guild :HNteam ( GBVN ) ,GM :yeuemnhieu17,xin đón chào các bạn

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi areyouok88, 3/3/05.

1. MG

MG Moderator

Guild Master phải chỉ cho member cách bắn hay đúng không? Vậy cậu nói một vài thứ đi. Có cái Wind Chart tiếng Việt không? Hay cái formula mage là cái gì? Cho tui với...

2. sky_vn_07

sky_vn_07 Mr & Ms Pac-Man

Chòi mãi mới thấy 1 yêu cầu hợp ý tui ah nha :D

3. howtolove

howtolove Youtube Master Race

sao cái bài post của em ai del rồi vậy hix hix ...

Guild S-tyle và guild HNteam giống như 2 guild kết nghĩa nên em đề nghị yêumnhie17 chi nên thu nhận boy thôi còn girl giành cho guild S-tyle chúng em ^^.

Guild S-tyle hiện nay chưa nổi tiếng lắm nhưng mai mốt chắc sẽ nổi tiếng hihì vì sắp có 3 con rồng trong guild vả trong guild có nhiều girl ( sẽ đi đến thống nhất với chủ guild để lọc lại chỉ giữ girl ở lại còn boy cho qua HNteam =p

Vào guild được quyền lợi gì ?

vào guild các bạn có thể học được cách bắn đơn giản dễ hiểu các loại xe : boomer, mage,turtle (nhất là ss của turtle ko nhiều người làm được) và một số loại xe khác ...

vào guild các bạn được bắn chung team với guild member ( nếu bạn đã nắm bắt được những angle cơ bản đủ để bắn solo)
    yêu cầu để được join guild:
    1. Không vi phạm nội quy của GBVN như hack, bot, scammer, ăn nói thô lỗ chửi thề (cái này chắc không ai vi phạm vì chỉ nhận girl) .
    2. Biết chơi gunbound cơ bản ( ví dụ cùng 1 wind nếu miss cái đầu thì cái thứ 2 hoặc 3 phải bắn trúng chứ miss hết thì không được :)
    3. vào guild không được xin đồ (cả trong và ngoài guild trừ những đồ người khác tự nguyện cho) vì bắn chung team thì số trận thua chỉ đếm trên 1 bàn tay nên tiền kiếm được không phải là ít đủ để tự mua đồ cho mình.
    4.các thành viên trong guild không được gây hấn lẫn nhau không gây thù kết oán với các guild khác.

Tạm thời là như vậy thôi có gì bổ sung sau, nếu phát hiện ai vi phạm sẽ bị kick ra khỏi guild ngay lập tức.

Hân hạnh chào đón các girl vào guild S-tyle .

thay mặt chủ guild KotexStyle thông báo.

4. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

khà khà ,chủ guild thì ko có formula gì cả ,nhưng mà hiện nay tui cũng đang tập bắn mage ,cũng khoái ,,với lại cảm giác bắn mage dễ hơn bomer thì phải
    nếu muốn thì add nick ,bao giờ rỗi ,chủ guild xin tiếp các member vài chhiêu ,khà khà

TO HOWTOLOVE :omg ,ủa kết nghĩ với guild từ lúc nào ha
    thui ko sao, 2 guild toàn anh em cả thui ,được rồi
    tôi sẽ cố gắng nói chuyện từng member trong guild nếu coá ai là Girl sẽ chuyển qua cho guild S_tyle
    Còn bà con ở guild S-tyle ai là con trai thì qua HNteam nha,con trai ai lại ở trong guild S-tyle bao giờ (có nghĩa là kotex style đoá #>:) )
    ùa sao ko thấy chủ guild đâu ,CHi ơi ,em đâu roài ::)

5. RedHair

RedHair Donkey Kong

Mẹ Pro thì pro chứ,bộ nó pro GBInter là số 1 của VN à?Nó giỏi không lẽ ko có người giỏi hơn mà phải chảnh mặt chó lên như vậy,mẹ đáng ghét

6. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

[sao cái bài post của em ai del rồi vậy hix hix ...

Guild S-tyle hiện nay chưa nổi tiếng lắm nhưng mai mốt chắc sẽ nổi tiếng hihì vì sắp có 3 con rồng trong guild vả trong guild có nhiều girl ( sẽ đi đến thống nhất với chủ guild để lọc lại chỉ giữ girl ở lại còn boy cho qua HNteam =p

Vào guild được quyền lợi gì ?

vào guild các bạn có thể học được cách bắn đơn giản dễ hiểu các loại xe : boomer, mage,turtle (nhất là ss của turtle ko nhiều người làm được) và một số loại xe khác ...trước hải trường nguyễn có mà . cái này giờ ko thiếu . :)) có bảng gió bằng tiếng việt ko vậy guild master

vào guild các bạn được bắn chung team với guild member ( nếu bạn đã nắm bắt được những angle cơ bản đủ để bắn solo)
    yêu cầu để được join guild:
    1. Không vi phạm nội quy của GBVN như hack, bot, scammer, ăn nói thô lỗ chửi thề (cái này chắc không ai vi phạm vì chỉ nhận girl) .nhỡ đâu gặp thằng gay thì chưa chắc . nó giả danh ác lắm . mà đâu phải ai cũng gặp mặt được mà biết . đâu phải mỗi mình boy chửi láo cũng là 1 trường hợp
    2. Biết chơi gunbound cơ bản ( ví dụ cùng 1 wind nếu miss cái đầu thì cái thứ 2 hoặc 3 phải bắn trúng chứ miss hết thì không được :)nhỡ đâu nó đổi gió hoặc bắn gần trúng thì bị quít khỏi guild àh
    3. vào guild không được xin đồ (cả trong và ngoài guild trừ những đồ người khác tự nguyện cho) vì bắn chung team thì số trận thua chỉ đếm trên 1 bàn tay nên tiền kiếm được không phải là ít đủ để tự mua đồ cho mình.ví dụ ngày 8-3 này có được tặng gì ko vậy bạn
    4.các thành viên trong guild không được gây hấn lẫn nhau không gây thù kết oán với các guild khác.nhỡ đâu họ có chuyện gì thì sao . đâu phải ai cũng biết trước được

Tạm thời là như vậy thôi có gì bổ sung sau, nếu phát hiện ai vi phạm sẽ bị kick ra khỏi guild ngay lập tức.

Hân hạnh chào đón các girl vào guild S-tyle .

thay mặt chủ guild KotexStyle thông báo.
    cuối cùng nhận xét chủ guild là con trai . nhìn tên khác biết

7. MG

MG Moderator

To areyouok88: Tui addnick ông rồi đấy, tui là Gurluver, bây giờ mới là có 2 rìu bạc (khoảng 4600 GP), nick là gurluver nhé. Hôm nào tập luyện vài trận nhé...:D (Bắn ở Server 6)

8. StreetRulet

StreetRulet Youtube Master Race

Bây giờ muốn vô guild nào cũng kô được ,bị hack luôn acc va mail rồi buồn ghê :(

9. howtolove

howtolove Youtube Master Race

bảng gió chỉ gồm những con số thì cần gì tiếng việt , chỉ có cách tính toán được ghi bằng tiếng anh thì các bạn sẽ được giải thích qua các ví dụ cụ thể đủ để tự tính toán được các gió khác nhau.

ở đây guild chỉ nhận những gỉl ăn nói văn minh lịch sự nên những ai trong quá trình chơi bị phát hiện ăn nói thiếu văn hoá sẽ không được cho phép ở trong guild nữa ( cái này ko có cảnh cáo vì bản tính của girl phải là vậy ) còn những ai là boy giả girl chơi acc girl thì dần dần thời gian chơi chung cũng sẽ biết. trước tiên chỉ nhân biệt acc girl cái đã.

ở đây xin bạn đọc kỹ lại giùm mình đã viết " cùng 1 wind " nghĩa là wind không đổi , còn miss ở đây cho phép trong phạm vi 1-2 thân xe nghĩa là không mis quá xa giống người chưa biết chơi.

Ngày 8-3 tức ngày mai (hoặc các ngày lễ khác sau này ) đã có quà của GBVN hơn nữa trong guild đều là chi em với nhau nên ai sẽ đứng ra tặng quà? Có chăng chỉ là những lời chúc mừng thôi còn quà thì nên đòi hỏi các acc nam bên HNteam :p hoặc bạn trai của mình :wink: Sau này nếy điều kiện vật chất dư dả thì sẽ cố gắng giúp đỡ nhau mua 1 bộ đồ đặc trưng của guild chẳng hạn.

Đúng là không loại trừ được khả năng bị hiềm khích trong game nhưng với bản tính diu dàng của con gái thì cũng đừng nên để trong bụng làm gì. Nếu gặp vấn đề phức tạp thì các bạn có thể đưa ra để cả guild cùng góp ý giúp bạn giải quyết. Nói chung đã vào guild thì bạn đã là 1 thành viên trong 1 đại gia đình .

Bạn đã gặp chủ guild chưa? bạnn đã bán với chủ guild lần nào chưa? Chủ guild là người ăn nói nhỏ nhẹ rất vui tính ( những ai từng bắn với KotexStyle đều có thể nhận thấy điều này.

Cuối cùng xin chân thành cảm ơn bạn saphie đã góp ý kiến của mình chứng tỏ bạn cũng rất quan tâm đến guild S-tyle .

Hân hạnh chào đón các girl join guild S-tyle.

10. anhvu6989

anhvu6989 Youtube Master Race

Hi ! tui nè nhớ hông ? ông đã trả lời bài viết của tui đó .Bây giờ tui bỏ chơi GB_GIS rùi ,chuyển sang chơi GBVN .Tui vào guild của ông được ko ?tui tuy mới búa đá nhưng bắn thắng cả búa chiến đó ( wá pro ) :D
    Nick của tui là :Luckystarsxx :cool:
    Tên thật :ĐỖ ANH VŨ ( gọi ngắn gọn là VŨ cho lẹ )

11. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

hờ mấy ai nói trước được chữ ngờ . còn 600 gp nữa chúa ơi . chắc 2 ngày mới xong wá . trong thời hạn bao lâu ko ol thì bị quit vậy ? tui dạo này bận thi lắm cho lên mong nói trước giùm . với lại cùng lúc chơi 2 gunbound gis lẫn vn thì hơi khó .

12. areyouok88

hiện tại tui cũng chưa đề ra là 1 member trong guild mỗi ngày phải bắn bao nhiu ,luyệ được bao nhiu gp thì có thể được vào guild ( bởi vì dạo này tui cũng bắn ít lắm :D ,bận học wá :x )
    nhưng mà nói chung cũng nên bắn ,nếu bắn được nhìu thì bắn nhìu ,còn ai cũng có công chuyện của người đoá nữa mà :>

13. |Elbusnu|

|Elbusnu| Youtube Master Race

guild S-tyle nhieu` em để thương lắm đó nha . hì hì hì , tui định lên dragon mới vô guild của yeuemnhieu17 , vô đó làm anh em zới S-tyle thì kiếm mấy em đễ thương làm vợ ấy mà , ai trong S-tyle để thương nhớ add nick TranHaoNam nha , ho ho ho , hay để HaoNam vô guild S-tyle làm 1 thằng con trai ở đó thôi S-tyle chiệu ko ? guild S-tyle cũng phải có 1 thằng con trai binh vựt cho con gái chứ . để 1 mình HaoNam ở đó cua gái được rồi , ai đụng vô HaoNam chém chết ho ho ho .

14. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

hờ cố gắng mà vô =)) lời khuyên sao you ko làm guild mạnh rồi làm anh em cũng được mà tội gì đi làm tôi tớ :))

15. |Elbusnu|

bạn hiểu lầm rồi , member trong guild ko phải là tôi tớ và chủ guild ko phải là những kẻ vua chúa , mà 1 guild là giống như 1 cộng đồng mà 1 guild master tạo ra để mọi người vào đó tranh đua với nhau . Bạn nghĩ như thế là sai rồi . Mình nghĩ bạn cũng là 1 Pro , nhưng suy nghĩ của bạn thì wá noob .

To yeuemnhieu17: tui nghỉ ông nên lọc các member trong guild lại đi , chứ để 1 cái guild tạp nham như thế thì ........
    con` To guild S-tyle tui đã nói zới chủ guild S-tyle mà chủ guild ko cho vô , hic hic làm tui kua gái ko được hichic 1 guild toàn con gái mà chỉ HaoNam con trai thì vô cùng cảm kích .
    Vài ngày nửa HaoNam lên rồng xanh , mong yeuemnhieu17 chỉnh đốn lại đội ngủ của guild rồi tui sẽ vô guild .
    TranHaoNam is Great

16. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

:o . dù sao mỗi người mạnh có 1 guild còn dạy người khác giỏi lên chứ =)) . chứ ai bảo là tôi tớ gì you ko hiểu hết roài . còn chuyện cua gái . sao you ko add níck họ vào . bắn cùng cũng được mà . bạn thử nghĩ bạn là ava boy . rank guild style có bị mọi người nói vô mặt . ko . tui nghĩ ko hề hay ho gì đâu

17. Mr_Romano

Mr_Romano Youtube Master Race

Nay chu em Dung . Anh day 21 tuoi roi`. Du` gi` cung la` dan` anh cua chu', ma` chu' xung may` tao voi anh la` seo. Tu` gio` chu em xung ho^ lai cho can than nha. Hay la chu' chuyen wa Guild Romantic di. Romantic toan` dan pro Ha Noi ko a`. A` ma` nha` anh co tiem game oline ne`. Chu den nha` anh choi anh giam gia' hhehe. A` anh co' may dua em hoc lop 12 LQD do'. Xinh lam'. Hay chu' co em nao` o lop xinh xinh gioi thieu cho anh nha ^^

18. nhat_hao

nhat_hao Mr & Ms Pac-Man

cho tui vào guild với nhé mấy dại ca tui 18t cứ gọi tui la` Q.Nick là cloud123 hân hạnh được làm wen.^_^

19. areyouok88

ặc ặc ,anh HOàng ,lần trước em hỏi anh sao anh bảo anh 17t ,miẹ ,nhầm lẫn lộn tùng phèo ,thui được rồi ,hôm qua xưng hô lại cẩn thận còn giề ::(
    XInh đặc sản ,thích xinh thì qua guild kotex_style kìa ,các em xinh tươi lắm ha,kaka
    àh anh cho em địa chỉ đầy đủ quán net nhà anh ,hôm nào tạt qua đó chơi vui vẻ

20. |Elbusnu|

way wa way lại thì thấy Hà Nội nhiều hơn TP HCM . tui ở TP HCM chẳng biết ai Pro cả , chỉ biết ông Minh (WatCanNoobDo) thôi , còn MrRomano , yeuemnhieu17 ở HN thì tiếc wá , ở TP HCM thì anh em mình hộp mặt chơi rồi .
    Còn cái vụ xin vo guils S-tyle chẳng được , hix hix . tui mới tạo 1 con mới để chơi ( con gái :D ) để xin wa guild S-tyle . nick là WhisperNight ( ai muốn hiểu nghỉa nào thì hiểu ) ho ho ho . Whisper and kotex là ok rồi , kotex cho buổi sáng còn WhisperNight cho buổi tối . Ho ho ho khỏi lo chuyện gì wan trọng . WhiperNight còn có nghĩa là thì thầm buổi tối thì seo GM bắt lỗi được .
    Mà tiếc wá đáng lẽ chủ nhật này tôi di ra Hà Nội chơi . Nhưng bà tôi chỉ dẩn theo được 1 người , mà thằng anh tôi lại đòi đi rồi , thế mới chết chứ . Tiếc wá ko gặp được yeuemnhieu17 zoi thằng cha MrRomano , tui mà ra HN tui vô tịm nét của ông MrRomano quậy chơi nè . hahaha .
    TranHaoNam is Great