hack acc VNG chỉ với pass 1 !!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi langwen21, 18/11/12.

1. langwen21

langwen21 Youtube Master Race

bạn đã biết tính năng mới đăng kí sdt bảo mật của VNG chưa?
    Đăng kí sdt bảo mật là tính năng mà bạn chỉ cần log vào account zing (chỉ cần 30s biết pass 1 là bạn log được dù cho chủ acc đổi pass thì bạn đã log vào rồi vẫn ko bị đá ra).
    Đối với những tài khoản chưa đăng kí sdt bảo mật thì chỉ cần log vào acc được , bạn sẽ đăng kí dịch vụ này cực kì mau lẹ và nhanh gọn mà ko cần cung cấp thêm bất cứ thông tin gì từ tài khoản .
    Và khi có sdt bảo mật ,bạn có thể khóa acc, thay đổi pass, thay đổi email...... thay đổi bất cứ cái gì mình muốn từ sdt bảo mật =.=
    tôi đã là nạn nhân , nghĩ acc có pas 2 ,có email đầy đủ nên cho pass 1 chỉ trong 2' sau đó đổi pas(bị lừa ,vì nghĩ pas 1 thì làm được gì =.=" ). Ngay sau đó acc bị khóa, gọi điện lên thì nó bảo chỉ có cách lên nghênh khách đường chứng minh là tài khoản của mình
    Đúng hài khi thằng lừa no ko biết bất cứ thông tin gì về acc trừ pass 1 trong 2' , nhưng giờ mình lại là người phải đi chứng minh acc là của mình, và phải lên tận trụ sở VNG =.=
    tôi tin chắc rất nhiều người chơi bên VNG và chưa đăng kí sdt bảo mật(lưu ý sdt khi tạo acc chỉ là sdt có cho đẹp, hoàn toàn ko liên quan gì đến sdt bảo mật) , các bác hãy cẩn thận vì mất pas 1 là đi lun cái acc đấy
    Chưa bao giờ bị tình trạng NPH game lại hỗ trợ lừa đảo hack acc mình =.=", với VNG ,cái gì cũng có thể =.=

2. SIEUSAO99

SIEUSAO99 T.E.T.Я.I.S

Nhìn sơ lúc đầu tưởng quảng cáo hack, đọc kĩ lại thì mới biết là chủ thớt bị lừa (chứ không phải hack), không cho nó biết pass thì làm gì nó vào được mà hack với chả hack, chú con non và xanh lắm :1cool_look_down:

3. tokushitsu

tokushitsu Dragon Quest

Nguyên nhân là bán nick cho pas 1 vào xem acc, và mất luôn acc

4. kutetex

kutetex C O N T R A

bị lừa ,vì nghĩ pas 1 thì làm được gì =.="
    chuẩn bị nhận hàng về xây biệt thự; cái này do ai, nó cho chứng thực lại acc trên phường là ngon lắm rồi
    //từ cái đợt g star vừa rồi cứ nghe thấy vng là :8cool_cry:
    tý nữa thế nào cũng có câu NTCCBTG =))

5. samurai2903

samurai2903 Mr & Ms Pac-Man

đọc cái tiêu đề ,tưởng quảng cáo hack ,chuẩn bị ném gạch =))
    đọc mấy cái dòng tâm sự của bác ,định ném nhưng mà thôi =))
    thôi thì có đôi lời cho bác :sau cẩn thận hơn ,tốt nhất là đếu tin thằng nào cả =)) mình chơi game nhiều cả onl lẫn off ,từ thời võ lâm ,phong thần mới ra cũng hì hụi cày ,dc cái nhẹ dạ cả tin nên toàn bị lừa =))h` cạch ko dám chơi game VN ,hút máu thì nhanh ,phục vụ thì kém ,ý thức ko bằng con ruồi ,hack vs lừa đảo là chuyện cơm bữa =))

6. [Gustav]Lovely

[Gustav]Lovely Persian Prince Lão Làng GVN

^
    Lừa đảo thì ở đâu mà chả có,phục vụ kém thì NPH nước ngoài cũng có, cái chính là do còn non và xanh nên mới bị lừa bị nhiều rồi thì quách tỉnh ấy mà, mình bị khối rồi chứ đâu.

7. samurai2903

samurai2903 Mr & Ms Pac-Man

^ nhưng mà VN là nó theo 1 sê-ri cơ mà bác =)) kéo dài trường kì chứ ko phải 1 chốc đâu =)) ai ngày xưa chơi kiếm tiên của VNG thì rõ =))