Hack Map Vấn Đề Nan Giải Gủi Rex Một Vài Ý Kiến!

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi KellyDevil, 8/10/10.

1. KellyDevil

KellyDevil Youtube Master Race

Hiện nay vấn đề hack map "hm" đa phần rất phổ biến ở warCraft đặc biệt là game mới Kiếm Thế "KT" này. Mình cũng từng là fan rất thích chơi KT. Nhưng mình chơi 10 trận không phải nói ngoa thì cả 10 trận có thằng hm, đọc trên diễn đàn thấy anh em nói ở phiên bản mới KT 4.9 có lệnh -ah có thể phát hiện ra thằng nào hm, mình thấy nó vẫn bị lỗi và cũng thấy nó chưa có ảnh hướng gì lắm tới những thằng hm. Mình không dài dòng nữa vào chủ đề chính luôn dưới đây là ý kiến của mình.
    Bạn có thể thêm chức năng -ah hoặc -hack... tùy bạn có thể làm giảm tất cả mọi hiệu ứng của nó vd như:
    - Giảm tốc độ chạy.
    - Giảm tốc độ đánh.
    - Giảm dame.
    - Giảm kháng.
    Đây cũng chỉ là ý kiến của riêng mình có gì thiếu sót mong anh em ủng hộ và bỏ quá cho đặc biệt là REX nha :))

2. t_prince189

t_prince189 Donkey Kong

Cái -ah không ổn định đâu bạn. Nhiều lúc mình ko hm mà nó vẫn báo là mình hm. Ý kiến của bạn cũng hợp lí đấy nhưng phải fix lại cái -ah cho nó chuẩn chuẩn tý chứ nếu ko hm mà vẫn bị các hiệu ứng trên thì thiệt quá

3. KellyDevil

KellyDevil Youtube Master Race

uhm mình cũng nghĩ là cái ý tưởng của mình mà hoàn thiện chác ko thằng nào dám hm luôn:))

4. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

Ý kiến quá hay,Nếu đc như vậy thì tệ nạn hm sẽ không còn.Mọi người sẽ công bằng hơn.

5. [Luv]Lonely

[Luv]Lonely Youtube Master Race

Ý kiến thì vẫn là ý kiến còn chuyện thực hiện đc hay ko và đến khi nào thì lại là 1 chuyện

6. V0DAnh77

V0DAnh77 Mr & Ms Pac-Man

và với quá nhiều đề nghị cho bản kiếm thế 5.0 hoàn thiện ko hack thì có lẽ là nên dành cho anh rex vài tràng pháo tay cổ vũ,
    tránh tình trạng làm việc quá sức và quá cố :)

7. zhaoyun_1991

zhaoyun_1991 Youtube Master Race

Làm ra mấy chức năng đó làm gì , làm ra rồi thi cũng có người lách mà đi thoy , quan trọng là do Garena làm ăn cùi mía, hm tràn lan , pót replay lên thì cũng ko ai thèm giải quyết , thừ trừng trị một vài thằng xem dám hm nữa ko .........

8. l2kt4

l2kt4 Youtube Master Race

bài viết rất đáng quan tâm khi bác rex hoàn thiện được cái -ah thành chuẩn và thêm tính năng này :d

9. awachitohtvt111

awachitohtvt111 T.E.T.Я.I.S

quang trọng là ý thức của mọi người thôi bạn à :), hiên nay gamer Vn 9/10 đều hm vô đối =))

10. yuna_phan

yuna_phan Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Vào host nó còn tuyên bố tao HM kô đánh đc thì out nữa là, đến nản với gamervn chả biết đến bao giờ mới tiến bộ nữa.

11. t_prince189

t_prince189 Donkey Kong

Còn tùy thuộc vào ý thức gamer. Nếu thằng host nó hm mà nó ko -ah thì thêm vào cũng = thừa :))

12. gaconxauso

gaconxauso Youtube Master Race

sao không cho nó dis luôn đi,
    y' kiến của em là -ah phát hiện HM,thì làm sao đấy no fog bản đồ (mở hết sương mù ấy mà(cái này có thể do 1 lệnh biểu quyết hay tự động mở luôn cung đc), luôn thế là thằng hm với không HM cũng như nhau cả(công = :)) ) ,dù hơi bất tiện nhưng còn hơn là để mấy thằng HM lộng hành con gamer chân chính thì bị ức chế

13. John Marston

John Marston Donkey Kong

Mình thấy hiện tại nên bỏ cái -ah đi là đẹp, lúc chết trong 1s hồn bay lên trời kick vào con quái hay đối thủ là báo mình hm ngay :| mà nói thật gặp thằng hm pro nó chả bao giờ bị phát hiện.. nó chỉ cần sáng cái mini map thôi chứ ko kick vào những cái ko gần nv nó thì cũng chả bị làm sao cả