Mod Hana đừng khóa topic "MS Gundam Seed Destiny và SRW (Gallery Anime, Manga) chứ

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi FreedomGundam, 15/2/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. FreedomGundam

FreedomGundam T.E.T.Я.I.S

Hana đừng có khóa topic đó,tui đang chuẩn bị up images mà :-s
    sao lại khóa bất chợt vậy chứ,ít ra cũng phải thong báo trứoc để tui và Lord chỉnh sửa lại :((

chắc là do có mấy thằng chát nhảm chứ gì,nếu vậy thì xóa bài tụi nó đi,sao lock topic :((

topic này post images và wallpaper mà,cũng là của Anime và Manga mà
    đâu có phạm luật gì đâu

2. Born to be Lord

Born to be Lord Mr & Ms Pac-Man

Vote, giờ nói thế thôi, chác Mod Hana ko mở lại đâu :|
    Củng tiếc, phải nhớ công lao bao nhiêu người như là: FreedomGundam, KamiyuBidan, Nà Ná Na (Tính 3 người post nhiều Image nhất)

:((:((

3. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

Thì xin ý kiến bác Hana cho cẩn thận roài lập topic mới :D :D Vấn đề chi đâu? Hoặc nói khó bác bỏ lock, xóa bớt mấy bài linh tinh đi, chỉ để mấy bài post hình thoai ::)

4. SakuragiHanamichi

SakuragiHanamichi Moderator Moderator

Dẫn link topic đó ra đây, tui unlock cho. Ngoài ra, xin nói luôn là dạo này tôi rất bận, nên việc check không thể kỹ như trước, cũng không ngồi tỉ mẩn mà xóa từng bài được. Topic nào thấy nhiều chat nhảm quá thì sẽ lock. Do đó, để tránh tình trạng này, có lẽ sẽ đưa box về thời kỳ kỷ luật thép. Nếu chat nhảm quá nhiều = 1 CC. Nếu muốn giữ topic của mình khỏi dính thì tốt nhất là giúp tôi đưa tội phạm ra ánh sáng :D

5. FreedomGundam

6. Natural_Reborn

Natural_Reborn Youtube Master Race

-Nói như mình ko chát nhảm vậy á :D , mà bác hana ơi nếu mà mình lôi nó ra ánh sáng thì có thưởng ko vậy bác hana :D

7. Fire Emblem

Fire Emblem Keliena Mintha Lão Làng GVN

1: Cái trò post hình lung tung như vầy chẳng có gì hay ho để không bị lock
    2: Heo hóa, nếu mày bận dữ dội vậy thì nhường quách cái ghế cho đứa khác, làm ông từ giữ ấn chi cho vừa mệt mày, vừa mệt box.

8. Born to be Lord

Ko biết gì về MSGundam thì miẻn chat nhảm nhé, đừng đẻ Fan ruột của nó nghê mà nó làm 1 trận ra trò :-s
    Cái trò post hình lung tung như vầy chẳng có gì hay ho để không bị lock
    Đầu tiên hảy nhìn Box nầy tên gì đả rồi hảy nói là *Post lung tung* nha, nếu là Box nào khác thì bạn còn có quyền nói thế còn đây là Box Anime, Manga tôi chỉ làm đúng theo chủ đè nó thôi, mà 2 Mod Hana và Saiya lúc trước củng ko muốn Lock thì bạn lấy quyền gì đồi Lock?? Ko biết gì từ đầu thì đừng ăn ké vào !! Chỉ tiết là sau nầy củng chat hơi nhiều, nên Mod Hana Lock, nhưng bây giờ tôi sẻ làm đúng tên chủ đè, sẻ ko vi phạm lần 2 đâu.

(Mod Hana giáng War thì mình xin chịu)

9. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

@ BTBL: (thump up) very good, man! :D Tớ cũng không đồng ý với F.E. post hình không có gì là sai trái cả. Nhất là đối với box A-M thì việc post hình lại càng chính đáng vì gallery là 1 trong những con đường để tìm hiểu về anime và manga :D
    Bác Hana cố gắng phục sinh cho topic sớm nhé ::)

10. Kou Akari

Kou Akari Dragon Quest

Chết cười với ku này...

Nói để ku biết, F.E am tường anime/manga/jap culture từ khi ku chưa biết anime/manga là kí rì cơ. Và "lĩnh vực" thông thạo nhất của cậu ta chính là mecha/gundam đó #>:) !!! Chẳng qua F.E (and me too) ko ngửi nổi mấy thằng mod với admin nên mới bỏ đi chứ ko thì thằng heo hóa đợi đến già cũng ko leo đc đến mod =)).

Mà hình như cái 4rum này vẫn khuyến khi trò đi chôm ảnh site khác về khoe là của mình thì phải. Suck thế cơ chứ :)).

Nè F.E nếu cậu ko bỏ cái 4rum này đi sớm thì có khi thằng ku kia đang lải nhải "bác F.E xin hãy mở lại topic đó đi..." kekeke.

11. Ares'daughter

Ares'daughter Donkey Kong

:lol: :)) đúng là khám phá mang tính thời đại

Ra là bạn siu FE nhà mình chưa coi MSGundam bao h. Bạn FE về nhà mượn đĩa coi đi nhá :D :-" NHớ đừng có nhắc đến Gundam trc' mặt mí bạn coi và hiểu "nhiều" gundam hơn mình

:P Câu tý. Hana-chan đừng blame em mà phải tội. Nửa năm mí vô 1 lần. làm phước đi :D

12. Kou Akari

Kou Akari Dragon Quest

Hé hé, iem cũng nửa năm mới zô một lần, các bác đừng blame iem mà tội nghịp... hé hé. Bác lào có đĩa cho iem mựn mấy hôm, iem coi cho mở rộng tầm mắt, chứ iem thấy các bác fan giỏi thế kia thì chắc hẳn là cái series này nó phải... ko ngửi nổi đâu nhờ. Iem có bình ôxi với mặt nạ phòng độc rồi, bác lào cho iem mượn đĩa nào =)).

13. Fire Emblem

Fire Emblem Keliena Mintha Lão Làng GVN

Vậy ra FE này "chưa" đủ trình chat nhảm rồi, yên chí lớn =))

Đại ca cứ yên tâm ngồi tu mấy cái gundam Shit đi đã =)) Ta đang rảnh số nên sẽ ráng đợi đến ngày mi xuống núi, hi vọng lúc đấy ta chưa kịp làm lễ thượng thọ.

Có nói là post lung tung đâu, chỉ nói là post nhảm thôi. Rỗi hơi đến mức mở nguyên cái topic để ngày này tháng khác xối một sống hình look-like-trash đó còn nói rứa được, bái phục bái phục.
    Nhân tiện nói lun, trước đây những topic kiểu này bị tính là spam, ukie?

Có ý kiến đòi mở thì có người ngứa mắt phản đối thôi. Từ đầu ta chỉ xem thui, chưa kịp ý kiến làm cụt hứng các fan ruột như mi. Kể cả hai bên đều trúng số con rệp, cùng mò vào cái box này 1 lúc nên mới có chuyện đêk-bít-gì thui, hỉ? :))

14. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

=3= Gì vậy ta? cuối cùng thì cũng thành cái topic thi văn hở? *sigh* Để iem gọi mấy bác phê bình tác phẩm văn học vô đây chấm điểm hành văn nhé =))
    Có gì thì nói thẳng ra, việc gì cứ phải oằn tà là vằn ghê vậy (ghét thì kêu là ghét, cáu thì làm tràng xổ chùm roài ăn thẹo cho máu :))). Dù sao thì mí bác cũng nên nhớ lại hồi trước, khi mà được xem những bộ anime mà mình thích thì cái cảm giác của mọi người ra làm sao? Thông cảm cho các new fan 1 chút vì mấy cái lỗi nhỏ nhặt: "Thần khẩu hại danh phàm" -__-

15. FreedomGundam

no no, yêu cầu ko chát nhảm, kết thúc ở đây nha đây là topic xin Hana mở Topic kia lại,ai xin dùm thì post,muốn gì qua Box khác ok?
    Hana ơi,lâu vậy,tính đợi cái topic của tụi này vô thùng rác mới moi lên seo

16. Born to be Lord

Hoho, tui nào dám xúc phạm "Máy Anh", xin mấy anh dừng lại đây cho tui nhờ, biết là
    mấy anh "Pro" rồi, cho NewBie tụi tui con đường sống với =)) Sh1t
    (Sấp thầnh hồ câu rồi)
    @__@

Chảng lẻ tự tạo ảnh rồi UpLoad lên sao? Rảnh ko vậy? Image ở đâu mà chảng lấy từ nơi khác sang?
    Coi kỷ lại đi, nào tui đẫ khoe *Đây là Image của tôi* chưa nào?
    Nói chuyện quá hay =D>=))

Lúc trước khác, bây giờ khác, có khi Mod còn ủng họ 1 Gallery cho Box phong phú nửa là ...... =))

Ghê vậy, sấp xuống nà, chở sản đí, chưa gì giở trò hâm dọa rồi =)) Sh1t

17. !IO!

!IO! Youtube Master Race

trời, đáng ra MOD hân phải lock cái này khi mà đã unlock cái topic Gundam chứ, chán, cứ để như vầy thì thành hồ câu mất. MOD hana thấy lock cái này dc chưa, rồi unlock cái kia!

18. ArchAngel

ArchAngel Dragon Quest Lão Làng GVN

Cái topic này chắc sắp bị lock nữa rùi, vô thì gặp toàn những chuyện gì đâu chả ăn nhập với cái tiêu đề topic X(

19. SakuragiHanamichi

SakuragiHanamichi Moderator Moderator

Lâu lắm không vào mà sao vừa vào đã gây mày, mệt tao ^^ Cứ liệu đấy, khi nào gặp mày tao tính sổ luôn thể.
    Mấy người này vào box khi mày đi rồi, không biết là phải, trách làm chi ^^
    ^^ Vậy so với Sên or pip thì chú là cái gì ^^ Đừng vác thời gian ra làm gì. Bao giờ chả có lớp trước lớp sau ? Ai cũng coi thường lớp sau thì làm sao mà phát triển ^^
    Chuyện vì sao FE nó bỏ, đừng đoán làm gì, vì chỉ mình nó biết chính xác. Nó nói với tớ 1 lý do, nó lại nói với chú 1 lý do. Và thường thì chuyện bỏ đi là tập hợp của cả một mớ những thứ trời ơi đất hỡi nào đó mà mỗi người chỉ nhìn được một phần từ khía cạnh của mình.
    Có điều tớ thấy 1 là chú thích thơm lây người khác, 2 là chú luôn nói là bỏ box đi, không bao giờ quay lại, nhưng tớ thấy chú thỉnh thoảng vẫn vào post bài là sao ^^
    Vụ mod, cám ơn chú. Chắc chú nói cũng đúng. Nhưng mà ít ra khi box khủng hoảng thì tớ không bỏ box mà đi. Người ta bảo thời thế tạo anh hùng là vậy ^^
    Khác gì site của chú đâu, post nhạc chả bao giờ tớ thấy đề tên nhóm share, người share cả ^^
    Vác quá khứ ra nói làm gì ? Đời xoay vần nhanh lắm. Chẳng lẽ chú học 7 năm tiếng Pháp mà không biết 1 câu châm ngôn của Pháp về chữ "nếu" này ???
    @all: Topic kia đã unlock rồi. Đừng vào đây cãi làm gì, mất thời gian, mà tốn công vô ích. Mình tôi tiếp 2 người kia là đủ rồi.

20. !IO!

!IO! Youtube Master Race

hana , vậy khóa cái này lại đi, unlock cái kia rồi thì lock cái này lại vì kô còn hữu ích nữa :D hehehe, lock đi MOD ơi, để cái bự ra àh ::)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.