giúp mình qua màn trg GTA với!!

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi bestwestnmq, 6/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bestwestnmq

bestwestnmq Youtube Master Race

Ở đây có bạn nào chơi GTA vice city không? chơi giúp mình qua màn lái tàu ở bến cảng với. mình ngồi 3 ngày rồi mà vẫn chơi qua được! chán quá! có bạn nào giúp mình được không? mình có kèm theo save game đây, chỉ cần copy vào thư mục GTA trg document. các bạn giúp mình với!!
    http://www23.brinkster.com/mnqn/GTAVCsf6.zip

2. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Bạn qua lộn chỗ rồi có trang GTA riêng mà.

3. deathemperor

deathemperor C O N T R A

đó là nhiệm vụ nào vậy bạn? vì có hơi nhìu nhiệm vụ lái tàu, nếu là nhiệm vụ khi bạn mua bến tàu rồi làm thì: chiếc này có vẻ không ngon lành cho lắm cho nên rất khó lái,bạn chịu khó lái từ từ và làm nhiều lần rồi sẽ quen tay và qua được
    còn những nhiệm vụ lái tàu khác, bạn hãy nói cái nào, chứ không thì death mù, chả bít cái nào mà chỉ hết :P

4. VAN287

VAN287 Youtube Master Race

tôi có thể giúp bạn qua dòng đua thuyền đó nhưng tôi không biet gửi file như thế nào . bạn chỉ tôi đi rồi tôi sẽ chơi giúp bạn qua dòng đua thuyền đó .

5. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Có ai giúp tôi qua vòng lái trực thăng không????????

6. bestwestnmq

bestwestnmq Youtube Master Race

http://www23.brinkster.com/mnqn/west.html
    bạn vào địa chỉ trên dow save game cua minh xuong , chép vào thư mục GTA trong document. khi nào bạn chơi xong thì bạn chép cho mình save game mới của bạn(gửi qua e-mail). cảm ơn các bạn đã giúp mình, mình ngồi 3,4 ngày rồi mà không qua được nên bất tắc dĩ mới nhớ các bạn.(màn này có cho 2 chiếc tàu dể lái đó)
    cảm ơn.

7. Silver Dragon

Silver Dragon Donkey Kong

Bạn bestwestnmq cho tui hỏi làm seo để up cái save của bạn lên được vậy?? Để tui nhờ mọi người đi giùm màng lái trực thăng bỏ bom của thằng A khó quá...

8. deathemperor

deathemperor C O N T R A

bestwestnmq, death cũng chưa thấy được cái chỗ đó là chỗ nào hít. mong bạn nói rõ hơn để mọi người có thể chỉ bạn :D
    mọi người sao khổ quá dzị, cái màn láy máy bay đó, những lần đầu bạn láy thì có khó thiệt, nhưng nếu quen nút và quen đường thì sẽ dễ thui mừ, đâu cần phải vừa upload save lên, vừa nhờ người khác qua dzùm chi nữa :(

9. Silver Dragon

Silver Dragon Donkey Kong

Đó là màn Demolil Man đó mà, mong bạn chỉ giúp.
    Thank.
    You.

10. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

:lol: Bạn nên chỉnh nút bay lại để khi bay nó không bị tự điều khiển dễ bị nổ,nên chỉnh lại các nút phía trên của các mũi tên trên bàn phím ấy home,end,delete,pagedown(khỏi sợ bị mất điều khiển).Nên thả từ dưới lên trên vì nếu thả từ tầng trên thì sẽ bị tụi có súng dí từ lúc đầu (sẽ bị bắn rất nhiều).Lúc thả bomb thì bay cao lên một chút và đừng để ý gì tới thời gian vì nó chỉ tổ làm bạn mất tập trung thôi.CHÚC BẠN THÀNH CÔNG.....

11. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Nếu bạn thấy tụi cầm súng choán chỗ thì cứ canh bay né đạn rùi hạ máy bay cuống cho chong chóng chém chết nó

12. konhonoi

konhonoi Youtube Master Race

ạc ạc cái này dễ mà bạn lấy xe hơi mà đua thì được hết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

13. hieutrann

hieutrann C O N T R A

nv demolition man dễ ợt ý mà , tầng 1 với cả tầng 2 thì chỉ cần bay quá tầm búa của lũ thợ là được , còn tầng 3,4 thì phải cẩn thận , bọn bảo vệ bắn ác lắm , cứ đi lượn lờ , đánh võng là bọn nó bắn trượt ngay , cần thì đáp xuống mà dùng máy bay quay cho vài vòng là ứa máu =))=))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.