Hỏi Đáp về cách sử dụng Extremebot ( Cấm Chát Nhảm!)

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi angelboy, 23/9/06.

1. angelboy

angelboy Youtube Master Race

Chào các bác sử dụng Pro Extremebot. Cho em hỏi Extremebot update ngày 19/09 là bản mới nhất rùi mà em mới bít sử dụng nên không biết sử dụng hết chức năng của nó chẳng hạn như chỉnh kill, tua đánh và thứ tự NPC muốn đánh (VD: muốn đánh con thứ 2 tua 1 thì phải chỉnh sao ). Mong các bác chỉ giúp để cho mấy người mới bít sử dụng Extremebot như tụi em sử dụng Extremebot tốt hơn cám ơn các bác trước. Thân chào đoàn kết cùng chơi TSonline vui vẻ với bản chiến thần 6.0. :-/ :-/ :-/

2. Rubin_Hot

Rubin_Hot Dragon Quest

biết xài bản cũ không nó cũng y như vậy đó nhưng mà nó không có lag như bản cũ

3. chandoiqua12345

chandoiqua12345 Mr & Ms Pac-Man

nhưng bản mới này co thêm mấy chức năng mới như: tự động giải ma,cất pet turn2 và lấy ra khi trận đánh kết thúc " ma mình cũng chưa bít cách sử dụng bạn nào biết chỉ giùm mình cái.

4. emnhinhanh21

emnhinhanh21 Youtube Master Race

sao mấy con của em không tự uống thuốc dù em đã click vào tự uống thuốc
    ai làm on chỉ giùm em tại sao :((:((:((:((:((:((:((

5. Rubin_Hot

Rubin_Hot Dragon Quest

ai biết chỗ down về không chỉ mình đi mình sẽ nghiên cứu rồi post lên cho mọi người tham khảo

6. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

7. Chutchutchut

Chutchutchut Mr & Ms Pac-Man

ban đầu mình down về cũng không tự gửi, không TUT, nhưng sau đó copy một số file *.dll của bản cũ ( kể cả qa.txt - nói chung cái gì thiếu so với bản cũ cho vào tuôt luốt ^^) thì chạy ngon lành. Mình thấy bản mới này có vẻ mạnh hơn bản cũ. Hơn nữa lại có chức năng add Q, tha hồ tìm Q ngon lành mà BOT ^^
    Thx LukyBaby nhiều ^^

8. EmHoalong24

EmHoalong24 Youtube Master Race

Nhan tien hoi luôn mọi nguòi,làm sao send & sell dc thần hành,TQ,Búp bê vay?
    Muốn send de ban' dồ ma kg chiu send gì hết,neu co trong tủ dồ thì kg chịu bán.
    Ai pro chỉ giùm với.:D

9. ThePlea

ThePlea The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Bấm vào cái rương để đồ chỉ chuột vào đồ muốn bán xem ID xong bấm vào cái chìa khóa màu đen đen. Trong khung Send 1 đánh ID vào khung rồi sau đó bấm add>>>Set xong. Trong option tự động send đến 1 chọn tùy chọn khác. Ok men??

10. darkknight99

darkknight99 Youtube Master Race

mình cũng chưa bít cách xài auto clearghost,ai rãnh type vài chữ chỉ dùm mình cám ơn nhìu