Mãi chưa thấy bản D3 ra nhỉ?

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi phamhoangnam088, 3/6/07.

1. phamhoangnam088

phamhoangnam088 Mr & Ms Pac-Man

mình thấy bản D3 Lấu quá các bác nếu bác nào biết dích sác thông tin thì pót lên bảo em với :x còn em hok hỉu rằng lên bạn D3 sẽ có NV mới và nghe nói trò đó nặng lắm hjx buồn =((

2. Mibu Kyoshiro

Mibu Kyoshiro Youtube Master Race

Blizzard nó còn bận chăm chút cho cái WOW của nó , Diablo III vẫn chỉ trong dự định mà thôi =.=

3. phamhoangnam088

phamhoangnam088 Mr & Ms Pac-Man

Thôi đi bác em mua dc dis rồi
    nếu ở trong địa phận HN thì liên lạc theo số 0984537161 em sẽ cho mượn dis bộ đầy đủ

4. Knightmare

Knightmare Youtube Master Race

Bó tay đi ăn cướp trên dàn mướp đâu ra Diablo III đấy. Lại mấy bản mod vớ vẩn rồi nó ghi thêm cái số 3 vào.

5. vanvu32190

vanvu32190 Youtube Master Race

hehe dung roi` lam` ji` da co' D3 bi. may' mod lua` roi` ong oi

6. Nển Nê

Nển Nê Mr & Ms Pac-Man

hiz chắc chẳng bao h` có D3 đâu chờ mệt lắm rồi đã 6,7 năm từ khi D2 ra rồi còn j` , hay Blizzard đang bí mật làm :D , chắc chắn 1 điều nếu khi ra game này thì cấu hình cao phải bít , mấy game nhập vai bi h` nặng trịch , máy tui cấu hình 256 ram , card 128 mà chơi titan quest lâu lâu dật wa' -> chán thế

7. Knightmare

Knightmare Youtube Master Race

StarCraft năm sau 2008 mới có tròn 10 năm kể từ SC1 ra dời năm 1998, số đẹp thật!!! Họ phát triển SC2 1 cách hoàn toàn thầm lặng ko kèn ko trống thế rồi đùng phát vừa rồi làm cả TG xôn xao khi bắt đầu giới thiệu SC2. Việc khả năng phiên bản Diablo III được âm thầm phát triển là rất cao. Game không có hình đẹp bây h không bán được đâu bạn ạ. Nhiều người cứ ngồi nói gameplay mới quan trọng. Các bác cứ nói thế thì hay lắm nhưng biết bao game hay đồ họa trung bình như Baldur Gate, Ice windale, Hero III h các hãng sản xuất của nó chết ngắc cả vì họ không tiêu thụ được mấy. Black Isle với các series Baldur Gate cốt truyện thì cứ gọi là đỉnh nhưng cuối cùng cũng chỉ một vài tay nghiền game thực thụ đánh giá cao... cuối cùng cũng phải đóng cửa. Đáng tiếc lắm thay.

8. Fracasse

Fracasse Youtube Master Race

9. Anonymous_pro_06

Anonymous_pro_06 Mr & Ms Pac-Man

Cái nì trình độ nhỉ, ko bít nữa, thấy có link tới cả battle.net thì chắc ko phài hàng mod đâu.

10. Mibu Kyoshiro

Mibu Kyoshiro Youtube Master Race

chừng nào tui thấy cái diablo III trên trang chủ của Blizzard thì mới tin ..... :|