Long phù hổ phù.....Thien niên cổ đổ 1

Thảo luận trong 'Cỗ Máy Thời Gian' bắt đầu bởi ghost_rider56789, 11/9/08.

1. ghost_rider56789

ghost_rider56789 Youtube Master Race

Cho tui hỏi nó bắt đánh đệ tử độc tôn bảo........ai biết thằng này nó ở chỗ nào ko chỉ tui với.........
    Thiên niên cổ đô nó bắt vô hang dơi tìm hòm bảo có bản đồ kho báu mà tui đi khắp cả hang dởi mở ko đc cái nào........ai bít vị trí hòm ở đâu chỉ dùm với.......bên PP thấy có ng post chỉ vị trí hòm ở chỗ cái cầu cuối map mà tui ra mở vẫn ko có ji cả

2. Hoabomby

Hoabomby Donkey Kong

Cái Long Phù Hổ Phù đi xuống phía Tây Nam của map Bình Võ chỗ 2 cái cây trên dưới của map đó đó , treo auto chừng 2 tiếng là tự nhiên xong Quest à :D , cũng ko nhớ là đánh con nào nữa

Q Thiên niên mở Hòm bí mật thì ra cái thằng bảo vệ , đánh vài ba lần mới xong , cứ đi mở hoài hên xui là ra à

Good Luck :)

3. legaloshero

legaloshero Youtube Master Race

Treo auto 2 tiếng . coi chừng vừa mới 5 min thằng nào lure con boss lại thik chết nha ~>.<~ ~>.<~ ~>.<~ ~>.<~ ~>.<~

4. tobewithyou

tobewithyou Youtube Master Race

Bạn đánh con kẻ độc tôn bảo là đc tuy nhiên hơi khó rớt.

5. ghost_rider56789

ghost_rider56789 Youtube Master Race

cái q thiên niên cổ đô nói rõ dùm đc ko.........bạn nói thế kia ai bít vị trí cái hòm ở đâu

6. batuocthanhrome4

batuocthanhrome4 Youtube Master Race

cái hòm đó dọc đường trong hang dơi có nhìu lắm mà bạn cứ mở ra nếu sai thì xuất hiện mob nếu đúng thì ra đồ ngay 2 bên cửa đi vào cũng có đó