lời nhắn đến calbalvn và cabalviet cùng các thành viên cũng như mục cabal gamevn

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi haokietvnn, 2/3/12.

1. haokietvnn

haokietvnn Youtube Master Race

Vào đây lâu lâu lại thấy các sever việt đốt nhau, ở ngoài chắc cầm dao giết nhau mà chả thấy ai quản lý cả hình như cái mod của cái mục này không có chăng? mà để tụi nó chém nhau thế nội quy của gamevn đâu hết cả rồi

mình là thành viên của forum nhưng chủ yếu hoạt động trong warcraft nếu có lên vì mod bên đó cùng với những lão làng rất sắt bén nhanh nhạy, không bao giờ để mấy thứ spam ngớ ngẩn làm rối, ai post gì sẽ được kiểm duyệt đàng hoàng dù chỉ là một câu noí đùa vậy mà ở đây thì lại...

nào là cabalviet,calbalvn, rồi nhiều thứ thứ khác bu lại chặt chém nhau chả ra gì cả, mình nghĩ không ít bạn ở đây đều đã lớn, đã đi làm và làm việc rất ổn định, đã hiểu được những đắng cay trong cuộc đời trong việc đối nhân xử thế và không ít người đã có gia đình riêng nho nhỏ đã biết đem những điều đó giáo dục cho thế hệ sau vậy mà...

mình cũng chả thích vào mấy mục này làm gì nếu như gần đây có chơi một sever cabal như vậy cabalvn

mình nói vậy vì mình chả ủng hộ ai trong việc các bạn đánh mất chính mình vào đây phỉ bán nhau cả

Mình chỉ nói:

CÁC BẠN LÀM GÌ, CHƠI GÌ, CHƠI Ở ĐÂU NHƯ THẾ NÀO ĐÓ LÀ QUYỀN CỦA CÁC BẠN
    MÌNH LÀM GÌ, CHƠI GÌ, CHƠI Ở ĐÂU LÀ QUYỀN CỦA MÌNH, CHẢ LIÊN QUAN GÌ CÁC BẠN

Nhưng: Đừng lên đây để phí thời gian phỉ bán nhau và chuốc lây đau khổ + ngậm ngùi, ai chơi gì thì mặc ai đừng chửi nhau như cái sever cabalviet, cabalvn nữa

http://forum.cabalvn.net/showthread.php?t=209&p=2462#post2462

2. heraliot

heraliot ム Shreklittle Witch ム Moderator

Thứ 1: Mình ghi nhận đây là 1 góp ý tốt dù bạn chẳng biết gì về cái box này cả . . .
    Thứ 2: Box này không phải là warcraft. Trong box này mọi thành viên đều được thoải mái, không có chuyện gò bó hay kiểm duyệt để mọi người được tự nhiên.
    Thứ 3: Bạn muốn mọi người không còn đấu đá nhưng trong bài viết của mình thì lại nói là mọi người spam ngớ ngẩn. Vậy có thể hiểu sao

3. Msells

Msells Youtube Master Race

nói cứ như đang dạy đời người khác. warcraft thi về box warcraft mà spam. ở đây la box cabal mà bạn. bạn nói "
    CÁC BẠN LÀM GÌ, CHƠI GÌ, CHƠI Ở ĐÂU NHƯ THẾ NÀO ĐÓ LÀ QUYỀN CỦA CÁC BẠN'' :D thế thì bạn dạy đời người khác làm jeeeee ??? =))

4. Hot_Di_Chim

Hot_Di_Chim Youtube Master Race

nguoi viet minh la vay do ma, 1 nguoi viet = 3 nguoi nhat, 3 nguoi viet thi ko = 1nguoi nhật

5. LieuYDinh

LieuYDinh Youtube Master Race

CÁC BẠN LÀM GÌ, CHƠI GÌ, CHƠI Ở ĐÂU NHƯ THẾ NÀO ĐÓ LÀ QUYỀN CỦA CÁC BẠN
    MÌNH LÀM GÌ, CHƠI GÌ, CHƠI Ở ĐÂU LÀ QUYỀN CỦA MÌNH, CHẢ LIÊN QUAN GÌ CÁC BẠN
    Bạn đã nói như z rồi thì bạn còn vào đây nói kiểu đó thì mình xin thua.đã vậy k những bạn còn dạy đời người ta như vẽ bạn là người lớn vậy.bạn đã dc bao nhiu tuổi rồi.bạn đọc hết tấc cả các topic mà bạn chẳng hiểu cái gì cả,nếu k hiu thì tốt nhất thì im lại đi.mod hera nói rất đúng bạn k bít gì về cái box này.
    Với lại bạn đừng nói là AI CHƠI GÌ THÌ MẶC AI ĐỪNG NHƯ CÁI SV CBVIET,CBVN nữa.bạn nói vậy khác nào bạn đang chửi 2 sv đó chẳng khác nào bạn đang spam và cũng như những member đó.bạn nên coi lại mình đi và hỏi tại Sao lại có những topic như thế.
    Nếu có ai đó phá nhà bạn chắc bạn sẽ im hả bạn.hay là mời họ vào uống nước rồi kêu làm ơn phá tiếp đi.

6. manu2309

manu2309 Youtube Master Race

1 lu dien...............................................

7. Mr.AM

Mr.AM Youtube Master Race

Chơi game gì cũng vậy nhưng 1 game mà BQT can thiệp trực tiếp vào game và 4r thì còn phải cân nhắc.Gamer cần đc tôn trọng và cần thấy dc điều đó qua cách làm việc của BQT.chơi sv nào là sự lựa chọn của mỗi gamer.Gamer cũng mong có 1 sân chơi yên ổn để chơi thôi vì vậy dù có đấu đánh cạnh tranh gì mong rằng BQT 2 bên hãy nghĩ đến lợi ích của gamer.Đừng chơi kiểu ddos nữa khiến gamer k dc 1 ngày bình yên.Bản thân 2 sv và BQT của 2 sv ntn thì gamer có thể tự nhìn và tự đánh giá.K cần trình bày nhiều là mình bị ntn hay như thế kia.
    Việc các bạn lên đây ăn to nói lớn sẽ chẳng thấm vào đâu so với những gì các bạn làm dc.Hãy " nói ít làm nhiều " là gamer chúng tôi sẽ hiểu các bạn là người ntn.Người có năng lực thì chứng minh qua hành động.Nhưng phải là hành động mang đến điều tốt đẹp cho ae yêu cabal chứ k phải là sự cạnh tranh bẩn thỉu và bôi xấu nhau.

8. luckyluketuan1

luckyluketuan1 Youtube Master Race

Tội nghiệp! Im lặng cũng đâu có ai nói mình câm đâu, tự nhiên tạo topic làm j` để mọi người thi nhau ném đá :(fight)

9. vuahuydiet

vuahuydiet Youtube Master Race

Mình thấy phần mở đầu có vẻ là ok lắm:
    " Vào đây lâu lâu lại thấy các sever việt đốt nhau, ở ngoài chắc cầm dao giết nhau mà chả thấy ai quản lý cả hình như cái mod của cái mục này không có chăng? mà để tụi nó chém nhau thế nội quy của gamevn đâu hết cả rồi

mình là thành viên của forum nhưng chủ yếu hoạt động trong warcraft nếu có lên vì mod bên đó cùng với những lão làng rất sắt bén nhanh nhạy, không bao giờ để mấy thứ spam ngớ ngẩn làm rối, ai post gì sẽ được kiểm duyệt đàng hoàng dù chỉ là một câu noí đùa vậy mà ở đây thì lại...

nào là cabalviet,calbalvn, rồi nhiều thứ thứ khác bu lại chặt chém nhau chả ra gì cả, mình nghĩ không ít bạn ở đây đều đã lớn, đã đi làm và làm việc rất ổn định, đã hiểu được những đắng cay trong cuộc đời trong việc đối nhân xử thế và không ít người đã có gia đình riêng nho nhỏ đã biết đem những điều đó giáo dục cho thế hệ sau vậy mà..."

Còn đến đây thì hết nói.
    " CÁC BẠN LÀM GÌ, CHƠI GÌ, CHƠI Ở ĐÂU NHƯ THẾ NÀO ĐÓ LÀ QUYỀN CỦA CÁC BẠN
    MÌNH LÀM GÌ, CHƠI GÌ, CHƠI Ở ĐÂU LÀ QUYỀN CỦA MÌNH, CHẢ LIÊN QUAN GÌ CÁC BẠN"

Còn câu tiêu đề.
    "lời nhắn đến calbalvn và cabalviet cùng các thành viên cũng như mục cabal gamevn"
    Và thêm câu.
    "mình nói vậy vì mình chả ủng hộ ai trong việc các bạn đánh mất chính mình vào đây phỉ bán nhau cả"
    Thế mà lại đi post link này:
    "http://forum.cabalvn.net/showthread....=2462#post2462"

Thấy nội dung cả bài viết chảng biết đang nhằm mục đích gì??? Lên tạo tài khoản để hỏi chủ của topic??

10. CrazyCanon

CrazyCanon Donkey Kong

đặc trưng cơ bản của người VN: sau khi đọc xong 1 bài nhận xét hoặc góp ý, việc đầu tiên chúng ta làm là SOI người viết chứ k phài là suy nghĩ về ý nghĩa của topic =))