Giúp em cái "guitar hero2"

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi b0ychaytui, 18/11/06.

1. b0ychaytui

b0ychaytui Youtube Master Race

Em tình cờ down được ở trên mạng 1 file tên là "PS2.Guitar.Hero.DVD.iso" và cái file này nó lên đến hơn 2gb lận . Em nghe nói cái game ps2 có thể chơi trên pc nhưng mà em không biết làm thế nào cả . Em xài p4 3.0 , vga 128 , ram 1gb .... liệu máy em có xài được cái đồ này không vậy ? Bác nào biết thì giải thích giùm em với , em cảm ơn nhiều !!! Và tiện tay cung cấp cho em 1 ít thông tin gọi là cái khái niệm cơ bản về chuyện chơi game ps trên pc với , em mù cái này T____T ...

2. b0ychaytui

à chết , nick Y!M em là "b0ychaytui" , bác nào biết thì pm giùm , em cần học hỏi chút .......

3. b0ychaytui

ặc ặc , sao ko ai giúp vậy nè , buồn quá .......... T_________T

4. papen

papen Dragon Quest

PS2 còn đang trong quá trình hoàn thiện, vẫn chưa xài được. Bạn giữ file đó lại đi có thể năm sau có giả lập PS2 đó

5. b0ychaytui

hì ,cảm ơn anh nhiều . em lục lọi lung tung cuối cùng cũng xin được cái pcsx2 0.9.2(with all plugin & bios) , em chạy được roài nhưng rùa kinh , anh có thể chỉ cho em cách config sao cho nó chạy ổn không ? con máy mà em test là con máy rùa ngoài tiệm net , con nhà em pen4 3.0 dualcore gì đó , ddram2 1gb , vga256 nvidia gì gì đó em không nhớ , hok bít là có xài được cái gọi là giả lập ps2 chuyên dành chơi ff dược hok nữa (chán nhất là mình bị coi thường và không có bài trả lời giúp đỡ khi họ thấy mấy câu hỏi của mình nghớ ngẩn , có giúp cũng ko được cái gì ......)

6. b0ychaytui

hic , sang mục "[Ps2]Trung tâm bàn luận giả lập pcsx2 (bản 0.9.2) " hỏi mà chẳng ai cho ý kiến gì cã , chán T_______T!!