lễ hội phục sinh !!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi newmannmq, 25/3/05.

1. newmannmq

newmannmq Youtube Master Race

theo tui biết thì hình như cái trứng đó là trứng phục sinh :D ,anh em lượm nhiều nhiều dzô !! mà ai biết nguồn gốc trứng phục sinh ko,rùi nó sẽ nở ra cái gì ,kể cho mọi người biết đi :D .tui ko phải đạo chúa nên ko biết :D

2. kẻ_bí_ẩn

kẻ_bí_ẩn Mr & Ms Pac-Man

trứng sẽ đẻ ra con phoenix con :)) hhâhhhâ

3. KazooTN

KazooTN Mr & Ms Pac-Man

chỉ sợ không đẻ mà mai mốt del mệt thôi

4. newmannmq

chài ,tui biết rủi ,trong đạo chúa ,trứng phục sinh đẻ ra con phoenix hả :D!!!

5. GB_Advance

GB_Advance Donkey Kong

trứng phục sinh thì đẻ ra con phoenix xong ròi lớn lên thành con phượng hoàng hơi bị hay tui làm rồi tôí về xem phượng nhay hay lắm

6. asazami

asazami Donkey Kong

uh đẻ ra con phoenĩ con rùi lớn lên thành con gà con trong cái background đoa1 =))
    SAO LẠi BỊ TRỪ MP THẾ NÌ :((

7. Orichalcon

Orichalcon Youtube Master Race

Ngày lễ phục sinh biểu tượng quả trứng là thể hiện 1 sự sống mới nảy nở. Ủa nhưng làm thế nào để có trứng vậy các bác ??? Sao em vào Avtar ko có cái nào O gold 0 cash cả. Các bác giải thích luật cho em cái.

8. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

tai ko vô phần lá cờ tìm kỹ kàng vô là thấy àh nhưng mà có 2 loại dó : màu vàng và màu dõ !

9. squallleonart

squallleonart Youtube Master Race

Nếu tui ko lầm thì trứng phục sinh đâu có nở ra con phượng hoàng như mí người nói đâu ta???Tui nghĩ nếu đập ra chắc có ốpla ăn thui.Vấn đề là làm sao đập ra kìa!Hahhaha

10. n00bNo5

n00bNo5 Mr & Ms Pac-Man

chắc cái trứng đó để lâu thành cái hột vịt lộn wá

11. kẻ_bí_ẩn

kẻ_bí_ẩn Mr & Ms Pac-Man

sau ngày 27 nó sẽ nở đấy các bạn. ráng mua loai trứng ko có + gì hết đi . nó nở ra avatar đấy --->:)) LOL

12. n00bNo5

n00bNo5 Mr & Ms Pac-Man

ừh ráng mua nhìu nhìu vào để tháng sau no nở ra bầy gà con là giàu luôn :)):))

13. saviola2

saviola2 Mr & Ms Pac-Man

hi vọng nó sẽ nở ra , nó mà không nở chắc del mỏi tay , mình mua mổi thứ có 10 à , còn thằng bạn nó mua mổi thứ 150 cái , chắc nó del 1 tuần luôn quá :))

14. kogoro

kogoro Mr & Ms Pac-Man

Cái vụ nó nở ra avatar tui cung thấy có lý.......Nhưng có ai theo đạo thiên chúa kể cho moi người nghe vì sao có ngày lễ Phục Sinh đi ?..... chứ chơi Gunbound trong dịp ngày lễ mà ko biết rõ cũng mất thú vị !!!

15. M_a_N

M_a_N Mario & Luigi Lão Làng GVN

ko dâu mấy pác . cho zù mua 1k cái thì cũng nỡ ra có 1 cái à , mà nè ko lẽ 2tr người chơi GB nỡ ra 2tr con PH thì coi như GB nó die rồi . nên mấy pác coi lại đi DEL avartar mệt lắm đó . tốt nhất là tạo nhiều acc mua trứng đi . Chúc anh em may mắn . Chơi GB inter có nhiều thú vui hơn GBvn đúng ko mấy bạn . nhiều lễ hội . GBvn thì ít wá vã lại ít cho đồ và ko có sáng kiến avarta gì hết .

16. newmannmq

đúng đó ,ai đạo thiên chúa kể anh em nghe dzìa cái sự kiện phục sinh và cái trứng coi !! ko thui mai mốt anh em gamevn rũ nhau tụ tập rùi nhậu trứng vịt lộn #>:) #>:)

17. XFreeloveX

XFreeloveX Youtube Master Race

Thôi đi mấy ông nội nhảm vừa thôi!!! Cho ng nhảm với .Tới đó thì bít đoán mò wài ,mai mốt húp cháo rùa hết bây giờ !! T T ,
    cái vụ này hay đó ,lâu rùi ko ăn trứng sợ ko an toàn ,hôm nay có diệp trứng có bảo hành ăn nhậu cho đã,chừng nào nhậu nói nha bà con,tụi mình phá 1 bữ cho forum tan tành coi
    ac.ac.ac.ac.ac.ac.ac.ac.ac.ac.ac.ac.
    :)) ----- :P

18. ChocoboVN

ChocoboVN Youtube Master Race

Mấy cái trứng đó làm tôi hơi thất vọng (mặc dù cũng ôm đủ 50 quả)! ^_^
    Tui khoái tổ chức lễ phục sinh thế này hơn:

Các file đính kèm:

19. steeldragon

steeldragon Dragon Quest

chư`ng nào trứng nở vậy mấy bác, em mua 10 quả gòi, hông biết nó nở ra cái gì, trứng này chắc chưa kiểm dịch H5n1 T_T ^_^

20. Orichalcon

Orichalcon Youtube Master Race

Heh, trong này cũng có người muốn tìm hiểu về tôn giáo nà ::) . Cũng giống như lễ giáng sinh, phục sinh là 1 ngày lễ lớn. Nhưng ở Việt Nam ngoài những người theo đạo ra thì chẳng ai quan tâm nên ko bít :D .

Sau khi chịu khổ hình, đức mẹ xin được mai táng chúa. Nhưng phải vào ngày monday ( thứ 7 và CN là ngày lễ nghỉ mọi việc để dọn mình Holiday). Nên hôm đó chỉ khâm niệm sơ qua. Đến thứ 2 quay lại thì ko còn thấy chúa Jesus đâu cả, chỉ thấy 1 cuộn băng khâm niệm được cuộn lại và xếp ngay ngắn ở 1 góc. Mọi người vẫn chưa hết sững sờ thì lúc ấy thiên thần hiện ra và phán chúa Jesus đã sống lại... Và sau 40 ngày chúa Jesus đã quay trở lại với các môn đệ và mọi điều được viết trong kinh thánh hàng trăm năm trước đã đúng sự thực.

Em kể các bác đừng chửi em, nói linh tinh hay hiểu sai lệch về tôn giáo. :;)