Giúp tui chơi rok nha mấy bồ

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi noob123456, 9/1/07.

1. noob123456

noob123456 Youtube Master Race

Tui hiện nay xài mạng wá cùi bép nên ko thể download file setup của ragnarok như anh em hướng dẫn trong forum =(( . Bởi vậy ai có thể thì share cho tui mấy cái dĩa file setup kro và sakray để chơi dark-ro với. Nếu có lòng tốt xin pm tui . Yahoo ID [email protected] rất mong câu trả lời của mấy bạn.

2. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

8-} mạng cùi thì chơi sẽ lag như điên. Hơn 1 tuần nay tớ kiểm nghiệm rồi. Chơi lag như chưa từng lag. Btw, phải biết bác ở đâu thì mới giúp đc chứ :-s

3. noob123456

noob123456 Youtube Master Race

Vậy níu xài mạng chuối wá thì nên chơi rok nào ít lag vậy bạn, đừng nói vro nha 5 tiếng luyện ko đã tay, ah tui ở Q.10 tp.HCM.

4. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

chả biết vRO có chơi đc ko :-? nhưng với tình trạng mạng hiện nay thì tớ ko chơi đc mấy server nc' ngoài suốt 1 tuần nay rồi. h thì chỉ có chơi thử xem mạng nhà ấy có chơi đc ko thôi.

ở tp HCM thì chịu rồi, tớ ở HN cơ. Nếu ở HN thì tớ mang ổ qua copy thẳng vào máy cho, đỡ phải cài.

5. ngocthien226

ngocthien226 Youtube Master Race

sac copy ko phai cai` nhung cui` de bi hu

6. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

tớ kinh nghiệm rồi. Lúc nào cũng giữ 1 folder game trong USB, ko có cái kiếc j` hết. Thứ nhất là cài thì rất lâu, lúc nó patch chẳng may dis mạng thì bye bye, ngồi chờ patch lại. Thứ 2 là hay bị corrupt. Cho nên, copy từ folder gốc, lưu trong USB, cần thì đem ra xài là hay nhất, được cái là có thể đem đi bất kì đâu nữa. Nếu nhà mất net, ra hàng net đem theo, chơi vô tư :x

7. joanzueway

joanzueway Mr & Ms Pac-Man

Down flash get về mà down rok cho nhanh.

8. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

:'> link torrent thì sao dùng flashget? Cái màn down về thì 1 đêm treo máy là xong. Chỉ có ngồi chờ nó patch thì mãn đời thôi. Treo máy đêm thứ nhất, có corrupt giữa chừng, treo đêm thứ 2 nó báo lỗi :'> nhiều sự buồn vui lắm