Làm thế nào để chơi SRW trên PS2

Thảo luận trong 'Mecha/Robots' bắt đầu bởi DemonDance, 9/3/09.

1. DemonDance

DemonDance Youtube Master Race

Trong phần down load game có rất nhiều game SRW trên hệ PS2 nhưng ko có chỉ dẫn gì về giả lập ( cấu hình CPU) PS2 cả các bác pro có gì chỉ giáo >.< nghiền super robot từ lâu rồi mún chơi lâu rùi mong các bác giúp đỡ xin cảm ơn

2. mashimuro

mashimuro Keep calm and Tracer on Lão Làng GVN

Box này là để thảo luật về SRW. Ngoài kia chình ình Box giả lập kìa. Chịu khó nhìn chút xíu, không thấy thì trên đầu trang cũng chình ình cái chức năng search, cũng chịu khó search cái đê. Post ở đây ăn đá "gáng" mà chịu, đừng tự ái hay nổi nóng. Xin hết.

3. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

tiền nâng cấp để chạy đc giả lập ( mà chưa chắc đc 100% ) thì ra tiệm vác con ps2 về cho nhẹ

4. duongchau594

duongchau594 Youtube Master Race

Chơi lại 3 lần , 2 lần trước về nước với cấp E ( sorry mới chơi lần đầu ) thì vẫn xài đc shin getter 1 cái tự nhiên chơi lại lần thứ 3 đang ở cấp H lấy thiếu point nó cho xuống N ngay map đánh với shin getter 1 xong tớ đi đến lúc phá đảo vẫn không xài đc shin getter 1 mặc dù đã load đi load lại hoài vẫn không đc , trong đội hình tự nhiên thằng Ryoma biến đâu mất =.=
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ấy nhầm topic , mod move dùm tớ cái sorry
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ấy nhầm topic , mod move dùm tớ cái sorry nhiều::(

5. DemonDance

DemonDance Youtube Master Race

Phù cuối cùng cũng chạy được tiếc là cái máy ẹ quá chạy từ 2-5 fbs sao chơi đây :((