkey Kong

Bác illusionNightMare chơi tôi hả cái http://www.fortunecross.com là trang tiếng Nhật hay cái quái gì ấy chứ có phải là tiếng Anh đâu cái http://www.soulcalibur2.com tìm trả ra cái cốt truyện của trò này gì cả . Cái www.guardimpart.com thì không có thế thì tìm cái gì hả . Tôi là lính mới trong lĩnh vực Chat trả biết gì cả . Bác phải dạy tôi cách Chat thế nào thì tôi mới vào được chứ . Bình thường tôi ghét Chat lắm

19. FFLeader

Tạo một hòm thư trong http://mail.yahoo.com/ rồi mở Yahoo messinger ra gõ name và pass vào đấy.
    Sau đó đưa nick cho tôi add bác vào. TỚi đó rồi bác sẽ biết tất
    Dễ nhất là tôi tạo luôn cho bác 1 cái hòm thư và 1 cái YM rồi đưa Pass lại là xong
    Trang Fortune có vài clip.
    Trang sc.relaxism.com có rất nhiều clip SC2
    Trang guardimpact có đầy đủ move list của SC2.
    Tất cả đều phải có công ngồi tìm chút

20. Warden

Warden Donkey Kong

Xin lỗi bây giờ tôi phải về hôm khác bàn tiếp tôi hay lên giờ này đấy . Bây giờ phải về không ông bà cụ lo