link download RTK11PK mới nhất

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi therebex, 6/5/07.

1. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

Ai chưa có thì nhanh lên, ai không thể download P2P có thì ... tôi cũng chịu
    link torrent mới nhất (upload) link này nhiều Seed (vào thời điểm post bài này)
    link emule (download đủ cả 2 phần)
    ed2k://|file|Data1.cab|595370517|E0DF8182E35A93304C18171F4F8A1F5F|h=S5O37KBT5JIQPNHS3LRQ3YBF3DM2EYNS|/
    ed2k://|file|San11pk.rar|7034807|EE6F7D0E73B4E8E79D5BCCF86FBC3BB8|h=NDL6QAYJCFVSRI572RXALX2HU6SQXGMN|/

Các file đính kèm:

2. emla_uni

emla_uni Donkey Kong

rtk11pk mới nhất là sao hả bác . Thế cái bản pk mà bà con vẫn chơi là bản ji` vậy bác .em tưởng có update thì cũng chỉ patch 1.0 -> 1.1 . hay như bản ori là up lên 3.2 . bản pk này khác hoàn toàn pk kia hả bác ?

3. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

link mới nhất tức là cho đến giờ này nó vẫn còn sống
    nó chính là bản cài PK khoảng 500MB, nếu bạn đã có thì khỏi down cho mệt
    link này chỉ cho bạn nào ở nước ngoài hoặc các tỉnh không mua được bản PK giá 8000/CD chứ ở HN và HCM ra cửa hàng mua cho tiện

4. eagleking

eagleking Donkey Kong

Dịch patch hoàn chỉnh đi therebex ơi. Còn dialog và 1 số nhân vật ẩn, scenario ẩn chưa dịch hết. Cố gắng giúp đỡ anh em đi :D

5. Akechi

Akechi Legend of Zelda

hy vọng bác cho anh em coi bản patch sớm cho đỡ nghiền

6. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

Tôi đã tìm ra cách giải quyết dialog kiểu cộng chuỗi, chỉ độ 1 tháng nữa, phiên bản patch cuối cùng sẽ hoàn tất, đó cũng sẽ là phiên bản RTK được patch đi xa nhất

7. IllidanStormrage

IllidanStormrage Donkey Kong

ô`ch mình hỏi chút bản patch của bạn therebex chơi trong challenge thì % thành công hiển thị bình thường nhưng trong sceriano thì $ thành công lại là ???% ,ko biết là do bản patch hay là do game cố ý làm thế ,bản RTK11 cũ vẫn hiẻn thị binh thường mà,nếu là do bản patch1 thì bác therebex có thể sửa được ko ? Bản patch1 của bác tuyệt lắm ,nhờ đó mà chơi rtk thấy thú vị vô cùng ,cảm ơn nhìu nhìu .!

8. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

À, % thành công khi bạn ra lệnh chỉ hiển thị khi bạn chơi Easy, Normal và Challenge, trong Super, chỉ số này sẽ bị giấu, đó là do máy cố tình làm thế cho thật hơn, chứ có vô lý không khi cậu đòi Duel mà cậu biết bao nhiêu % thằng địch sẽ nhận lời đồng ý Duel ? Cậu là thầy bói cũng không bói nổi quẻ đoán ý nghĩ :))

9. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Ôi nhanh lên hé, yêu therebex quá :-* :-* :-* :-* :-*

10. WindySpeed

WindySpeed Mr & Ms Pac-Man

therebex ơi cho mình hỏi?Mình mới biết về RTK 11 mà chơi, thấy mọi người nói những bản path của bạn rất hay!Nhưng mình không biết nó ở đâu mà down về để chơi vậy nên bạn có thể tổng hợp lại để cho mình và những người như mình down về chơi không?Cám ơn bạn rất nhiều therebex's therebex :)

11. Dracula

Dracula Administrator Administrator

Để phục vụ nhu cầu chơi RTK của bà con tui đã download bản RTK11PUK về hoàn chỉnh và đang upload lên hosting rất xịn để mọi người cùng download. Sau khi có link tôi sẽ upload lên cho mọi người. Sớm nhất là sáng mai và muộn nhất là 2 ngày sau.

12. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

Cám ơn anh Dracula rất nhiều
    Em chỉ thương cho cái Host anh sắp mua :((

13. WindySpeed

therebex ơi có phải file của bạn down về là những file này không ?:[​IMG].Nhưng
    khi cài thì lỗi này nè :[​IMG].Mong
    bạn giúp đỡ :(

14. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

Chính là nó
    Nhưng bạn bị lỗi là do bạn chưa cài bản RTK11 thường. Hãy cài bản này (nó có 2 đĩa) sau đó cài bản bạn down. Cài cả 2 bản chung cùng 1 thư mục

15. WindySpeed

không được therebex ơi?2 đĩa mình mua là bản đã crack sẵn chỉ cần giải nén từ đĩa ra là dùng thôi, minh đặt toàn bộ các file down đc cho vào phần mình đã giải nén từ đĩa rồi nhưng vẫn không cài được, nó vẫn lỗi như thế bạn ah!

16. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

Không được, bạn phải cài nó từ 1 bản cài hoàn chỉnh chứ không phải từ 1 bản đã cài sẵn, cái này là bài học xương máu từ The Sims Hot date từ ngày xưa đây. bạn đi mua lại hay đi download lại đi

Hoặc còn 1 cách là sửa lại registry, cái này bạn tìm trong diễn đàn có trường hợp bị giống bạn

17. Dracula

Hiện tại đang không kiếm được link download của bản RTK11 nên upload trước bản RTK11PK. Nếu ko có bản RTK11 original thì không thể upload được

18. WindySpeed

thì Dracula up RTK11PK trước đi cho bà con down dần

19. nayumi

nayumi Mr & Ms Pac-Man

MÌnh down về chạy setup nó báo lỗi :( toàn dấu hỏi chấm "?????" là sao dzị?

20. Dracula