Làm thế nào để duy trì SP 1 cách hiệu quả ??

Thảo luận trong 'Special Force' bắt đầu bởi KEN_BALAMO, 19/7/08.

1. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Tiêu đề nêu trên củng là 1 nhứt nhối , SP sửa súng , SP mua shop , mọi việc điều là SP . Nếu ko có SP thì ko thể bắn đc nếu súng hư 3-4 cục máu . Thế thì duy trì SP làm sao có hiệu quả , ko tính chuyện mua card mua vật dụng có kèm SP , các bạn xin chia xẻ với :;) .

2. _Revolution_

_Revolution_ Legend of Zelda

cách duy trì khá hiệu quả ,lúc nào hết xiền xài .... làm 1 room 6 người = acc của mình ,room team 3 vs 3 ,vào game cứ đi head shot là 1 trận có được khoảng 250-300SP
    hên xui nhiều hơn ;;)

3. zZHeRoZz

zZHeRoZz Legend of Zelda

Hành động này có gọi là Abusing ( farm ) không ta :-/

4. eragonVI

eragonVI Glory

Chính xác Có thể nói đại khái là Famer ^^! tồi tệ phết đấy :) Thục sụ nếu bạn bắn hay thì không bao giờ hết SP cả ^^

5. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

Mua mấy món tăng SP ấy, nó dc cái Huy Chương là phê lắm :'> :'>

6. zZHeRoZz

zZHeRoZz Legend of Zelda

Thế Farmer không bị bắt , không block acc à :o

7. eragonVI

eragonVI Glory

đến nhà phát hành game cũng hỗ trợ bot rồi auto thì làm sao bạn lại nghĩ đến vụ bắt và block acc famer nhỉ

8. yuan_xing_heng

yuan_xing_heng Donkey Kong

Nếu bạn muốn có SP thì cứ cố gắng có số kill trên 20 và die 8 là SP tăng dài dài. và đừng out game là ok

9. KEN_BALAMO

Cách này làm tăng ống SP , nhưng sau trận đó thì súng sẽ bị hao mòn và cứ thế sửa nữa .

Theo mình đc biết loại súng tanker dùng rất dễ hao mòn vì bắn nhanh và có miss , hơn là mấy cây snip chỉ shoot từng viên .::(

10. Evil_Sword

Evil_Sword Sir Hóng Lão Làng GVN

Muốn sửa súng ít thì đừng bao giờ để cái tỉ lệ Kill/die hoặc là tỉ lệ thắng cao quá , càng thấp càng ít phải sửa , cái này em đã kiểm tra rồi , rất đúng
    Nhưng mà điều đó thì lại nghịch lí vì như vậy sẽ kiếm được ít SP
    Vậy theo em thế này , muốn cho cái tỉ lệ đó xuống thấp mà không phải sửa súng thì không đem súng theo quân trang nữa , vào bắn với con dao thôi

11. KEN_BALAMO

Trừ phi map có lượm súng nhé rồi hãy nghỉ tới điều đó :)) . Thế còn cái áo giáp khi hạ đối phương sẽ nhận đc SP là sao nhỉ :-/ .

12. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

giáp đó là có xác xuất dc Huy Chương khi hạ địch đó. 1 cái huy chương nếu ko nhầm thì = 300SP thì phải.

13. LozL4Rent

LozL4Rent Youtube Master Race

Mình nghe một số người bảo nếu muốn súng ít hư sau trận đấu thì khi bắn bạn đừng bắn liên tục hoài :| bắn cỡ 8-10v thả ra 1 lần nhưng mà mình chưa test nữa :D:D

14. Evil_Sword

Evil_Sword Sir Hóng Lão Làng GVN

Hôm trước có thằng nói anh chậm hiểu cũng không sai , em bảo là cầm dao vào trận để ăn đạn , chết bớt đi cho cái tỉ lệ kia nó xuống thấp , chứ đâu bảo anh vào trận để bắn bọn nó .
    Em chắc chắn 1 điều là tỉ lệ Kill/die & Tỉ lệ thắng càng thấp thì tiền sửa súng càng ít , đã được chứng minh qua gần 20 cái Acc của em : Cái nào mà mới lập gặp toàn gà => tỉ lệ cao 1 trận em sửa hết tầm 500SP . Cái nào bị bọn nó Kill ghê thì sửa hết rất ít , kinh điển là 1 Acc em mới lập bắn trận đầu tiên Kill 3 die 14 , trận thứ 2 bắn sửa hết có 80SP :))

Tùy trận hay sao ấy , còn tùy solo hay team , team mình bắn thế nào và hết quả cuối cùng của team mình , có trận 1 huy chương tui được 400SP nhưng có trận được có 50SP ::(

Thêm 1 điều nữa là muốn có nhiều SP thì chơi mấy Map đặt bom team đỏ , đặt bom càng nhiều vào (tất nhiên là bom phải nổ ) , có trận em bắn được có 2 mạng mà đặt được 8 Bom được 600SP đó

15. HellxFire

HellxFire Donkey Kong

nói vớ nói vẩn :'> bác mua dùm em cái vật dụng là xong được 30ksp đó mất công fram

16. KEN_BALAMO

Sao kỳ thế nhỉ , hem lẽ cứ vào room die nhìu hơn kill sao :o , thế ko còn cách khác à , ko lẽ đè mua vật dụng có SP mãi mãi , chán thế :-s .

17. jindo_

jindo_ Youtube Master Race

Cách của tui đơn giản thôi, thích bắn gì thì bắn, hỏng súng thì sửa ko quan tâm, nhưng mà chỉ sửa súng chính thôi, súng phụ kể cả shootgun hay lục thường ko bao giờ sửa để nó hỏng hết đê ko quan tâm. Khi dùng súng phụ cũng là khi 2 đối thủ đứng sát nhau rồi độ chính xác gần như ko còn quan trọng nữa. Khi đầy thanh SP thì mất khoảng 7,8k SP để sửa súng
    Mình làm như trên và đến giờ nữa nạp 1 card nào, nick cấp thiếu tá 2, tài sản có PSG, M4A1, súng 31 (tên trong CS), P90, FaMas, Uzi, súng lục 16kSP, shootgun, lựu đầy đủ, full giáp (mua 90 ngày) char nữ, mà vẫn còn thừa 70k SP, 3 túi quà chưa thích mở :p
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ở trên viết nhanh sai lỗi chính tả chỗ quan trọng nhất: đinh viết là chưa nạp 1 card nào cả. Và chơi xog trận nào thì sửa luôn trận ấy dao động trong khoảng từ 150 - 250 SP cho cả 2 súng chính càn hoặc ngắm (tất nhiên chỉ bán 1 súng chính thôi thì súng kia sẽ ko hỏng).
    Ah mà diễn đàn ko có chức năng sửa bài viết ah, lập nick từ lâu nhưng chủ yếu là đọc và download chứ chưa đóng góp gì cho diễn đàn ngại quá:'>

18. XÁC_NGUOITHUBA09

XÁC_NGUOITHUBA09 Youtube Master Race

1 ngày chỉ nên bắn 30' rồi out ra , không bao giờ hết SP đâu .

19. xXBrokenDXx

xXBrokenDXx Mr & Ms Pac-Man

Ôi xời NPH nó phải tính sao cho gamer lúc nào cũng thiếu SP như thế nó mới bán được thẻ Gate chứ.
    Chả có cách nào để không hết SP đâu, tất cả chỉ là ngụy biện thôi. Hãy nạp thẻ Gate

20. KEN_BALAMO

Chắc là dzậy , nạp mấy trăm K vnd rồi mua toàn vật dụng SP , phê quá :(( .