Kính Gửi thàng hack acc Phan Dinh Phu

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi emah, 2/4/16.

1. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

2. t3vns1105

3. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

nói gi nưa đi , tao úp giấy gui ngân hang cho mai tiền lắc nhắc , có cần thêm nữa ko ? hình đt đầy , lam biếng kéo lên tim thôi , lừa đão thi im cái mồm vào , đừng tỏ ra thanh minh

4. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

vậy mai la thàng xin tao lại vái body va chane tên nhân vật à , tính lấy 2 cái đó để đổi tên tiu thụ accc , giờ vẫn con mặt trai vô xin lại 2 cái đó à , nhụt nhã cho 1 thàng lừa đão

5. t3vns1105

lấy lại đồ nghề để đi lừa đảo típ :)

6. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

mài nói cái lồng gi thế tAo la thàng vung tau bi mai hack acc đây , tự nhiên mài nói chủ acc mrs la sao ? chắc mai tưỡng tao la chủ accc mrs à , tao là thàng bi mài lừa nha con ĩ , đọc kĩ rrồi mới quang BOom nha con zai

7. t3vns1105

tức quá mất khôn đây mà, CA kiểu này chắc chỉ toàn làm hỏng việc :)

8. Gh0stW0lf

Gh0stW0lf Donkey Kong

Hận lão Phèo! Rủ cf h 2h sáng rùi éo ngủ đc. Mai lại còn fai đi xa :(
    Rảnh ngồi xem cái hình thì thấy hình như bạn emah mới là người change toàn bộ item sang mage chứ ko phải bạn Phú gì gì kia. Vì cái đoạn tex: Vào event chưởng toàn 3k5. Hai bạn chơi chung acc chắc cũng khá lâu nhỉ (a đập 9 đi, để 10 e sử) Vậy mà h ra ntn..... Haizzzz tiếc cho 1 tình bạn.
    Có hơi nhiều chuyện :) ae thông cảm nha :)

9. t3vns1105

Phú nó đổi a ơi ko phải ông kia đổi đâu

10. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

acc đó khá lâu gi a , mới đc 2 tuần , la bi no cưỡm luôn cái acc , e cho nó chơi chung acc đó dc 2 tuần la no hốt moạ rồi , con cái chuyện đổi qua la nằm trong cái dự tính hack acc con mrs vì nó liên quan cái bow ss18 , các anh coi hình ảnh trên la hiểu nha

11. huynhduong90

huynhduong90 Youtube Master Race

Hi bạn Phú , mình là người bán acc Mrs cho bạn sau khi mua từ a Thắng ( khỉ ) đây , bạn nói đưa mình 270G + 2m à hay ai nhỉ ?? ( hay đưa mình 190G +4m ) ? , bạn đưa mình 190G còn 4m bạn hứa hẹn ck cả 2 tuần mà vẫn chưa thấy đâu , hnay 05/04/16 rồi nhé bạn

Các file đính kèm:

12. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

bạn thông cảm thàng này nó dạng hot boy xăm trổ , đeo biết nhục , an cướp con la làng , , A phu đâu rrôi , lên đây thanh minh cái ?

13. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

Bạn phú ko cần chày cối nữa trc khi giúp mình hỏi rất kỹ bạn emah cũng send 1 đống hình cho mình mình mới tin là bị lừa mới giúp, ai rãnh đâu mà vu oan lừa đảo ai mà chả muốn yên bình chơi game còn cái vụ 4tr vs 6tr5 bạn giải quếyt nốt cho người ta :) quen GM nhưng giúp đúng việc chứ ko phải bạ đâu làm bậy đó nha bạn nc xàm xí đú :)) nghỉ tay bẻ cua nhậu chivas 18 years thoi :)

Chỉnh sửa cuối: 5/4/16
  14. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

gum hơn 10 chai , thabg lừa đão này cũng biết hưỡng thụ vãi , an cua uống chivass vãi cã lừa đão

15. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

có vẻ các bạn GameVN cũng đang ko hiểu chuyện gì xảy ra giống mình nên xâu chũi các sự kiện mình kết luận là như vầy nhé Đầu tiền ông Khoa chủ acc Ohmybanana bán acc cho ong Tuấn thằng phú là người chơi ké acc đó và acc đó gd qua a phèo ngon lành, tiếp theo ông Thắng bán acc Mrs cho Huynhduong, Huynhduong sau đó ông ấy bán lại cho thằng phú với giáo 190 glit+4m thằng phú đưa 190 glit xong xù 4m, xong cầm tiếp acc đó bán cho ong emah gia 6tr5 kiểu ăn 2 đầu, gd xong rồi ,nó dụ ong emah đưa lại pass 1 vs 2 con Mrs cho nó bằng cách nói là GM cần pass 2 để bán cai bow ss+18 vì cai này untradeable, và ông emah thì muốn bán cái đó nhưng chắc ko rành, đưa acc cho cu cậu xong thi doi het 2 pass lay lai cai acc lun (có vẻ ông phú chỉ choi ké acc ông tuấn người giữ pass 2 la ong Tuan nên vì vậy lòng tham nổi lên lừa lay pass 2 để nuốt acc) thế là bỏ tui 6tr5 và 4m là 10tr5 :) mưu kế thâm cung bí sử hơn cả tào tháo và quan vũ là đây :)) theo như lời DrKun thi chac nó cầm acc đó bán tiếp cho ong kia 6tr5 nữa tong cong la 17tr bỏ túi bẻ cua nhậu chivas. vậy thôi đó :)) kết luận tình bạn chỉ đẹp khi ko co liên quan tới tiền :)) Thám tử Triệu vân nhiều chuyên Kính bút :)

john123456, saitoh611, K810i and 2 others like this.
  16. Baby4ever1988

Baby4ever1988 Mr & Ms Pac-Man

dcm mày về vn là 1 party đầy đủ pk chắc rồi...hóng tin 24h.com.vn =)) =)) =))

17. NgangNhuCua

NgangNhuCua Youtube Master Race

Ai "bẻ cua" dùm em cái, còn 125 Glit cần ra đi giá 3m. Acc mới 18 kama k lên D đc, sợ để thêm vài hôm nữa phá k còn gì ^_^. Ae ai có nhu cầu pm nick game CuaRangMe, bảo đảm uy tín chất lượng Iso. Ty

18. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

vãi lồng , thabgf này giàu thế , má nó giấu , ban giá 24 ko mua đâu , hết đó 2tr4 la ok pm 0933089259 nha , đc giá la tui hốt cho thang e choi con ayame đê nó lam cái khiêng D

19. NgangNhuCua

NgangNhuCua Youtube Master Race

Giàu shit ấy, mới mua 200g về chưa đc 5 ngày "tìm hiểu sv" hết pà 70G, để thêm vài hôm nữa chắc lại cắm đầu farm mò mẫm từng đồng.

20. ZhangKooVN

ZhangKooVN Donkey Kong

Tuấn ở Vũng Tàu ... nghe quen quá vậy 8-}

emah thích bài này.