Hỏi về những hoạt động của đội bóng trong mùa hè !!!

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi anhnokia2000, 20/6/05.

1. anhnokia2000

anhnokia2000 Youtube Master Race

Em mới chơi TCM2005 được một mùa bóng (đoạt cú ăn ba...happy) muốn hỏi về một vài vấn đề của đội bóng vào mùa hè.
    1. Xem thời hạn hợp đồng của tất cả cầu thủ đội nhà.
    2. Cho đội bóng đi nghỉ hoặc du đấu nước ngoài.
    3. Đặt giá bán áo đấu từng cầu thủ và các món lưu niệm khác.
    4. Muốn cho manager mua xe, nhà, và các vấn đề liên quan.
    Các anh và các bạn ai có kinh nghiệm gì thì chỉ cái đó dùm em nha. Thảo luận phân tích hướng dẫn càng nhiều càng tốt. Ngoài em ra còn có rất nhiều member mới chơi rất cần kinh nghiệm của các anh đó. Hy vọng TCM2005 của chúng ta ngày càng lớn mạnh.

2. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

1. muốn xem thời hạn của các cầu thủ vào phần TEAM ----> LINEUP trên đó hiện rõ thời gian đến và thời gian đi ,những anh chàng nào mà có màu đỏ là cuối mùa giải năm đó sẽ cuốn gói lên đường đó ,nếu ko muốn ký thêm hợp đồng thì thôi ,ngược lại thì click chuột phải vào tên cầu thủ đó và ký thêm hợp đồng = cách click vào : EXTEN CONTRACT ,một bảng thông tin về tiền thưởng ... hiện ra, mình điều chỉnh theo ý thích rồi click vào SUBMIT OFFER là OK
    2.cho đội bóng đi nghỉ hay thi đấu ở nước ngoài thì vào phần CELANDER (lịch) rồi click vào ngày mà mình muốn cho đi nghỉ hayđi thi đấu giao hữu ,đi nghỉ thì bạn để ý có dòng chữ: trainning camp , restaurant ,clebation(vũ trường ), youth player day (cho cầu thủ nghỉ tập ) ,the park(đi công viên ) muốn cho đi đâu thì click vào đó
    còn nếu muốn thi đấu giao hữu thì click vào ngày mà mình muốn cho đấu : ở đó có danh sách những đội mà muốn giao hữu với mình ,thích đội nào thì click vô
    còn 2 phần sau ,hôm sau sẽ nói tiếp

3. kimphung16

kimphung16 Youtube Master Race

sao ko nói tiếp đi tui cũng muốn nghe