Mấy anh ơi ngiúp em với!Làm ơn

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi kisiblack, 19/6/05.

1. kisiblack

kisiblack Youtube Master Race

Em mới mua GTA SA PC được 2 tiếng thì làm tới cái nhiệm vụ Cesar V..... nhiệm vụ đó bắt phải nhảy Hip Hop trên 1 cái xe mà nó cho trước,nhưng mà em nhảy hoài mặc dù bấm đúng nút mà vẫn bị Bad ko hà,em làm di làm lại wài mà kô được.Mà cái nhiệm vụ đó hình như là cuối cùng của nhà Sweet rồi hay sao í.Em tức wá chơi nhiệm vụ khác nhưng mà choi xong cái nhiệm vụ Og Log thì cũng có 1 cái nhiệm vụ khác mà ra bãi biển nhảy với thằng DJ (Dĩ nhiên em cũng bó tay hix hix ::( ) Thà bắn giết còn có cơ hội chứ còn cái này nếu ko biết chơi thì khó lắm.Hiện giờ em đang gặp rất nhiều rắc rối,mong mọi người có cách nào vượt qua thì giúp giùm em(Tại vì cái xe Hip Hop ko biết cách nào cho nó nhảy đúng ý mình hết trơn á).Hi vọng mọi người giúp em tại vì phải làm được cái đó mới wa nhiệm vụ của Ceasar được nên em rất cần sự giúp đỡ .Mọi người nếu có cách xin gởi bài reply hoặc gửi tin nhắn cho em ở YM nhutminhtri hoặc kysyblack nếu ko gửi được tin thì gởi qua mail,cũng mail đó luôn thêm cái đuôi @yahoo.com.Em xin cám ơn và hậu tạ ,nếu ai ở Sài gòn thì em xin mời 1 chầu kem hoặc cà fê còn ở nơi khác thì em chịu thôi.!!! :D
    Tái bút:sẵn tiện ai biết cách chạy xe đạp nhanh chỉ em với please!!!

2. snow angel

snow angel Dragon Quest

Bên trên có topic hỏi ùi mà
    Màn nhảy xe thì theo mí bác trong nì nói là dùng numpad để nhảy 8 lên ,4 trái , 2 xuống , 6 phải ... tui chưa thử nữa
    Còn cái nhiêm vụ nhảy ngòai bãi biển thì dùng nút <- , -> gì gì đó , chả hiểu sao tui dc 26** điểm :-s
    Đạp xe thì cứ đạp đạp thui mừ , mún chạy nhanh thì nhấn nút w liên tục đó , nó đạp cho điên ng` :D

3. binh44tito

binh44tito Mr & Ms Pac-Man

Bạn đợi cái hình mũi tên đi ngang cái ô tròn, nhấn mấy phím numlock để nhảy. Khi đang nhảy đừng để ý điễm vì dễ mất tập trung, Chú ý để cái mũi tên vào giữa ô tròn hãy đánh vì điễm sẽ cao hơn. Còn kô thì bạn dùng ArtMoney để hack vào đó tăng điễm lên, những lúc cần tiền mình cũng hay dùng ArtMoney nữa.

4. snow angel

snow angel Dragon Quest

Thì lúc đầu đâu biết , mọi ng` toan nói là nhấn nút <- , -> làm tui đâu có nhún dc , giờ mới biết là nhấn numplock :D
    Mà dùng ảtmoney làm sao vậy ? Sao tui dùng mà chả thấy tăng gì cả ::(

5. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

sao có nhiều bạn bị bí màn này thế nhỉ ?
    Bạn chỉ cần tập trung 1 chút thôi thì bàn này ko là cái gì cả so với Learn to Fly đâu.
    Hãy cố lên !

6. binh44tito

Bạn vậy còn đỡ. Mình qua được thành phố thứ 2 rồi, đang chơi tới màn bơi lội gì đó liên quan đến tụi Da Nang Boyz, tự nhiên bị đứng máy. Người sửa nói là bị virus nên ghost lại windơn. Lúc đó mình quên nói là lưu lại cái save GTA dùm. Thế là giờ mất hết..... chơi lại từ đầu... Mình đang tìm người giúp đỡ cho cái save nào qua được thành phố thứ 2. Bạn Snow Angel thử lại lần nữa đi, thử hack tiền xem sao. Mình thấy nếu muốn lái máy bay dễ thì vào option tắt cái Flying with mouse là dễ liền. Nghe bạn Super_man_199 nói thì mình đoán bạn qua thành phố thứ 2 rồi, :D hay là bạn cho mình cái save đó đi. Có gì mình tặng bạn cái save 100% của nó luôn. Mình thích đi nvụ lắm.. :D

7. kisiblack

kisiblack Youtube Master Race

Cảm ơn mấy anh rất nhìu em sẽ cố gắng hết sức.Còn cái Art Money gì đó là gì vậy?Down ở đâu vậy ạ?Hack như thế nào chỉ em với

8. Super_man_199

Hiện tại mình đã làm đến nhiệm vụ của thành phố thứ 3 rồi ! Nếu bạn cần thì mình sẽ up cái save của mình lên. Nhưng mình chơi qua cái nhiệm vụ Da Nang Boyz lâu lắm rồi !

9. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

Cho tôi hỏi - tôi mới đi tới thành phố 2 thôi - thấy có nhiều mới lạ và hứng thú lắm - sang thành phố 3 thì có gì lạ hông - có tiệm thời trang và tiệm cắt tóc mới hông - có nhiều xe mới hông huynh :D:D:D

10. Super_man_199

Chả có gì cả ! T_T
    Khách sạn thì to đùng mà ko vô được, đánh bài thì toàn thấy thua là thua, quần áo thì chỉ có thêm 1 tiệm mới là .victim nhưng toàn quần áo xấu, tatoo và tiệm hớt tóc thì cả có gì thay đổi cả. Chỉ thấy có nhiều safe house quá (Cực nhiều luôn chứ ko phải nhiều nữa !) .

À ! quên ! Ở LV ( thành phố thứ 3 ) còn có tiệm (siêu thị thì đúng hơn ) cho thuê phim s** ! Đề hẳn ở ngoài là tiệm cho thuê băng đĩa s** . Nhưng mỗi tội là ko vô được ! T_T. Để SM1 chụp ảnh rồi đưa lên đây cho ! ( Mong ban quản trị ko ban nick em ^_^)

11. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Trời, cái này mà còn phải hỏi nữa hả????? Đây đích thị là câu bài gòi ;)) :D
    @kisiblack: bác cố gắng làm nhiệm vụ này đê, sau này bác muốn cưa gái bác cũng phải nhảy với nó nữa đó, nhảy phải hơn 4000 điểm thì nó mới vui, còn 3990 thì quên đi, nó sẽ goodbye bác đó. :D Nếu bác muốn tập nhảy thì bác có thể vào club để tập nhảy, cái club cũng ở gần nhà mình lắm. Từ nhà S(Sweet) đi thẳng lên qua đường tàu, bỏ qua ngã ba thứ nhất, đến ngã tư thì rẽ trái, nhìn sang bên trái, sẽ có cái club ở đó, bác vào tập nhảy với cả con bé ở trong đó :D

12. binh44tito

Dạ thôi cám ơn bạn Super_man_199, nhưng mình đã có cái save thành phố thứ 2 rồi. Vừa đúng ngay nhiệm vụ đó luôn :D Vui quá !!! Bạn Kisiblack vào http://www.artmoney.ru/ để load nó về. À, bạn Super_man_199 cho mình hỏi: nếu kô làm nhiệm vụ của thằng Zero có qua được thành phố thứ 3 kô?; có quán nào "đặc biệt" nào dễ kiếm kô? Thanks.