Không nhận được Hero. Xin giúp đở gấp!

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi stroveman, 27/5/08.

1. stroveman

stroveman Youtube Master Race

Mình download map này do Time for killing giới thiệu thấy hay quá tiếc là chỉ có thể chơi offline 1 player ở nhà. Nhưng khi vào thì không thể chọn được Hero. Mong các bạn chỉ giúp. Đây là link download map http://epicwar.com/maps/41823/ và đây là link bài của Time for killing http://gamevn.com/showthread.php?t=391294&page=3 bài viết thứ 8. Xin cảm ơn.

2. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

map của mình ???^^.
    +Để chọn hero, bạn click chọn Wisp, tiếp đó click nút "Select Hero", Ability trên người con Wisp này, và sau đó click vào mục tiêu hero để chọn.
    +Nếu chơi 1 mình bạn nên bật tất cả các player còn lại lên, AI chơi tốt.
    +Đây là bản update mới nhất:
    http://war3.incgamers.com/?p=mod&m=11049

3. stroveman

stroveman Youtube Master Race

Cảm ơn nhé. Nhưng mà sao lại có nhiều kiểu chọn tướng thế nhỉ. Tớ là newbie nên cứ map mới là lại có cách chọn khác nhau, lại mò.

4. sukaraki

sukaraki Donkey Kong

Xin mọi người cho xả stress 1 chút.
    Đời sao lắm lũ ngu thế ko biết.
    ||Map : con select hero , có mỗi chiêu possesion để select > chúng nó *éo thấy ,vào chơi là phải la to :"CHỌN TƯỚNG = SKILL, CHỌN TƯỚNG = SKILL" x vài ba lần tụi nó mới mở cái đầu ngu của tụi nó ra mà chọn tướng.(ko phải nó đang phân vân đâu nhá : nó có hỏi 1 câu :"sao ko chọn tướng được ?" ,thế +.+)
    ||Teleporter : lúc thiết kế : cho khi tướng đi vào thì hiện cho owner của nó cái dòng chữ hướng dẫn = tiếng Việt như sau : "cổng ma thuật , có thể di chyuyển đến các vùng đất bằng cách gọi tên. Các vị trí : chien truong / rung co / lau dai dracula ...." thì chỉ cần đi vào rồi chat chien truong là bay ra chíên trường.Vả lại mình ghi = tiếng Việt nữa chứ, có nhiều chú làm map khoái cho cả thế giới biết nên ghi luôn tiếng Anh.Đấy thế mà chúng nó *éo hiểu ! vào ngồi nói mỏi cả mồm, *éo hiểu vẫn hoàn *éo hiểu. +_+
    ||Items : đồ có phân class : ví dụ tên item là [A]Hellarmor, rồi [A]Titanarmor, vào game nói ngay : không lụm đc 2 món cùng loại.Chúng nó lát sau la to : tại sao lụm ko đc.+_+. Ngồi giải thích là ko muốn lụm cái armor này phải bỏ cái armor khác, lụm cái weapon ([W]) này thì phải bỏ cái weapon khác.Đến thế rồi mà nó còn ko hiểu.Bà zà nó mỗi tên item đều ghi chữ [...] để phân class mà cũng ko hiểu, tôi thật bó tay gamer VN, chúng nó chơi game riết rồi cái đầu chỉ còn đậu hũ hay sao thế nhỉ ?
    Xin lỗi vì đã vơ đũa cả nắm. Nhưng tình hình gặp bọn mù chữ Việt và bọn đầu đậu hũ quá nhiều nên tôi mới đưa ra kết luận đau lòng trên.

5. Vua_Do_Hoa

Vua_Do_Hoa Mr & Ms Pac-Man

Cái map đó có bị Protect không vậy?