help me

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi (o0_0o), 31/1/07.

1. (o0_0o)

(o0_0o) Youtube Master Race

Hình như bài hưỡng dẫn cơ bản không còn đúng nữa hay sao ý
    ở phần đăng ký tôi vào thấy nó không giống với bài hưỡng dẫn ai có thể giúp tui được không Hic muốn chơi quá nhưng không có cách nào để chơi đc

2. nautel

nautel Mr & Ms Pac-Man

Đầu tiên bạn hãy vào trang web: www.hattrick.org đăng ký, sau đó đợi đến họ trả lời mail cho bạn khi đó mới biết được bạn có được chấp nhận không? Đó là bước đầu tiên nhưng rất quan trọng để bạn có được 1 account trong hattrick. Hiện giờ website đang shutdown đến khoảng 5h chiều ngày hôm nay. Hãy kiên giẫn, nếu có những câu hỏi gì những thành viên trong hattrick sẽ giúp bạn. Chúc bạn sẽ có được niềm vui với game online này

3. 3077

3077 Persian Prince

Cái khác biệt của HT so với các game khác là nó không hề dễ dàng trong việc cho đăng ký. Vì vậy chỉ có một từ là kiên nhẫn để giúp bạn nếu vẫn trong giai đoạn làm quen. Kiên nhân đợi được đội, kiên nhẫn hoàn thành Q để có thể xắp xếp đội hình, kiên nhẫn lê lết ở hạng IV để kiếm CDV và tiền, kiên nhẫn, kiên nhẫn :((. Giờ tui đang ở giai đoạn lê lết :))

4. (o0_0o)

(o0_0o) Youtube Master Race

Uhm` cảm ơn các bạn rất nhiều mình sẽ cố gắng kiên nhẫn, hi vòng về sau sẽ có một team :D thanks thanks thanks

5. magicwhite

magicwhite Youtube Master Race

nhưng phải công nhận là bây giờ đăng ký rất khó, ko biết có ai chỉ cho cách đăng ký nào dễ dàng thành công ko

6. 3077

3077 Persian Prince

Có 2 cách:
    - Làm mới hoàn toàn: Một email mới, một quán net mới chưa có ai chơi HT (đăng ký 1 thuê bao mới là tốt nhất :))) hoặc cắm vào đường điện thoại xài dial-up và đợi tầm 1 tuần.
    - Dẻo mồm và cứ lên đây lập Topic xin đội :))

7. posidon

posidon Mr & Ms Pac-Man

kaka... tui đang kí xong... chờ 4 hay 5 ngày gì áh.. roài có đội luôn.... hehe.. tự nhiên đăng kí xong thấy lười chơi đội mới wa... bà con nào chưa đăng kí dc thì tui xin nhường đội cho...

8. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

Ý chà, dzi là cái hướng dẫn cổ lỗ sĩ roài à, để em kiếm thời gian rãnh nào đó sửa lại, sory mọi người :D

9. goldenrain

goldenrain Fire in the hole! Lão Làng GVN

Sửa lại mấy cái % từng vị trí nữa nhé, cái đó cách đây cả thập kỉ rồi

10. S_noob

S_noob Youtube Master Race

Hướng dẫn nào làm 1 cái thoai ! tui là lính mới đọc cái hướng dẫn mà hổng hiểu gì hết ...chơi thì cứ âm money ko à :L .

Giới thiệu từ A->Z kĩ chút cui :D ( từ lúc lập nick mới toanh ... rùi ki cóp ra sao , training ra sao , v.v.... =))
    thank mấy ông trước

11. vuhoagiang85

vuhoagiang85 Youtube Master Race

Trong topic hướng dẫn có hết phần vào tạo đội mới thế nào, training thế nào, đá đội hình nào phù hợp rồi mà bạn. Bạn qua coi di.