GamezAion 2.6 Private PVP Server - Empyrean Calling

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi alphantv, 31/8/11.

1. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

xin hỏi nếu đánh với SOrc hay SM full MR mà thông tin con Sorc của tui là Magic Boot 2k6,MA 2k7,MR 2k4 khi full buff;
    khi không full buff: Magic boot 2k1~2k3,MR 2k1;Magic Acc 1428 liệu có ổn không. Nếu không ôn xin cho mình xin lời vàng ý ngọc để hoàn thiện cho tốt nhất,THANK các bạn

2. La La

La La Mario & Luigi

Thế là ổn rồi, mà đúng hơn là ổn nếu biết cách đánh, và ko ổn nếu ko biết cách đánh :)) h nhà nhà MR ng ng MR và MA nữa ... gặp mấy Sorc MA = GG

3. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

THANK YOU-hok biết ai có set item StormWings chưa nhỉ,mình thấy set Armo đó +MR ghê thiệt.
    thôi ko 8 nữa vào game nghiên cứu cách đánh của Sorc đây..

4. La La

La La Mario & Luigi

Đúng rùi đấy :D thực chiến là có tất cả, còn cái mớ lý thuyết về cách Build cách đánh với từng class hay Burst như thế nào ở đây chỉ là sáo rỗng thôi :P ng ta tự đứng lên thì tốt hơn là nhờ ng khác kéo dậy >:D<

5. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Hix đánh toàn Magic Resit hoài,tức quá;hết buf +MA là đánh toàn miss điên thật;tiền Kinal bây giờ khó kiếm,chuyển từ MR qua MA tốn kém thiệt.Cắn răng chịu đựng kiếm tiền chuyển qua MA

---------- Post added at 20:48 ---------- Previous post was at 20:28 ----------

xin hỏi bạn nào bên Asmo biết chỗ farm ra Magical Acc tỉ lệ cao ko?-đang thử đánh từngcon đc loại quái,mà chẳng đúng gì cả ra tùm lum

6. king_aion

king_aion Donkey Kong

Trade không delete, ta có 1 set MA cloth này :D

7. La La

La La Mario & Luigi

Đấy (:| thế mà còn xui ng ta vào trash từng loại mob :-w
    Đánh Sorc, thấy nó bật cái MA Boost thì tránh xa nó ra, gần hết time thì mình bật lên vào Stunlock mà thịt :D

8. hatalakitai

hatalakitai Youtube Master Race

May su Huynh oi. lam on cho em hoi ben asly farm manastone crit +17 và attack +5 ở đâu vậy? tại vì mới fix lai không biết chổ farm.
    Xin mấy pro chỉ giúp với.
    Thanks so much.

9. Thuthuy2612

Thuthuy2612 Youtube Master Race

các bạn ơi chơi ở server nào thế bên asmos hay elos thế?mình mới down về song không biết các bác ở server nao cả

10. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

^ cả 2 bạn à :">

ngưỡng mộ Ea wa, cả đám asmo bu vô mà 1 hồi mới die ;)) ;))

11. KCobra

KCobra Waiting to respawn GameOver

Các bạn ai chơi lâu rành cho mình hỏi thăm, abyss poin thực sự khó kiếm không vậy? mình thấy người ta rao bán mỗi lần từ 1m - 5m là chuyện thường. Nếu khó kiếm thì sao đi bán, nếu dễ kiếm thì sao đồ abg mắc kinh vậy, platinum medal mình có cả đống gần 300 cái, nếu có cách kiếm abyss poin dễ thì đồ abg đâu có phải là vấn đề nữa nhỉ... Có phải khi vào legion xịn, chiếm được fortrest thì cứ tà tà ngồi không ăn abyss poin + medal phải không?

P/s: dạo này các bạn vote cẩn thận nhé, dùng proxy hay phần mềm gì cũng có lúc trùng với người khác, cả bạn lẫn người đó đều bị ban luôn ah, mình vừa bị ban sạch acc vote lần thứ hai, dùng soft, giờ thì chuyển sang reset modem = config cho chắc ăn, nhưng thời gian thì lâu hơn gấp đôi...

12. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Thế thì còn gì bằng,quý hóa quá ;;)
    Sự thật phũ phàng là mình cần đánh trúng kẻ thù chứ ko thích kẻ thù đánh hụt mình,chết mà đánh trúng thì ko ức chế,chết mà đánh miss hoài mới khùng: OK vậy tui với ông trao đổi nha..cho tui thêm 1 ít Medal Gold nhé mua cái Sash cho con Sorc hehe

---------- Post added at 07:34 ---------- Previous post was at 07:14 ----------

platinum medal kiếm ở đâu mà nhiều thế bồ-chỉ tui đi
    đánh con Cursed Tree Rotron rớt Manasone MA+14 tỉ lệ khá cao

13. KCobra

KCobra Waiting to respawn GameOver

Mình mới chơi nên chỉ cắm đầu cày theo kiểu lao động chân tay thôi, lại chơi solo nên con đường duy nhất là tạo char, up lev55 lấy mấy cái coin & medal để dành coi có dịp thì đổi những món mà mình ko mua dc bằng abyss poin...

300 cái medal = 30 char lev55 :) cứ đều đều mỗi ngày vài char, up 55 lấy đồ xong delete tạo mới, chán thì sang farm balaur, thấy kiếm medal bằng lev55 an toàn nhẹ nhàng hơn làm quest daily nhiều, chẳng lo bị ai pk phá phách gì hết. Nhưng mà được cái này mất cái kia, có medal mà ko có abyss poin cũng như không :)

Mới chơi game này có 1 tháng nên mọi thứ còn mới, mình chưa thấy chán, bị sạt nghiệp hai lần vẫn còn cười tươi, chưa biết sau này thế nào nữa ^^

14. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Chính hiệu con Trâu Vàng đất VIỆT-30char55 ho ho ho

15. king_aion

king_aion Donkey Kong

Ta đi MA lâu rồi, rút ra là MA > MR set
    khuyến mãi luôn cái APP sash luôn, mua AT sash làm gì ;))
    Kiểu này chắc mình phải gặp bạn rồi, chắc có thể giúp được gì đó. Bạn ở sever, race nào vậy. farm platinum medal = train 55, tốt nhất là asmo- sin char, max level 30min ( VIP account), không biết bạn làm cách nào .
    Còn ABG không mua được trong game, Tac officer cũng vậy ( vừa check hôm qua) nên nếu bạn muốn kiếm đồ ABG, mua từ BCT là cách duy nhất. Những đồ PVP kiếm được in-game gồm EAT set, APP set thôi. PVE thì có MCD set, NHDE set.

16. hatalakitai

hatalakitai Youtube Master Race

Ban choi seal di alyos a' minh co 1 nhom 8 nguoi choi cuc vui nhiet tinh giup do nguoi khac vao game buoi toi PM voi Vent Kimisa, hay Siiusiu cung dc. (Siiusiu)

17. Vũ_Cute

Vũ_Cute Mr & Ms Pac-Man

Câu này đúng nè Sic , nể thật :)):((

---------- Post added at 17:31 ---------- Previous post was at 17:23 ----------

Sever Siel - Amos nha bạn , chúc chơi vui vẻ.
    Mọi người cho tớ hỏi Ranger : skill, manastone ép loại gì nhỉ và mình ko có set ABG( Vote lâu qua ) nên chơi set đồ gì cho phù hợp nhỉ. Nếu Vote set 1000 thì nên chọn set nào là phù hợp ,thank

18. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Ranger hỏi king_aion tên này từng kinh qua Ranger,nay ít thấy online ko biết lục nghề cũ chưa nữa,nghi quá =))
    tên Dũng,đổi cho ta set MA lấy set MR đê

19. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

Phải Siu ko :)) :)), K nè :)) :))

20. MoonLight91

MoonLight91 Donkey Kong

- attack, crit... desu~
    - mua bộ weapons và access ABG, còn gears thì APP hoặc EAT là đủ...desu~

:')

Dạo này ở trường chán wa', desu~ :'(

http://truyen.vnsharing.net/Truyen/Forever-Honey/Forever-Honey

hix hix Q-Q