Gears Of War (c) Microsoft Game Studios

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Gà Con 1, 7/11/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TDK2006

TDK2006 Mr & Ms Pac-Man

Bác nào biết File Save của gảm này chỉ giùm với , đang tính cài lại máy nên định giữ lại cái file save, không chơi lại mệt lắm

2. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

@Diablon: còn 1 lần nữa thoy, lần cuối là kill dễ nhất :))

@TDK: my document\my game ..

3. lemonade56

lemonade56 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Mấy con Berserker lúc nào cũng phải dùng khẩu Dawn Of Hammer mới giết được, chứ bọn này da dày, mấy cái súng thường bắn nó chẳng thấm đâu :whew:
    Cố lên, chỉ phải gặp con Berserker một lần nữa thôi ;;) Lần cuồi này dễ nhất đấy :p

4. Zua`

Zua` Mr & Ms Pac-Man

Mấy con Berserker đúng là làm mình hãi, cả GOW sợ nhất con này, tông một phát là nát như tương, đã vậy còn hung như khỉ nữa :((

5. orb090orb

orb090orb Youtube Master Race

bạn vào thư mục my documents and setting hay là my docutments cũng được, trong ổ C. Sau đó vào my game/gear of war for window/wargame.
    tai thư mục war game tạo thêm 1 folder mới là SaveData. nhớ là tên folder mới phải viết y chang là SaveData.giải nén và Copy file này vào folder mới tạo:
    http://rs54.rapidshare.com/files/69688838/WarEngine.ZIP
    nhớ là phải ngắt kết nối internet.
    Chạy game, bạn chọn phần load previous game hay gì gì đó, trong đó chọn act /checkpoint mà bạn muốn chơi.Dễ dàng hơn nhiều :D

6. TDK2006

TDK2006 Mr & Ms Pac-Man

TO orb090orb : thanks you nhưng U có thể up cái đó lên Host khác được không --> Rapidshare down không được, cứ bị lag hoài

7. orb090orb

to TDK2006: link evilshare ở dưới..... :D đọc kỹ lại đi nhé

8. TDK2006

TDK2006 Mr & Ms Pac-Man

To orb09orb :rồi mình đã Down về rồi mà cái host này vửa mở lên hình như thấy hình XXX ông ơi làm hết hồn.
    Không phải mình không đọc kỹ tại thấycái dòng đó nằm dưới cái side tưởng là chử ký của U.

9. oOoBiRaiNoOo

oOoBiRaiNoOo Donkey Kong

10. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

hơ, sao save siếc rắc rối thế nhở ?

11. Diablon

Diablon Mega Man

Mình tưởng con Bruska to lớn dễ sợ như nào . Chứ bắn cho vài cái mà đã nằm luôn rồi hehee . Còn mỗi Berserker và Raam nữa thôi . Hồi hộp muốn biết mặt Raam quá :))

12. orb090orb

evilshare là thế....., thực ra cái file savedata này được lưu trêm server của M$ thì pải, theo như 1 bài mình đã được đọc.Nếu như tạo profile trong tình trạng ko kết nối internet thì nó sẽ tự tạo ra 1 thư mục tên là savedata và lưu profile của bạn vào đó.Profile này mình đã về nước nên lúc bạn lưu thì sẽ có đầy đủ tất cả màn chơi.Có thể lúc bạn tạo profile thì tên bạn ko trùng với tên profile của mình nên có thể là ko được, nếu mà như vậy thì bạn đổi tên profile thành tên của profile mà bạn đk lúc đầu(sau khi mất save thì mình ko tạo profile được :( ) trong 2pic cũng có 1 bài nói về cách chỉnh registry để ko mất save. tuy nhiên ko lấy lại được save cũ.Mình đã 2 lần chơi đến act 3 rồi bị crash :((.

13. luantrumvt

luantrumvt Legend of Zelda

umh! để giải quyết tình trạng mất file save rất đơn giản đó là sử dụng patch, sau khi patch thì bạn sẽ chơi bằng chính profile mặc định là player 1 và sẽ có folder chửa save data, bạn có thể copy thoải mái mà ko sợ mất file save, còn bạn nào muốn chơi tiếp phần save của mình trc khi patch thì lên mạng tải file save của trò này về rồi chép vào folder đã dc tạo ở trên...!!have fun

14. lemonade56

Hồi trước tớ chơi thì ngoài vụ bị crash ra thì chưa thấy bị mất save bao giờ, quái thật :whew:

15. Diablon

Diablon Mega Man

Tớ thấy nên để Bruska làm trùm phá đảo thì hơn . Trông to con dễ sợ . Thân mình đầy súng ống và rocket . Chứ bác lemonade56 nói Raam như thế thì mất cảm tình về boss phá đảo của game này quá :(

16. aramir

aramir The Lone Traveler from Vault 101 Lão Làng GVN

Nhưng nó khó nhằn bằng bố Bruka bạn ơi!

17. dragonvn06

dragonvn06 Donkey Kong

Công nhận là rain bow hay và nhẹ,riêng cái COD4 không hiểu sao mình giảm cấu hình xuống khá rồi mà cảm giác vấn không mượt đuợc như GOW::( với lại giảm xuống thì có vẻ xấu đi nhiều.Riêng cái Jericho thì cũng khá good chỉ có điều game hơi ngắn...bọn microsoft làm cái GOW đúng là đỉnh thật,nhớ ngày trước cũng có cái dungeon sieg 2 bọn nó làm cũng thuộc vào loại đẹp và nhẹ,MS game studio đúng là đỉnh thiệt:x

18. lemonade56

Tuy không "đẹp trai" nhưng Raam còn khó xơi gấp mấy lần con Bruska kia đấy, cứ chơi đến hết đi rồi cậu sẽ thấy :p

19. TDK2006

TDK2006 Mr & Ms Pac-Man

bác có thể hướng dẫn chi tiết hơn không, patch gì vậy cho xin cái link đi, mình down cái profile của cái ông orb gì đó về làm theo hướng dẫn mà có thấy chuyện gì xảy ra đâu ta

20. RồngConyb

RồngConyb Donkey Kong

Em tưởng 7300GT DDR3 cũng hỗ trợ direc 10 chứ bác.Em mua cạc thấy nó cho 2 đĩa driver của XP và vista.Ngu quá thể hehe

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.