Lính mới tò te và 1 Server AION mới tò te.

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Big_Daddy, 18/10/10.

1. Big_Daddy

Big_Daddy Youtube Master Race

Chúng tôi, 1 nhóm yêu thích game của NCsoft mong muốn giới thiệu server của mình tới các bạn cùng yêu thích game AION.
    Server rate 5x chạy với clent AION ver 1.9x.
    Hiện tại đang close beta. Dự kiến sẽ Open đầu tháng 11/2010. Văn không hay thay mặt BQT tôi xin có vài lời giới thiệu như trên.
    Cảm ơn toàn thể anh em đã và đang giúp đỡ chúng tôi trong quá trình hoàn thiện Server,
    Mọi thảo luận góp ý cho BQT mời các bác tới đây:
    http://forum.aionvietnam.net/forum.php
    Để đăng ký các bạn tới đây:
    http://aionvietnam.net/index.php
    Rất mong nhận được sự ủng hộ của cộng đồng game AION Việt Nam.

===++++++===

@Erine : tìm Icare pm vào đây nhé :)

2. h0anglinh89

h0anglinh89 Youtube Master Race

Bạn có thể cho biết server này có gì hơn các sv đã từng ra đi trước đây ko..
    Còn đang test mà để rate x5 thì ai dám test đây.. Vui tính quá :D

3. rimbb

rimbb Youtube Master Race

vãi đạn.test mà để rate x5 thế thì GM vs ADM test với nhau đi :|

4. daoduytung3000

daoduytung3000 Mr & Ms Pac-Man

quan trọng là sv tồn tại đc bao lâu, chứ test xong mà nhận đc thông báo "tạm thời chia tay " thì bye bye trước

còn rate mà 5x đối với ps thì khỏi test luôn

5. h0anglinh89

Server Private Aion Viet Nam Open Beta 15/10/2010

Hóa ra không phải test mà là đã open ....

6. Big_Daddy

Nói trước bước khó qua bạn ạ.... Với điều kiện hiện có chúng tôi mong muốn tạo ra 1 sân chơi tại VN cho những anh em yêu thích AION.

7. hoangkh123

hoangkh123 Youtube Master Race

Việc test sv close beta mình thấy thế này, lúc đang cb mà để rate cao người chơi chỉ làm Q xanh rồi lên lv đi DP, còn rate thấp thì rất nản ko muốn chơi. Đến lúc OB phát sinh vấn đề do để rate thấp mới đi làm nhiều Q campain, đánh boss... Craft đồ, lúc đấy mới phát hiện các bug lỗi Q, Istance map. Vậy test CB chỉ kiểm tra được độ ổn định của sv và fix boss, thêm nữa lúc test sv admin nên để full tất cả skill kể cả Avance stigma để kiểm tra bug skill luôn ( Cái này cũng có mặt hạn chế vì ko phải đi làm Q mở slot avance stigma).

Cuối cùng tốt nhất admin cũng nên xem xét công việc của mình để duy trì sv lâu dài chứ kiểu đem con bỏ chợ, sét đánh không kịp bưng tai như sv aionVH thì chắc miễn

8. OdinSword

OdinSword Legend of Zelda

Chưa biết thế nào chỉ e Open đc 1 tuần thì .. tò tí te con bò kéo xe .. R.I.P thì phê lắm ...

9. phamphuongphuong

phamphuongphuong Mr & Ms Pac-Man

Her..her... chúng ta lại có thêm 1 niềm hi vọng mới ah`?? Thôi thì cứ ủng hộ và hi vọng sẽ không bị thất vọng như những ngày tháng đã qua.

10. mrzaoo

mrzaoo Mr & Ms Pac-Man

Test mà 5x thì nghe nản quá, cày cuốc 1 hồi rồi reset server cái phụp. Mà sv open từ 15, nhưng mới có 5 char, trong đó 3 char lv 50, chắc là Admin, còn lại 2 char lv 7 và 8, thấy heo hút quá @@

11. Big_Daddy

3 char Cleric, Warrior va Maria la 3 chả dùng từ trước để test DP , rank Abyss,... của nhóm test. Sẽ được xóa trong thời gian tới :D

12. mrzaoo

mrzaoo Mr & Ms Pac-Man

Mình viết 1 bài rõ dài bên forum của Aion Việt Nam mà chẳng thấy phản hồi gì :|

13. hatalakitai

hatalakitai Youtube Master Race

rate x5 noi vay ba con keo nhao vao aionworld choi het roi can gi cho aionvietnam mo cua, suy nghi lai di admin aionviet nam oi.

14. mrzaoo

mrzaoo Mr & Ms Pac-Man

Mình vừa vào test, sv nói chung là ổn, Ping tầm 50-60ms, Skill thường phải mua sách học chứ ko có Auto Learn, và rate Xp, rate Quest là x10 chứ không phải x5. còn rate pt thì ko biết vì chơi có 1 mình.
    @hatalakitai: cái AionWorld thì bựa lắm có cho cũng chả chơi đâu, mới có vụ GM phe Asmo Tele phe mình đi giết từng tên Ely, sv ra lâu vậy rồi mà vẫn ko có mấy ng chơi là biết rồi :( Online cao nhất 4,5 ng.

15. hatalakitai

minh tung choi ben do rate 10x thi ok roi, nhung ma` skill thuong va normal stigma thi sao con advanced stigma thi sao? khong nghe admin noi gi, phai co thong tin han hoi va duc khoac chu choi mu mo mat cong suc chung duoc gi. vi thuong thuc aion thi cung da thuong thuc roi trai nghien thi cung kha kha, gio cay xxong bo ruong lai cho admin giu thi dao nhu xe.

16. mrzaoo

mrzaoo Mr & Ms Pac-Man

Mình thì mình cũng phân vân mấy cái đó thôi :( Nhưng mấy cái đó thì test mới biết chứ skill nhiều lắm Admin chắc cũng chẳng nắm hết được đâu. Dạo này sv Aion Die hết, vào chơi cho vui vậy.

17. hatalakitai

tui thi dang chien trong aion titan ban co vao pm voi momiji nhe. sever pvp choi cung vui khong phai cay cuoc len 55 san do roi danh nhau

18. h0anglinh89

Đã test thấy tạm ổn... Stigma skill h ko phải vấn đề lớn đâu.. Các bạn yên tâm là có... Còn bug skil thì tớ ko biết

19. Big_Daddy

Các bác thông cảm mang những thông tin SV khác sang topic khác, ko loãng hết cả topic của mình. Thx
    @all BQT bận cứu lũ các bác ạ. sau cơn mưa trời lại sắp sáng rồi

20. h0anglinh89

Tình hình là rất cần Elyos để lấy hứng chơi... Toàn asmo không buồn quá :)