Hướng dẫn, hỏi đáp, thông tin về steam, paypal, thanh toán trực tuyế

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi pow, 3/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duy851993

duy851993 Chrono Trigger/Cross GVN Veteran

Ngoài bản BF3 mình mua cho mình thì có đặt mua thêm cho 4 cậu nữa.
    Cả 5 bản đều bình thường ko vấn đề gì.

Chỉ lạ là tự nhiên nó lại cancel cái Sims 3 Pets đặt mua lúc sau :|

2. zFisher

zFisher NeveR Ending CreatioN GVN Veteran Quy ẩn giang hồ

có bác nào hảo tâm order hộ tớ BF3 được không, tớ ko rành mấy khoản order này cho lắm, miễn sao có hàng về và có thể chơi được multiplayer và không bị ban khi chơi giữa chừng ấy, tổng thiệt hại và chi phí phụ thêm bao nhiêu, cũng như cách thức giao dịch thế nào, bác nào có thể order hộ gửi vào mail trên gvn này được không ?... chân thành cảm ơn !

3. pow

pow Let Us Cling Together

Cậu cũng dùng entropay phải không? Nếu thế thì cái balance đã chuẩn chưa, nếu cái balance chưa chuẩn mà available to spend chuẩn rồi thì khả năng nó vẫn trong quá trình kiểm tra giao dịch đấy. Tôi thì nghĩ chắc là ổn thôi nhưng chẳng biết thế nào được. Cho nên nếu vẫn định bán với giá tốt như hiện giờ thì ít nhất nên chờ cái balance nó chuẩn đi đã.

Cái Sims 3 Pets dùng thẻ gì?

@zFisher: cái đồng chí ngay trên cậu ấy :)

Chỉnh sửa cuối: 23/8/11
  4. duy851993

duy851993 Chrono Trigger/Cross GVN Veteran

Vẫn là entropay, mấy hôm nay thì dính cái Payment Authorization Failed nên tạm thời ngưng chưa nhận mua tiếp :-?
    Cái Sims 3 Pets là dùng trực tiếp cc luôn.

P/S: Hình như cậu zFisher hỏi mua box cơ ~.~!

5. zFisher

zFisher NeveR Ending CreatioN GVN Veteran Quy ẩn giang hồ

@Pow - duy851993 : hic, thật sự thì tớ ko hiểu lắm mua box đầy đủ với bản Origin LmE khác nhau chỗ nào ? vì đây là lần đầu tớ mua game bản quyền về chơi ~~, chỉ muốn mua 1 bản BF3 về cài vào máy, chơi multi tốt, ko sợ bị ban giữa chừng thôi ^^ ...có vẻ tớ thấy bác duy chỉ order dùm CD-Key về để add vào game khi install, nếu add xong mà chiến multi tốt thì tớ order của bác luôn, khỏi box chi cho mệt, tớ cũng chả ham phụ kiện đi kèm cho lắm ^^ ... với lại tớ thắc mắc là nếu mình down mấy bản down no crack BF3 trên GVN khi game nó ra thế này, add CD-Key xịn khi mua về vào install, nó có làm sao không thôi ~~

6. NeRo_In_Love

NeRo_In_Love Sonic the Hedgehog

Box thì nó có sách, hộp + đĩa + phụ kiện đi kèm + cái key trong đó thôi mà thật sự thì chỉ cần mỗi cái key còn box thì bỏ vào tủ kính chưng cho đẹp =)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.