Kính Gửi thàng hack acc Phan Dinh Phu

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi emah, 2/4/16.

1. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

tui online chứ ai hahaa, nói chung t nc vs GM lấy lại dc rồi mọi người tránh gd vs Phú Phiếc gì nhé trên forum là kentmio thấy trong clan TW ko bik mấy ông TW có liên quan ko :) nên tin tưởng giao dịch vs thằng xxxtrieuvanxxx nick forum mancherterfc thằng đó chuẩn lắm :))

emah thích bài này.
  2. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

đù lấy họ acc cho người ta xong giờ xin lun ah :)

3. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

trả rồi pa giờ ông chủ acc chơi đó nãy online để thang admin fix code thôi h out làm bài rùi, acc TV chơi con đéo co time rinh thêm acc vào nguoi làm gì :)) mà cong nhân acc ghẻ này lừa qua trồi người acc thua xa acc t :))

4. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

vậy là hết acc chơi nha con công nhân nghành hack acc pham dinh phu , ông trời có mắt , mài sẽ bị quả báo lừa tiền người ta , acc nhân vật bên l2pridevn la Queen nên a e nao bên l2pridevn biết nó thi chanh xa nó ra ( nhục lắm con ạ )

5. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

+1 xxxTrieuVanxxx , mem chuẩn BTF, always game for fun. Hôm trước anh cũng chat với GM về vụ này, nó bảo đây là mua bán giữa player với nhau nên ko giải quyết, trình tiếng Anh của chú cũng pro nên giải thích với nó dễ hơn anh. Thằng Phú cũng add FB anh và nó cũng block chứng tỏ nó tự chứng minh mình là người lừa đảo, thật đáng buồn chỉ vì chút item ảo mà đánh mất giá trị bản thân.
    Một lần nữa cảnh báo những ai mua bán acc, chỉ mua bán qua leader hoặc gặp mặt trực tiếp tránh những điều đáng tiếc xảy ra.

6. t3vns1105

đến ngay LD còn bị ăn quả lừa giờ còn bít tin ai nữa đây a :-??:-??:-??

7. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

l
    lạy hồn chưa ngủ nữa hã , trâu vàng vn à ( sang nay chắc no log vô ko đc , chac uế lắm kakakakkak )

t3vns1105 thích bài này.
  8. t3vns1105

thức làm đồ án :D
    a Phèo ơi thằng TrieuVan nó lừa ... e a Phèo ơi :((:((:((

9. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

thằng GM mấy lần em mua đồ xin xỏ nó thêm chút đỉnh nó nhất qquyết không là không nên e cũng có chút kn nc vs nó :)) e nói là thằng này lợi dụng bạn t ở VN ko rành vè English và donate system mà lừa đảo em phải giải thích từng đoạn chat tiếng việt giữa thằng phú vs ông này cho nó rồi lấy acc TV ra bảo đảm lun:)) mệt vãi a ạ, cuộc đời chơi l2 củae cũng bị lừa chục lần nên thấy cũng muốn muốn giúp :D

K810i and emah like this.
  10. t3vns1105

mịa mới chào nó mới 2 câu nó đã off mịa lun chán tụi GM này quá =))=)):)):)) Shot00307.jpg

11. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

you maked any petition đúng rồi hồi trước ông nhờ tui nói nó résert code đó haha thằng này nhớ dai vl =))

12. K810i

Lừa sao được anh, vụ này là chủ acc giao pass 2 cho nó mà, chứ giao dịch qua anh thì kẻ cả acc 20 củ cũng ko mất 1 SS nhé :)

13. K810i

Giúp người là tích đức cho mình đó em. Cho nên giúp được ai cứ giúp, miễn là đúng mục đích.

14. t3vns1105

tui làm cả ở forum nữa ông ơi, nhìn cái tên của nó biết ngay là mạo danh GM rùi, vừa kêu nó là scammer cai no off lun là bít thế nào rùi, hồi pride.net tui cũng bị pm kiều này rùi mất acc 1 lần nên giờ nhớ dai lắm :)

15. K810i

GM củ dương cụ nào đi hỏi pass gamer, nó chỉ vào acc nào thì hiện rõ cả ID pass 1 pass 2 luôn chứ cần éo phải pm =)) =)) =))
    Thằng mua lại acc Mrs lần 2 giao pass 2 cho thằng tên Phú gì đấy, nó bảo giao pass 2 để đọc cho GM giao dịch bow SS+18, đù má GM thì cần cái kẹc gì pass 2, ngây thơ vãi đái. Sau đó nó bảo đổi pass 1 rồi quên mất mình đổi như nào, thế mà thằng ku em chủ nick cũng tin đc, gọi điện cho mình than thở cả ngày, mình pm GM thì nó bảo là đây là mua bán trao đổi giữa người chơi nên nó ko giải quyết đc, may mà thằng Triệu sida Vân nó pro tiếng Anh nên nó cò quay GM xin lại đc acc, số thằng kia hên vãi ko mất chắc acc rồi.
    Như vậy nhỡ thằng Triệu sida Vân nó bán acc rồi, nó lại pm GM là thằng mua acc của nó hack nó thì sao nhở, cho nên đừng ai dại dột mua acc xxxTrieuVanxxx nhé, không nó lại xin GM lấy lại acc đấy =)) =))

mancherterfc thích bài này.
  16. summon99

summon99 Waiting to respawn GameOver

gian vl , bán acc r mà con lấy acc TV ra đảm bảo ;)))

K810i thích bài này.
  17. K810i

Có khi thằng chủ mưu sau cùng đứng sau lưng mua bán lừa đảo các kiểu chính là sida TrieuVan cũng nên ;))

mancherterfc thích bài này.
  18. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

a nói e hoang mang quá , e la người mua thêm acc triêuvan đây ( e la thu mua gôm acc Ve chai sver hay sao í , acc nao e cũng mua kkakaka

19. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

hahah cái ông dt a than thở mua lại chứ đâu :)) lấy lại dc rồi xong mua acc em lun gd xong hết rồi em thì cứ tiền trước rồi đưa hàng :D hahha báo nhiều quá chắc thang GM nó ban acc rồi ignore em lun :)) thật sự GM ko bao giờ hỏi pass khi donate hay gì hết, nó đưa pass 1 của cái acc hack đó cho em log vào lun nó dò cái rẹt càn quái gì hỏi pass ai nên mấy ông VN cẩn thận ba cái vụ này :)) a phèo hù ông chủ acc đứng tim nữa bi giờ hahaha

K810i thích bài này.
  20. Baby4ever1988

Baby4ever1988 Mr & Ms Pac-Man

ủa bác trieuvan ban luon acc roi ak