Giúp về crack noCD FM5 với !

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Phithien Berlin, 22/11/04.

1. Phithien Berlin

Phithien Berlin T.E.T.Я.I.S

Các bác ơi cứu em với.....em có disc này nhưng là ở bên Đức nên toàn tiếng Đức ! Đối với em thì cũng ko đến nỗi khó khăn lắm ( tuy nhiên English vẫn là besser )...Nhưng khổ nỗi 1 cái là ko tài nào tìm được cái crack noCD cả...toàn là của E rùi sau đó em copy đè lên file.exe...cuối cùng vào chơi thì màn hình đen xì....down mấy cái khác cũng vậy...........
    Mà làm sao để chơi tiếng Anh vậy......nhìu cái khó hiểu quá..sao phần option của nó ko có phần chọn tiếng nhỉ..........
    thấy bảo copy cái file gì gì đó để chuyển sang E...mà tìm đâu có thấy đâu.........
    Trò này trông có vẻ khó hiểu hơn CM...em chơi CM nhuyễn rùi mà sang đây bí quá........( chắc tại chơi tiếng Đức hơi khó hỉu ) ah nè trò này có xem 3D trong trận đấu ah........sao em đọc đâu thấy là ...2D cơ mà....hay chỉ là 2D khi Highlight....thôi !
    Thanks

2. Phithien Berlin

Phithien Berlin T.E.T.Я.I.S

Tình hình là chết em rồi các bác ơi ! Thả nào .......là lạ.......
    Cái game của em là Fussball Manager 2005...em đọc trên forum của tụi gamecopyworld.: Errr... Nilathak seems to be from Spain, so i do not think he means "Fussball Manager 2005" (from EA) but "Football Manager 2005" (from SI/Sega).

..chúng nó nói hình như cái này là phiên bản tiếng Đức của Total club manager...rùi copy cái crack của TCM2005 dô rùi đổi tên.....Download the crack for the game "Total Club Manager 2005".
    The exe will have the name "TCM2005.exe". Just rename it to the name your original exe have (FM2005.exe ???).

em lại tìm đc 1 cái down crack cho TCM 2005 trong đó có nói đến game của em...và nó cho download cái file image của CD2 rùi dùng Deamol Tool........( Thế thì nói làm qué gì ) mà sao cái file đó nhỏ dã man....có hơn mấy MB..mà là dùng làm disc ảo là sao...pó tay ...em ko hiểu lắm.....
    Mà cứ cho là như vậy đi...thì dùng deamon tool ...sau khi ko chơi nữa có thể dấu cái ổ ảo đó đi ko.....sau đó khi nào chơi thì lại kíck hoạt nó lên.....em chưa dùng phần mềm này bao giờ nên ko biết......hồi trước là mấy cái ổ ảo đó cứ lì lì trừ khi unistall nó đi thì nó mới đi hết ..........
    Bác nào có cái file chuyển sang tiếng A thì vẫn cứ send cho em nha [email protected]

3. MG

MG Moderator

Phần tiếng Anh và crack của FM5 tui upload bên topic ADSL rồi đó, vào đấy tìm một lúc là thấy ngay...

4. bachikho

bachikho Youtube Master Race

5. hangkhungcm

hangkhungcm Youtube Master Race

6. mdlbq

mdlbq Youtube Master Race

Link copy cũng ko chính xác nữa? Chắc tui nghĩ là crack rồi! Crack thì post bên kia rồi mà nhỉ?

7. magic_fire92010

magic_fire92010 Youtube Master Race

Cho Toi Hoi Co Phai Co Ban Fm2005 Cua Ea Ko .phan Biet Sao Voi Ban Cua Si

8. MG

MG Moderator

Phân biệt game quản lí bóng đá của Sigames và Eidos rất dễ, nhìn mác ra ngay ^_^. Game quản lí bóng đá của Sigames mang tên Football manager 2005 còn của Eidos mang tên Championship manager 5, chỉ vậy thôi ^_^.

9. Trevỏ

Trevỏ Youtube Master Race

Tên games tuy là Football Manager, nhưng đa phần ở các websites chuyên về games như gamespot hay gamefaqs đều gọi game nì là Worldwide Soccer Manager 2005 cả