Khi chơi multiplayer muốn cho thành thì phải làm như thế nào vậy các bác?

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi minhbt, 7/11/05.

1. minhbt

minhbt Youtube Master Race

Chả là thế này, tớ thường chơi allies với comp (đâu đủ trình độ chơi với người đâu), thấy thằng comp của tớ bị uýnh te tua, phải bỏ thành đi biệt xứ. Tớ thấy tội quá nên muốn cho nó 1 cái thành để có nơi tá túc + bảo vệ luôn mà chẳng biết làm sao cả. Nếu không cho thì sau 7 ngày nó sẽ ra đi --> 1 mình chống mafia buồn lắm.
    Các bác nào biết thì giúp tớ nhé! Cám ơn các bác trước!

2. H2O_VN

H2O_VN Donkey Kong

Hihih đã bảo là trong Heroes không có khái niệm cho thành. vì thế em đừng nghĩ đến mất công hihi. Nhưng nếu em muốn com mạnh thì em nên cho nó tiền rồi xem no' sử dụng hihi. chứ nó mất thành thì vô phương cứu hihi

3. minhbt

minhbt Youtube Master Race

quan trọng là nó không có thành để mà mua lính, chứ tớ cũng muốn cho em nó $ để tiêu vặt lắm. Hay là cho lính để nó đi lấy thành lại được không các bác?

(thông cảm đi, ít chơi h3 lắm nên hông có rành)

4. Kingnothing

Kingnothing Mr & Ms Pac-Man

Cách này cũng được mà nhưng mà tui nhớ ngày xưa có lần cho cả thằng máy(nó đánh thành Necropolis mà)bộ lich mà nó cũng chẳng bít dùng.Muốn cho nó mạnh thì ngoài cách bảo vệ nó thì bạn cho nó đồ,tiền,quân nữa bạn thấy rằng bạn đủ để dùng rùi thì cho nó hết.Nhưng mà cũng có thằng siêu ngu cho rồi mà cũng chỉ lon ton đi làm cái gì thôi.Còn có lần tui cho nó cả cái cánh sách khí và sách đất các bạn biết nó dùng để làm gì ko.Nói ra thì xấu hổ lắm nó dùng những cái tui cho để đi ăn nguyên liệu ông à.Thấy nó hoành tránh hồi thành tưởng để gom quân ai ngờ nó hồi thành về để dùng cánh móc lốp lấy 1 cục gem và 1 cục crystal thêm 1 cục gỗ nữa đúng là bó tay:D