[Hữu Kiếm] Server mới bán acc VDK PP7 Tài phú 28k ( thứ 20 server )

Thảo luận trong 'Mua - Bán' bắt đầu bởi SilverMiu, 11/2/11.

1. SilverMiu

SilverMiu Donkey Kong

Server Hữu Kiếm mở ngày 20/11/2009 - Hiện tại mới trải qua hơn 3 tháng !!! Server mới có TDLT .. chưa có Tần Lăng !!!
    Mình có cày 1 acc VDK hiện tại cấp 105 PP7 tài phú hạng 20 Server 28k - Nạp vào hơn 20 củ ! Char : Sjlv3rMju
    1 Set 14 ( Nón + Lưng Trục Lộc ) - (Tay + Bội TDC ) - Tay + Lưng + Nón + 15, Nhẫn 12, Liên cùi + 8 , VK Boss 9x + 12
    Danh vọng TDC - TDLT Cấp 3, Điễm VLCT Thổ cấp 3 - 250 điểm, Danh vọng BVD + MP max. Hiện tại còn 1 HT 8 + 600v + trăm cái quay may mắn chưa nhận !!! - Còn 1 vé Giảm giá 50% toàn VP.
    Vì đây là server mới nên giá cả mình để khởi điểm là 4tr2 - Anh em nào có nhu cầu đồng ý thì Alo mình .
    P/S cho nhựng bạn cho là giá cao :
    + Thứ 1 server mới chưa có Tần Lăng. PP8 cao nhất mới 80k tài phú !!!
    + Thứ 2 nếu các Server cũ thì acc mình chỉ tầm 1tr là cao ... Nhưng xin hỏi các bạn Server cũ thì ít nhất phải Chí tôn mới làm mưa làm gió dc !!! Còn server mình hiện tại PP7 như mình là làm gió dc rồi !!!
    Nói về solo thì tầm hạng 4-5 server - Môn phái thì hạng 2 Server ( thằng hạng nhất hơn có 2 món 15 thui !!! )
    + Thứ 3 mình đập vào phải 20tr nên nếu nhỏ hơn con 1/5 thì mình thà để xài !!! lâu lâu vào nghịch !!!
    + Do đó mình để 4tr2 Anh em nào trả giá ít và thật sự có khả năng mua và máu chiến thì Alo mình
    SDT : 0924980087 gặp Miu
    Thân !!!

---------- Post added at 01:08 ---------- Previous post was at 01:06 ----------

Sorry nhờ Mod del dùm 1 bài nha ... Mạng lag wa thành Post 2 bài lun rồi ... Sorry nhiều !!!