may ban oi cho em hoi ti

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi manhhung123, 19/11/05.

1. manhhung123

manhhung123 Youtube Master Race

may ban oi cho em hoi ti: minh chinh nhung nguoi trong gta danh nhau va co sung bay gio ko muon nua thi sao pót le len nha' :D

2. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái nì tui hổng rành, nhưng theo tui biết thì sau khi đã active 1 mã nào đó, nếu đã lỡ save lại thì có thể mã đó sẽ được tự động active ngay sau khi load game trở lại. Tốt hết là không nên save game lại khi mã đang được active.

3. metal_slug6

metal_slug6 Donkey Kong

bị như vậy là chịu luôn rồi,tại vì mã này đã active trong save luôn coi như cái save đó đã bị khùng rồi.Không còn cách nào là gài lại hoặc chịu luôn chơi tiếp.

4. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

thường thì mỗi mã sẽ mất tác dụng khi save lại, nhưng cũng có vài trường hợp ngoại lệ, vì thế nên khi chỉnh cheat rồi, lúc save, máy có thông báo "nên save hay ko vì bạn đã chỉnh mã". Nếu bạn ko có backup cái save trước đó, thì coi như chịu.....

5. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

cái này hồi tui chơi GTA III đã bị rồi,nhưng hình như trong lúc chơi thì ko bỏ được,save xong vào chơi lại thì thấy ổn,tốt nhất bác nên rút kinh nghiệm ko chơi mấy cái cheat đó

6. sachizotaki

sachizotaki Mr & Ms Pac-Man

Sẵn có topic này cho tui hỏi cái gta III luôn. Tui cũng bị trường hợp giống như bác manlovegame vậy ( tức là cheat "itsallgoinglikemaaad" rồi save lại ::( ,cái save đó bị khùng luôn , không backup lại được ) giờ thì đi làm cái mision exchange ( mision cuối ) thì khi chạy lên nửa cầu thang thì " mision failed , maria was dead " .Tui nghĩ chắc do cái cheat nó làm cho bọn gang bị " mad" nên chúng xả súng thẳng vào con Maria làm cho nó failed , nghĩ thế không biết có đúng không ? Hay là tui làm sai nhiệm vụ ??? Làm ơn chỉ giáo giúp cho! (Đừng chê tui lạc hậu giờ còn chơi GTA III ! Mấy cái VC và SA tui " luộc" qua hết rùi nên giờ mới "hồi niệm "lại cái III thui , không có gì lạ cả )

7. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

làm gì có, lúc đó quanh con nhỏ maria chỉ có bọn mafia thôi, gangster ở ngoài đường mà sao chui vào đựơc ?
    Thử cách này xem: vào save, chơi, nếu bị, chỉnh lại mã đó lần nữa (lấy độc trị độc =))), xem có hết ko

8. sachizotaki

sachizotaki Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn đã chỉ dạy , tui đã làm nhưng.....................vô dụng ::( ::(

9. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

hết cách chữa rồi hei à 1 thanh chơi cũng bấp phải như mấy bạn trên ,cứ mỗi lần chơi gtavc khi ra khỏi xe bước vào siêu thị đều bị lũ dân chạy lại đánh túi bụi và nhiều nơi khác nữa ,cho dù làm đủ mọi cách vẫn ko xong .
    bỏi vậy tui khuyển các bạn đừng nên chỉnh mật mã này nếu bạn là người mới chơi gta ,vì làm vậy sẽ mất vui đó .bó tay.net ;))