gửi lời xin lỗi đến anh em trong box

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi Mihiro, 26/3/10.

1. Mihiro

Mihiro Mr & Ms Pac-Man GameOver

lần trước có gì xuc phạm các bác mong các bác bỏ qua cho nhé!đường ai thì nấy đi thôi!có bác nào ở gần Thủ Đức thì post lên đây đẻ anh em giao lưu vài ván!nói chung thì bây giờ ai cúng bận cả!chơi game thì chỉ để giải trí thôi!

2. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=55132
    Đổi chữ ký nhỏ hơn đi bro

Mà chơi ở Thủ Đức là chỗ nào thế, mấy quán PS3 ở Thủ Đức lại chơi thử thấy toàn là PES :-w
    Tháng 4 nếu rảnh sẽ đi chiến thử

3. Mihiro

mà clip của Sôul Calibur vn đâu nhỉ?để xem anh em đánh thế nào!

4. long_khac

long_khac C O N T R A

Mỗi lần quýnh là phải quay clip sao . Cần gì xem mọi người đánh thế nào , quýnh là biết thôi . Kenji ở thủ đức đó kiếm cái quán ps3 nào có dĩa sc4 rồi rủ ổng vô quýnh

Ko muốn cải nhau mà viết bài kiểu đó người ta không ngứa sao được

5. Mihiro

long_khac hình như lần trước có vô web bloody roar vn đúng ko?hồi trước tôi có làm mod cho web đó lấy tên là Seiryu
    vậy Kenjin cho địa chỉ để tôi đến!

6. www_pftmclub_vn

www_pftmclub_vn Fire in the hole!

có web bloody roar vn hồi nào vậy :|? hay là bronvn hồi xưa đã die? .

7. Mihiro

cái hồi xưa đó!die lâu lắm rồi!web đó của lão tên Khoa thì phải!sao giờ này vẫn có người chơi BR3 nhỉ?trong khi 4 thì không có giải!

8. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Đơn giản là vì BR4 như sh*t chứ sao ;;)

Tuy ở TD nhưng tôi chỉ ở đó vào lúc sau 10h đêm và trước 7h sáng thôi
    Hồi trước hay chơi game ở quán "Tâm già" nhưng từ sau khi quán đó dẹp thì chả còn chơi ở TD mấy. Quán PS3 ở TD chỉ ghé vào 1 lần quán ở đường Thống Nhất (Gần trường Nguyễn Hữu Huân đấy ). TV thì ko phải LCD, ko net, chỉ có PES =((

Nếu bác biết chỗ nào ngon hơn thì giới thiệu đi

Giờ mà muốn đánh nhau chắc lựa 1 ngày anh em rảnh rồi hẹn ra 1 chỗ nào đó trên SG rồi chiến chứ đi lẻ tẻ kiểu này vớ vẩn lại chả có ai :-w

9. Mihiro

chỗ tôi nếu ở TD đi xuống thì hơi xa!ở ngã 4 Bình Thung
    máy ngon,tivi cực nét!SC thì chả có ai chơi.Nếu chơi thì chỉ có tôi và bạn thôi

10. Dickt

Dickt Youtube Master Race

lại bị banned nữa!mà không hiểu bị banned bị tội gì!sau khi dã edit chữ ký đúng quy định!
    chắc vẫn cay cú mình đợt trước đây mà!

11. Người Lính Trẻ

Người Lính Trẻ Làm đéo có tiêu đề Moderator

Lên đọc nội quy đi rồi sẽ hiểu em ạ.Anh chán chả muốn nói với thằng như em rồi

12. Dickt

tôi thấy ông là người cãi không lại quay ra theo kiểu giận cá chém thớt!hành động quá hà tiện.Còn ông muốn nói về trình độ của người khác ấy mà,ông kể cả noob cũng không thắng được đâu.Nếu ông cứ xưng anh với tôi thì bỏ ngay cái trò trẻ con của ông đi!thì mới ra vẻ đàn anh.cái chữ ký hình inuyasha quá nhó so với các mem khác không thể nói làm phạm luật được,có người còn chèn ảnh động cơ,sao không banned luôn đi.Nếu ông là pro thì cái giải SC này đều do ông cầm trịch hết không ai qua mặt ông được đâu.

13. Người Lính Trẻ

Cãi không lại,ôi chú nói thối vãi.Này anh bảo,dùng cái đầu mà nghĩ đi rồi nói em ạ.Những thằng như em cái box này nó chán đêk thèm chửi.Anh ngồi ở chỗ làm rỗi việc mới vào đây cãi nhau với em.Chứ cái loại trình như em thì HN này nó nhan nhản em ạ.Anh đánh thế nào ở box này người ta biết hết rồi đêk cần em phải biết.Học hỏi thì khó chứ như em muốn làm bia cho thiên hạ nó chửi thì có gì khó đâu.

Em học lớp mấy rồi mà không đọc nổi cái nội quy về chữ ký của diễn đàn ??? Anh đã bảo cái ảnh của em anh có thể bỏ qua được nhưng em nhắn tin lại anh với thái độ thế nào ?Thái độ của em nhứ thế thì anh cần đêk gì phải làm ngơ nhỉ.Cái loại đầu đêk có cái gì mà vẫn cứ muốn người khác phải nể như em thì anh thấy trần đời có 1.Người khác để ảnh động thì kệ nó miễn là nó đúng kích cỡ là được.Lần cuối anh khuyên em nghĩ trước khi nói nhé

Thế em cứ nghĩ Pro là phải cầm trịch hết tất cả các giải à ? Đầu em để làm gì thế,để đựng bã đậu giúp em không phải cầm ở tay à ? Anh không tới mức cầm trịch tất cả các giải nhưng lúc anh còn cầm cái tay PS2 thì khối thằng đái ra bún lúc đánh với anh chứ đêk phải như em.Chật vật với cái COM Ultra Hard mãi đêk được rồi nghĩ luôn là thằng nào thắng được ultra Hard thì thành pro =))

14. Dickt

thoi!làm ơn thả nick mihiro dùm tôi với thì đường ai nấy đi tôi sẽ ko vô box sc này nữa ok chưa?

15. Người Lính Trẻ

16. Dickt

sao mà nhỏ mọn thế!thả nick Mihiro để tôi qua box khác,không thèm vào cái box sc vô bổ của ông nữa!

17. Người Lính Trẻ

Vì anh không thích,thắc mắc gì nữa không =))

18. Nhonzin

Nhonzin Donkey Kong GameOver

hồi trước có topic clip giao lưu của club sc đâu rồi nhỉ?các bạn gửi lại cho mình link nhé!