Mời Admin Gunbound vào xem chút

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi a_dat, 3/3/05.

1. a_dat

a_dat Youtube Master Race

Xin hỏi,
    1. Làm sao để phân biệt giữa người bắn hay và người chơi hack?
    2. Trường hợp có người báo lại rằng user xyz đã chơi hack, admin sẽ xử lý thế nào?

Mong rằng sẽ được phúc đáp!

2. myshinichi

myshinichi Mario & Luigi

1. Thỏ thẻ : "Anh/Chị/Em/Cô/Dì/Chú/Bác.... ơi, đọc góc + power cho em bắn với" ;;) :devil: (Nhớ có lần bắn với chủ guild HAN, nay là guild Yumi, tui đọc góc cho thằng kia bắn mình (boomer),mắt cô ấy cứ trợn trừng vì kính nể :cool: )

2. Admin sẽ block thằng kia và cộng cho cho reporter 1000 CASH về tội mách lẻo =))

3. Yumisa

Yumisa Mr & Ms Pac-Man

?????????????
    Lãng xẹt hehehe.
    All i can say: LOL
    ---------
    Gửi Email tới GBVN là nhanh nhất đó bạn à.

4. myshinichi

myshinichi Mario & Luigi

Thế không nhớ gì à ???!! :o Vậy là có 2 người chơi 1 acc rồi ! 1 nói nhìu, 1 ít nói....đây là người nói nhìu nè.... :devil: :devil: Phải hông dzợ ?

5. anhchangnhatgai

anhchangnhatgai Youtube Master Race

Trời thế này thì có gì mà phải hỏi nhỉ wa' rõ ràng
    Gửi mail đến gunbound của admin mà hỏi
    thật wa' ro` ra`ng
    Đây dúng là lolz rồi

6. a_dat

a_dat Youtube Master Race

nhưng có trường hợp tự nhiên bị lock kìa. Lí do ???
    Admin GB VN quá tòi!

7. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

nếu report về việc xài aimbot thì hình như admin cũng bó tay
    chơi GIS đi ^^
    phân biệt pro và aimbot à, cứ nhìn những cú bắn toàn trúng đầu, kể cả khi gió vừa đổi, bên cạnh đó những thằng noob dùng aimbot còn rất ngu ở chỗ là đến cả SS nó cũng aim =)) nhận ra ngay

8. SniftShot

SniftShot Youtube Master Race

a_dat là anh cả trong gia đình của em, ảnh thì không chơi Games, chỉ có em và đứa em út chơi thôi. SniftShot cũng là Account em đang sử dụng trong GB VN, khi em chuyển avarta qua cho bé Tâm (thanhtam11) thì mấy ngày sau bị lock Account với lý do chơi Hack. Vì bức xúc, nên anh của em mới vô Diễn Đàn này nêu ý kiến. Tội nghiệp thằng bé bị khoá Account lãng xẹt.
    Và bản thân em tuy nhỏ, nhưng có nhận xét rằng: Admin GB VN nên xem xét kĩ và phải có những giải pháp cho phù hợp và thích đáng. Và cần phải xem lại đội ngũ Admin có hoạt động tích cực hay chưa. Vậy thôi, còn vấn đề Account cũ bị lock em không bàn đến nữa.

9. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

--> vì sao phải chuyển avatar hả bạn hay là do hack ,hay là farm gold nên biết trước thể nào mình cũng bị ban nick nên gift avattar từ trước
    ->đủ chứng cứ để nghi ngờ ,còn đội ngũ quản lý GBVn ,bạn nói thế chắc trình đọ bạn cao wá, vậy thử quản lý 1 tuần đi kưng coi bạn trình độ ra sao mà lơn tiếng nói bừa ,khinh người khác noob #>:)

10. SniftShot

à há, tui lên tiếng khinh người nào noob vậy cà, có lộn hong? Ngớ ngẩn!
    Ngớ ngẩn hơn nữa là câu hỏi : "--> vì sao phải chuyển avatar hả bạn hay là do hack ,hay là farm gold nên biết trước thể nào mình cũng bị ban nick nên gift avattar từ trước", anh em không tặng quà cho nhau được sao? Chơi hack và dùng cheat là những việc làm vô nghĩa khi chơi games, từ trước đến giờ tui chưa hề sử dụng mấy thứ trẻ con đó.
    Còn dám khẳng định: "->đủ chứng cứ để nghi ngờ ,còn đội ngũ quản lý GBVn ,bạn nói thế chắc trình đọ bạn cao wá, vậy thử quản lý 1 tuần đi kưng coi bạn trình độ ra sao mà lơn tiếng nói bừa ...", thiệt là... bó tay, bó chân!!!
    Trả lời với thái độ như thế thì ... thôi thôi không làm "lớn" được đâu, không "bình thiên hạ" nỗi đâu!!!

11. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc ,sao mà phải pó tay bó chân, u coi u nói trình độ của admin như thế đoá ,tức là chê bai đúng ko ,thế tui nói thế ko đúng àh ,nếu u cảm thấy đủ trình độ thì sao ko làm GM đi nhỉ ,nộp đơn xin việc ,đi thi tuyển (nếu u trong tp hcm)

Còn việc account bị block nick ,90% là các account có sai phạm ,chứ chả có lý do gì mà bị block nick cả .CÒn nếu bị block oan thiệt tình thì vào viết mail hỏi GM :[email protected]
    hoặc là nói chuyện trực tiếp qua YIM :vietnamgunbound coi oan hay làm sao

12. SniftShot

dzui chưa, góp ý xây dựng nhau là 1 điều đáng quí trong cuộc sống đó bạn, người biết sống thì phải biết lắng nghe ý kiến người khác, chứ có đâu hở chút lại sân si vì cái tôi của mình thế.