JD private server đã có Tru Tiên 3 với 2 class mới !!!! update ngày 26/9

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi minmin45, 29/9/11.

1. minmin45

minmin45 Youtube Master Race

2. Wake

Wake Mr & Ms Pac-Man

Bạn có chơi trò quảng cáo sv này nhưng đăng ảnh sv chính của jd US ko thế ;))

---------- Post added at 12:15 ---------- Previous post was at 12:14 ----------

Tụi nó quảng cáo vẫn ghi 5 class này bác

3. minmin45

mình thề đó. bạn xem hình thấy chử europe mà :| Bạn không tin cứ down về chơi thử, đâu có mất gì đâu :D

4. anh mỹ

anh mỹ Mario & Luigi

đang down chiều nay sẽ test thx for share

5. minmin45

mình biết nhiều bạn đã bị lừa khá nhiều lần vụ này, mới đầu mình không có tin đâu, nhưng down về thấy tạo được class Thần Tộc mừng quá nên vội chạy vào đây thông bào với mọi người lun.

6. anh mỹ

anh mỹ Mario & Luigi

trời đất mình nghĩ đây là SV như kiểu VTC chứ ko phải Private đâu nhìn top LV kìa toàn nhân tộc chắc mới về nên bây h mới Update thần tộc dù sao cũng đang down về để test

7. minmin45

Đúng rùi đó Anh Mỹ ^^ Rate x2 mà, hihi. Ăn double vô thì x4 :P Nó mới update Thần Tộc hôm 26 à nên mới le que mấy mống. Vote 24h 1 lần, mỗi lần 1 jaden ^^

8. penidemi

penidemi Donkey Kong Lão Làng GVN

chắc nó mua bản quyền hay là mua của tụi trung quốc rồi, ai rảnh qua xin biết đâu nó share code. mà hình như server này là server gốc của europe mà đâu phải private ?

9. >_Ken_<

>_Ken_< Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi cho mình hỏi mấy cái vote đấy ntn? chỉ mình với

10. minmin45

Hihi server tụi này lâu lắm rùi đó, hình như mở được gần 1 năm. Chắc cũng mạnh về khoản tài chính :D Vote mỗi lần chỉ được 1 jaden nhưng có còn hơn không, miễn phí mà ^^

---------- Post added at 12:41 ---------- Previous post was at 12:39 ----------

Bạn tạo account rùi log in vào trang chủ, kéo xuống dưới có hình vote cho xtremetop100, 24h 1 lần nha bạn ^^

---------- Post added at 12:43 ---------- Previous post was at 12:41 ----------

nếu bạn có vào trang chủ của nó thì sẽ thấy chữ private. Thằng này không phải nhà phát hành đâu, nhà phát hành ai đời nào cho vote xtremetop100 để lấy jaden =))

11. totrongphuong

totrongphuong Mr & Ms Pac-Man

sv này là sv kiểu VTC thui .......... ui ... mình cứ ngỡ là ....

12. minmin45

Bạn ơi, nếu như là của nhà phát hành Châu Âu thì nó sẽ không cho vote bảng xấp hạng xtremetop100 của các server private đâu. Với lại rate x4 thì chắc sẽ nhanh hơn 1 xíu mà ^^. Vấn đề là bây giờ nó toàn tiếng Âu, chả hĩu gì =.= Bạn nào pro làm một bản Việt hóa nào :D

13. anh mỹ

anh mỹ Mario & Luigi

uh xác nhận đây là 1 SV private nhưng chán quá chắc nó cũng nạp thẻ là chính chứ 0 thoải mái như mấy sv pri cũ nữa dù sao cũng test 2 phái mới ở Private xem thế nào

14. minmin45

Vậy là GM của server Fire đã xác thực cho mình rùi nhé ^^ Các bạn yên tâm là mình không chém gió nhé ;)) Rate thấp chỉ x4 khi double có lẽ sẽ làm vài bạn thấy nản nhưng mình được jaden miễn phí nè, thoát được VTC và không phải lén lút chỉnh IP chơi server USA hihi

---------- Post added at 13:13 ---------- Previous post was at 13:04 ----------

một điều khá hài hước là server private này thậm chí đã update bảng skill tạo hóa trước cả VTC =)) vãi thật =))

---------- Post added at 13:15 ---------- Previous post was at 13:13 ----------

bảng skill Thần Thánh chứ, nhầm :P

15. magiczhu

magiczhu Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

ôi cái đệt , suýt nữa cắm đầu vào đống shit VTC , định mua acc . May quá thôi em trở về với chính đạo , thà lag , thà thua thiệt tý so với người còn hơn VTC vì đã thấy cái comment của các bẹn trên chính 4rum tru tiên của VTC ....

16. minmin45

Hí hí một sự lựa chọn đúng đắn ;;)

17. TheAngels

TheAngels Mega Man Lão Làng GVN

vậy là có 2 sv có phái mới rùi , rất tiếc 1 cái đã die , hi vọng thằng đó share ra để ae có cái mà nghịch :"> mà 2 sv đều rate thấp và ko free nhỉ .

18. anh mỹ

anh mỹ Mario & Luigi

hic nhìn skill Thần Thánh ( Chorma Skill ) thèm vãi chưa hiểu hệ thống thần thánh lên LV cụ thể như thế nào nghe nói có 81 nạn ( 81 LV ) cứ 9 LV đc + 1 TT và 1 Skill Point . ước gì hack được Source SV này về VN mở chơi =))

19. minmin45

Mình rất mừng vì mọi người đã tin tưởng ;))

---------- Post added at 22:52 ---------- Previous post was at 22:50 ----------

Nhìn vô mù lun á, hí hí. Phải chi nó có bản English hóa hay Việt hóa nhỉ :-s. Mà anh mỹ thử huy động lực lượng coi có mang về VN được hông :P

20. TheAngels

TheAngels Mega Man Lão Làng GVN

cái này đâu phải muốn là đem về được , nó phải share hoặc mua lại từ nó @@