Hỏi - Đáp về CrossFire ...

Thảo luận trong 'Đột Kích' bắt đầu bởi viethaihp1992, 15/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Có góc lag mới hả mọi người, hôm nay bắn map tàu chở hàng toàn bị giết ở dưới đoạn khoang dưới, bình thường mình tưởng bên kia chĩa sang nhưng sau thấy 2 điểm lạ:
    1: Bọn nó luôn biết mình nhảy ra từ khoang hàng lúc nào để mang súng chực sẵn => Bọn nó có máy soi hoặc nhìn thấy
    2: Chết rất nhanh, thậm chí chết bằng súng lục, đạn bắn vào người rất đều, ban đầu tưởng nó từ bên kia bắn sang nhưng thấy nấp rồi vẫn bị bắn
    Đây có phải góc lag mới của CF ko bà con

2. romajinvip

romajinvip Mr & Ms Pac-Man

Vào google.com.vn seach là ra ngay ;))
    Down load 2 file đó tại đây :) http://www.mediafire.com/download.php?mlzdwmtheg4
    Chỉnh lại các nút điều khiển trong phần cài đặt :|

3. wolf_boy_2506

wolf_boy_2506 Mr & Ms Pac-Man

chỉnh rùi mà vẫn bị ???? nhảm ghê !!!!!!!1

4. hien90

hien90 Youtube Master Race

tui chơi CF thấy nhiều người đứng được trong ống chứ ko phải cúi người xuống mới chui vô được .Mấy người đó làm cánh nào hay vậy ?

5. storm2006

storm2006 Donkey Kong

Có ai có bài nhạc nào sôi nổi chút có thể dùng làm nhạc nền cho crossfire thì cho mình xin link down với. Ah tiện thể cho hỏi có cách nào vừa bắn vừa nghe nhạc không ( mớ nhạc trong CF luôn. Không phải bật thêm cái Window Media đâu nhé :D )

6. vuacobac4321

vuacobac4321 Youtube Master Race

mình down bản cài đặt CF về cài xong khi ấn vào :"đăng nhập" thì máy lại tự nhiên rs,mình tưởng bị 1 lần ai dè lần nào cũng vậy ai biết chỉ mình với=((

7. storm2006

storm2006 Donkey Kong

Có ai cho hỏi SWAT mặc đồ nào + giáp không. Đồ mua = GP nhé. Ai biết thì chi giùm mình với. Cảm ơn :)

8. doublelight

doublelight Youtube Master Race

@vuacobac431: Nếu máy reset luôn thì do phần cứng nhé, mang ra hàng bảo nó check.
    @storm2006: đừng tìm phí công, đồ tăng giáp thì chỉ có vcoin thôi

9. chocoboXX

chocoboXX C O N T R A GVN Veteran

Vào trong cửa hàng, mỗi món đồ di chuột vào đều nêu rõ là dành cho nhân vật nào rồi

10. storm2006

storm2006 Donkey Kong

ý mình là món đồ nào + thêm giáp. Chứ món đồ nào dành cho SWAT thì mình biết. ví dụ : nón , ba lô, với cái gắn ở chân giống như cái túi đựng súng lục. Mính muốn biết cái nào có + giáp đề mình mua í mà ^^

11. qtrungqed

qtrungqed Youtube Master Race

Cho hỏi tí coi, cái ACE chỉ nêu tên người kill đc nhìu nhất chứ ko đc thưởng j` à:o, còn cái cúp MVP thì 100Exp rõ ràng.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Suýt quên , khi out giữa trận thì bị phạt j` đáy nhỉ, chắc là Exp nhưng chả biết bao nhiêu cả:'>

12. -VVN-

-VVN- Donkey Kong

nếu chơi mà FPS giao động khi mình đứng yên là 30.40
    khi chạy nhảy là 15.20 thì có ảnh hưởng nhiều đến việc bắn dc đối phương ko thế các bạn ?

còn card ATI HD3450 vs GF 9300GS cái nào hơn nhỉ?

13. thichgiday

thichgiday Donkey Kong

@ Qtrungqed : cái ACE ghi trong trận chả có ý nghĩa gì lắm đâu ^^ .
    ACE Up còn phụ thuộc vào thời gian chơi và Số lần chết cơ ( feed nhiều sướng nhỉ ) , +100 EXP thì dĩ nhiên dành cho ai gây sát thương nhiều nhất rồi .

@ -VVN- : chuẩn của các game FPS là tối thiểu 30 frame trong mọi hoàn cảnh , của bạn có 20 thì chắc sẽ ảnh hưởng rồi .

14. -VVN-

-VVN- Donkey Kong

có khi nào ảnh hưởng đến khả năng HS ko bạn ?

15. doublelight

doublelight Youtube Master Race

Ảnh hưởng đến khả năng ngắm thôi, nếu bạn bắn quen kiểu giật đấy rồi thì không nói làm gì :D, nhìn hình ảnh sẽ giật giật -> khó bắn trúng hơn.
    Như thằng em họ tui, nó dùng cái máy lởm FPS có 1x mà bắn toàn HS :D (bắn kiểu khác không chết nổi vì có trúng đâu :D)

16. ketnoixyz

ketnoixyz Youtube Master Race

ĐỂ cập nhật driver mới nhất hãy dùng Find Drivers with DriverAgent...........
    Máy mình cũng giật,chắc do xài vista hoặc do virut,vista cho sẵn driver nhưng sau khi cập nhât driver thêm thì bật máy cpu toàn 100%,phải xóa cái svchost.exe trong mục Process của Windows Task manager vì ngốn cpu quá,bắn CF giật FPS thấp<20,(mạng FPT cao nhất chỉ đạt 1,75M/s ,=1 nửa so với trước,Card 512M Ge7600,main Gigabyte p965 DQ6,ram 1 G bus 667,cpu pen D 3.4 Ghz)chơi Serious Sam vẫn bình thường................

17. akids1412

akids1412 Youtube Master Race

Qua kinh nghiệm thì mình thấy dùng Yahoo Mail gửi xác nhận về cực chậm . Mình đang dùng Gmail ấn đăng kí cái là có mail xác nhận liền , đăng kí cái gì cũng thế ( nếu là tự động ) Thanks mình cái nhé :hug:

18. binvah

binvah Youtube Master Race

Nhung ai bi thong bao loi "tap tin nay bi da mao" thi vao thu muc sau C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Temporary Internet Files (Temporary Internet Files la thu muc an), xoa het tat ca trong de, vay la co the choi CF

19. calmdown

calmdown Legend of Zelda

Mấy món mua bằng GP chỉ để trang trí cho đẹp thôi, ko có tác dụng gì cả ( mặc lắm thứ lòe loẹt có khi dễ ăn đạn hơn :devil:)

Out giữa trận chỉ bị phạt tiền sửa súng thôi.

Theo kinh nghiệm của mình thì FPS~60 chơi tạm đc
    Muốn chơi tốt thì FPS>70 là ok :)>-

20. qtrungqed

qtrungqed Youtube Master Race

Tui hông hỉu, tui vào giữa trận nhưng cầm luôn cái Ace vàng đến hết trận thì cầm nốt MVP mà ,đâu có chơi từ đầu:-/mà vẫn có MVP ,theo tui nghĩ MVP là cho ai hs nhìu nhất trong trận:-/.
    Mà theo như calmdown:"Out giữa trận chỉ bị phạt tiền sửa súng thôi." tui thấy thoát ra mà súng tui còn full ko phải sửa j` sất :-/, sao đây bạn?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.