Help thần điêu đại hiệp

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi laquangbao2, 23/10/08.

1. laquangbao2

laquangbao2 Youtube Master Race

mình đã làm theo hd mà bạn gì post ở box HDHC nhưng mà đến đoạn DQ và TLL trở lại cổ mộ , theo hướng dẫn thì mình fải lấy cái Áo cưới cho TLL ở nhà kho nhưng mình tìm mãi ko thấy nhà kho đâu, bạn viết HDHC tàn viết tắt các địa điểm như NK ( nhà kho ), PN (phòng ngủ ) , xong ở dưới bảo sẽ up hình bản đồ nhưng mình có thấy bản đồ nào ở dưới đâu, nếu đc ai cho mình xin cái bản đồ để còn biết đường đến nhà kho hoặc hd mình đến nhà kho luôn thì càng tốt, thank :D

2. laquangbao2

ai help cái nào

3. squallphu

squallphu The Warrior of Light

từ ngoài cửa vào, bạn sẽ thấy 3 cánh cửa chính của cổ mộ.
    cửa bên phải sẽ đi tới phòng của tôn bà bà , hoặc trong khu vực này tới các phòng như: phòng của tiểu long nữ, phòng luyện ngọc nữ tâm kinh và trùng dương kiếm pháp.
    Cửa ở giữa cho phép bạn đi tới phòng luyện công bắt chim, phong luyện công lớn, thạch thất.
    cửa bên trái là tới chỗ có 5 cổ quan tài, nhà kho, phòng cúng tổ tiên (bái sư).

tới nhà kho bằng cách đi cửa bên trái, và ngay lập tức quẹo trái khi gặp ngã 3 để tới được phòng có 5 cổ quan tài. đi cửa bên trái của phòng này. save lại và bắt đầu mò khu vực gần gần chỗ này sẽ tới đc nhà kho.

4. laquangbao2

thank bạn nhá , mà sao cái đoạn cuối cùng Tiểu Long Nữ nhẩy xuống cốc tui cho DQ ra chỗ đó thì thấy cái hoa Long Nữ ở chỗ dưới mấy cái chữ rồi nhưng mà DQ nó đi tới thì dừng hình để load , để nửa tiếng vẫn ko load xong là sao , ko xem đc đoạn video cuối :((

5. kinniku33

kinniku33 Youtube Master Race

Sao cái topic này còn hoài vậy cà. Thần điêu 1 đúng là hay hơn thần điêu 2 nhiều nhưng giờ nó đã là quá khứ. Thôi cho topic này vào dĩ vãng đi::(

6. anhchoai

anhchoai Youtube Master Race

thần điêu đại hiệp đánh đến cuối phải triệu tập rồng mới thắng được tướng quân cởi ngựa, chơi lâu rồi không nhớ rõ bạn àh, đồ họa và âm thanh không hay lắm