Mọi người chú ý sever Thiếu Lâm..

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi Kelly571, 29/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kelly571

Kelly571 Youtube Master Race

xin bác Joy đừng log topnic này để cho anh em thấy bộ mặt thật của GM Thiếu Lâm...

sever thì cày cuốc giống FPT củng được , mình thì tham gia Even thì gửi qua emai của GM đến khi nhận giãi được KNB thì không nhận được nhửng nhân vật có KNB thì là bạn của GM ko à ..... mình bức xúc nói trên kênh Thế Giới thì GM đòi Log acc nói mình hack sikk bos KH mà mình ko có hack ...... mình nói lại thì kêu mình nghỉ game chửi mình quá trời lun ... GM nói ko donete mà zo game thì kêu nạp KNB mua đồ thấy thú vị ko ... GM toàn lửa gạt hiện game chỉ có vài người chơi thui mình khuyên các bạn đừng chơi vì bản dơ game có tận 4 con vius trong đó làm hư máy mình lun .. nói GM kêu sửa lại thì nói để zy ai ngu thì bi6 vius :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

2. lacoste_boy_9x

lacoste_boy_9x Mario & Luigi

mình thì tham gia Even thì gửi qua emai của GM đến khi nhận giãi được KNB thì không nhận được nhửng nhân vật có KNB thì là bạn của GM ko à
    Bằng chứng đây
    Hiện đang tham khảo ý kiến game để thay đổi donate một cách hợp lý ... vì sáng này mấy người donate nhưng chưa cho donate
    Chỉ có hắc ám donate để tham khảo ý kiến

Hack skill thì bản hack có virus còn kêu ai bạn :">

3. bongomez

bongomez Donkey Kong

=)) con kim ngân xinh hồi trước tôi làm mod bên tình kiếm cũng rẻ rách rồi suốt ngày pmmm tôi xin đồ =)) để avatar đứa con gái lừa tình ai đi lừa tình mình =)) buồn cười vkl
    ô sao show đoạn chat tôi làm gì =)) ko liên quan nhá

4. Kelly571

hay lắm mình chỉ nói đúng sự thật bạn hứa mà ko làm thì đáng là 1 GM của 1 sever ko zy ra even làm 1 buổi mà ko được gì ....
    bạn đừng nghỉ là qua mặt đươc tui ai dow ban game đi có vius ko bít liền
    sao nói đồ toàn lượm ko mà nói đồ chỉ bán có vải bông + bí ngân+ tinh thiết zo game thì ôi donte 1 đống mà toàn đồ dắt tiền bí tịch củng donte..
    mấy game thủ bức xúc thì đuổi ta kêu đi ra .... trong game mọi người la làng thì bình thường vẩn đi trian ...---> GM vãi thiệt lun đó mọi người đừng ai chơi game hết ... hết sever Rồng Đen onlie được 1 vài thàng thì of đến game này chắc vài ngày ...--> dẹp mẹ sever lừa gạt ko à

---------- Post added at 11:36 ---------- Previous post was at 11:34 ----------

nói không biết ngại miêng à .. có hả nói không bít nói ra mang nhục đó.....đở hơn bọn đi lửa gạt ta ....... ---> 1 người rẻ rách đứng nói đến ta

---------- Post added at 11:38 ---------- Previous post was at 11:36 ----------

các bạn xem anh em trong game chửi game thế nào nà hay lam

5. lacoste_boy_9x

Tùy người chơi nghĩ ...
    CÒn những người như bạn tớ ko nói làm gì ...
    Còn việc donate ... trước khi chỉnh sửa mấy món kia sang điểm tặng thì xem xét kỹ rồi mới chuyển
    Tránh trong lúc để vậy mọi người có cơ hội mua ... Shop để KNB là để mọi người ko mua được chỉ mua đc khi tham gia event , có rồi mua ...
    Việc gì cũng phải từ từ cập nhật từng cái một
    " Dục Tốc Bất Đạt "
    Mod vào xử lý
    Thank !!!

6. (JOYMAX)

(JOYMAX)

Bạn Kelly này hình như vừa rồi chửi mình trong game =)) , còn vấn đề topic thì GM và Gamer cứ việc tiếp tục ...

7. lujskenny

lujskenny Youtube Master Race

GM nói k đúng như lời đã nói với a e GameVN ... Nói là donate vài thứ để duy trì sv nhưng tớ hỏi by h GM donate những thứ cần thiết trong khi đó dame bé chỉ dựa vào pet để mà trian thì lại đi donate bí kíp cao cấp pet thì hỏi ai chơi được nữa ... khác gì xui nhau chơi FPT cho nó an lành vừa k sợ sv bị sụp ... Tớ từng hi vọng sv này nhưng h tớ thấy nản vs GM ... Hack thì cũng chẳng block đc hỏi sao chơi đây

8. Kelly571

sever vãi ngay cả Joy còn hack nữa mà đúng ko anh Joh hỏi thử xem sever sao bác Jon biết rõ quá mà .... GM làm ăn như zậy mình lập topnic để khuyên anh em đừng nên chơi coi chừng bị gạt như mình

9. .Angel.

.Angel. Mr & Ms Pac-Man

sv Rồng Đen mình đã từng chơi , đã từng donate , GM ntn mình biết mà , h chuyển qa sv cày cuốc mình hơi nản nên k chơi :))

10. lacoste_boy_9x

Thế tớ hỏi 1 câu ... đã có nhiều người nạp chưa ...
    Chỉ có 1 người là Hắc Ám nạp để tham khảo xem donate thế nào hợp lý
    Còn người khác thì không
    Vì shop KNB vẫn chưa chỉnh sửa. Nếu chỉnh sửa thì đã có thể mua đc ồi
    Vì trang chủ cũng đăng tin chỉ donate VB+ BN + TT + TLB + xóa PK
    Ai cũng biết chả lẽ lại đi donate thứ khác
    Còn các bạn k thích cày cuốc có sẵn thì qua sv khác ... sv tớ đa số là cày cuốc khổ + kiếm đồ khó
    Đính chính lại : Ngoại trừ Hắc Ám ... ai đã nạp thẻ vào đây điểm danh tớ ... nếu có tớ sẽ donate cho người đó set ngọc cấp 3

11. Kelly571

sửa hả GM nói vãi thiệt 1 đóng người loạn cả sever mà ko log acc đúng là nói 1 đường làm 1 nẽo đó nhỉ

---------- Post added at 11:54 ---------- Previous post was at 11:53 ----------

mình củng mng GM làm sever này chắc chắn 1 chút nhưng mình củng chóng mắt lên xem sever onlie bao lâu

---------- Post added at 11:57 ---------- Previous post was at 11:54 ----------

à mình zo game có 1 số anh em hỏi hack sill KH sao mình xin úp cho anh em chơi vui vẻ
    link dow : : rapidshare.com Game.exe.html
    dow xong giải nén copy zo thư mục BIn

Sử dụng Alt+1 để xài skill của boss KH (delay 60s)<<Cân` có pet xuất chiến>>
    - Sử dụng Alt+2 để xai` skill làm quái bu lại(giống skill Gầm Thét)
    - Sử dụng Alt+A để khiến toàn thân vô địch (với cả NPC và người chơi) và bấm 1 lần nữa phím ALt +A để trở lại trạng thái bình thường. Trong trạng thái vô địch toàn thân skill sẽ tự động thi triển không giới hạn cho đến khi kết thúc trạng thái vô địch. (không nên xài skill này vì dễ bị dis)

12. lacoste_boy_9x

Khóa tài khoản ko phải nói là khóa được vì ko có phần mềm khóa
    Chỉ khóa được sau khi đóng sv
    Chả lẽ vì 1 người mà đóng sv để khóa
    Bạn có bị gì ko đó ??? nếu bị gì thì mua thuốc mà uống nhanh nhanh , không bệnh nặng lại khổ
    Bày đặt nick con gái + avatar con gái :))

13. +~~MrBoomba~~+

+~~MrBoomba~~+ Mario & Luigi

chốt lại nhé!!!

sv có reset hay chỉnh sửa lại gì kô vậy?

nếu có thì khi nào bảo trì,chừng nào reO?

có nạp thẻ dc chưa vậy?

còn bạn kelly,biết bạn bức xúc rồi,cái gì cũng từ từ,mình là người lớn mà,đâu cần thiết mà cái gì cũng phải la oang oáng lên như thế!RÕ KHỔ!

14. ductrong868927

ductrong868927 Mr & Ms Pac-Man

mấy sv này tốt nhất đừng rớ GM sv này theo mình biết là dog sv khác để cho sv Rồng Đen được đông lên ấy mà \m/

15. lacoste_boy_9x

Chả hiểu gì cả :|
    20 char

16. .Angel.

.Angel. Mr & Ms Pac-Man

hình như ý bãn là zô sv khác gây rối để kéo mem qa RĐ =.=

17. us2000

us2000 Youtube Master Race

cái chữ dog viết ám chỉ ddos fải k. cũng k hẳn

18. tienanhlxag

tienanhlxag Donkey Kong Lão Làng GVN

bạn ấy nói sv TL ddos sv khác kéo khách về đây
    còn bắt hack thì phải nhờ gamer chụp hình gửi về GM thôi cách đó là tốt nhất :))

19. 8375600

8375600 T.E.T.Я.I.S

Vậy đề nghị GM tạo 1 topic mới rõ ràng về sv TL
    Những vật phẩm nào donate ghi rõ......... để người mới nhìn vào xem có chơi được thì chơi. khỏi ai nói ra nói vô

------
    Kelly à thôi đi. có cay việc tham gia event mà ko nhận được knb thì cứ nói việc đó. sao nói là em không hề hack skill boss :))

Chỉnh sửa cuối: 29/5/11
  20. bongomez

bongomez Donkey Kong

dog =)) ôi dời ơi người ta bảo biết thì phát biểu ko biết dựa cột mà nghe đây éo biết còn thích le te cẩn thận bị sút vỡ mồm =)) nản

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.