Lính mới + Noob= Mong các bác giúp đỡ

Thảo luận trong 'AOK: The Conqueror' bắt đầu bởi (^(OO)^), 3/7/06.

1. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Sao em chơi theo chiên thuật của bác Atheng mà lên đời 3 vào phút 17:41 là sao em potay mong các bác giúp đỡ

2. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

HUuhuh sao ko có ai giúp đỡ em hết vậy Pro đi đâu hết cả

3. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

đi thi mới về :)
    thua , rớt rùi hà !

4. dialong_blue_sky

dialong_blue_sky Youtube Master Race

5. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

hix bác Hirokochi khổ wa' nhĩ giúp đỡ em cái đi em chơi chán wa' lần gần đây nhát lên đời 3 vào 15:16 hix chơi sao cũng ko được như mấy bác giúp em đi em nghe tiếng bác lâu rồi chơi thua mấy thằng trên zone mãi mới vào được 1,5k rating bây giờ còn có 1426 rating giúp em đi bác

6. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

ờ , có nghe tiếng hà ? :D :D :D , có người biết tiếng mình trong khi mình cũng ko biết nữa ! :)) :)) ! mạng đây lag sao oánh zone được chời :D :D
    muốn lên vào 15:16 thui phải ko ? chỉ cần 15:16 thui còn kinh tế yếu xìu cũng được phải hôn ?
    quân gì ? saracen ha ! để oánh thử :D :)) !
    ờ , cũng được :D

Các file đính kèm:

7. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

cảm ơn huynh nhìu em chơi trò này thua tụi nó mãi ức chế để em học hỏi lên đánh cho tụi nó bít tay :D

8. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

oạch , cái này yếu về eco lém ,sao oánh được ???

9. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Ấy vậy bác lên thời đại 3 vào phút nhiu và kinh tế có ổn để đánh được đó cho em cái record đó đi

10. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

oạch hà , thế muốn oánh kiểu fast castle hả ? tui thường lên với 27 vil , nếu có hươu ,nếu ko thì đành 28 hà , oánh cũng được , nhưng cũng tùy map , giờ muốn cái nào , mà với quân nào !

11. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Ấy bác thấy quân nào mạnh thì cứ cho em cái Record quân đó dạo này đang tu trò này nhưng vẫn còn gà lắm lên castle vào phút 22 ko nhớ rõ lắm hix
    Vậy bác lên đời 3 nhanh nhất là mấy phút vậy

12. kiila

kiila Youtube Master Race

lên luôn hay vừa kick chuột.. nhưng cả 2 thì Kiila thấy hơi chậm đó... chắc kỉu này phải thủ rồi.. đi attack người ta chắc....

13. Alexandera

Alexandera Moderator Moderator

lên đời 3 lúc nào thì tùy vào trận đánh của mình , còn đánh fast castle thì phài lên đời 3 phút 16-17 .
    còn hiko trên zone nick là gi vậy được bào nhiêu rate ràu

14. Backy

Backy Liu Kang, Champion of Earthrealm CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Thường map kin' thì wall để lẹn đời 3 sớm, chậm nhất là khoảng 16'50

15. Backy

Backy Liu Kang, Champion of Earthrealm CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Á quên bác alex nick trên zone là gì nhở,bua nào vào zone làm vài trận đê..

16. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

hớ , zone ko phải đóng cửa hà ??
    hixx, báo cáo mấy bác là em ko có nick zone :)) , mạng đây bữa trước lag lém ,thấy thằng anh ( cái acc GVN này là của nó , xin adim đổi tên hoài ko cho , làm acc khác lên lâu lém ) , hắn chơi thua hoài do lag nên em ko dám chơi , bi giờ chắc đỡ , hix, zone còn thì lên chơi zui , hix ! hamachi với GS gì gì đó coi bộ khó xài quá , hix !
    lên đời 3 sớm muộn chắc ko có gì đáng kể , hơn thua nhau xí ko quan trọng ,lên muộn nhưng bơm vài con sọc thì cũng ok ,oánh càm chừng ,nhưng có lẽ mau thua :D
    hừm để thử lên zone lại coi nèo !

17. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

hix ,có chơi được đâu , thậm chí ko thấy cái vào room aok nữa ,hắn chỉ đưa link qua gamespy thui hà !

18. kiila

kiila Youtube Master Race

ặc ặc hắn đây là ai vậy ,,,tại lúc đó bận việc nên không pày được kỹ kàng mừm :) ....gamespy ai muốn chơi trên đó thì pm cho mình yahoo là gaycanh86( lưu ý trong trang này toàn người nước ngoài không nên biết chút chút tiếng anh vô để nó chửi mình biết chửi lại nghen :)) và ping mình thường cao lắm nên chơi hay hay một chút thì nó còn giữ lại kòn chơi dỡ là mình vào nó cho mình ra lại liền :d)
    Còn hamachi thì các bạn vào trang này download về http://www.hamachi.cc/download đown bản mới ah' xong về intall ra xong rồi chạy nó sẽ tạo ra một mạng Lan ảo.. tìm lệnh join nào đó bấm tên room của mình là Gakon pass:123 (chưa tạo tối đây mới tạo) :d ..mình thường chơi vào lúc 6h30 tối lên là thấy hè... thế là ok rồi nhỉ.. nếu ai còn thắc mắc gì về gamespyu thì pn mình mình sẽ trả lời còn hamachi thì trong diễn đàn có bày rồi... cảm phiền bỏ chút time ra tìm đi ..hf gl

19. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

ê , thế cái hamachi là tạo mạng lan ảo , vậy khi nào ông lên tui với join vô phòng của ông được , còn ko thì làm sao biết của người khác mà vô ? tứ là quen nhau có hẹn trước mới vô được hả ?

20. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Chà em thấy cái này phức tạp wa' mà đọc mấy bài ở đây có mấy bác nổ lên đời 3 vào phút 11 . Ah mà Backy chậm là lên 16'50 tức là click chuột vào 14'10 ah. dạo này tình hình trên Zone của em ngày càng đi xuống cứ mỗi trận thắng cộng điểm thua thì ngược lai hix hix